THE FIRST BORN JF-Expert Member Joined Apr 24, 2019 Posts 2,501 Reaction score 5,438 Oct 29, 2025 #1 Yote haya uliyataka ya Nini samia. Kulikua na best way ya kuyamaliza haya yote
ndammu JF-Expert Member Joined Apr 21, 2017 Posts 5,400 Reaction score 6,307 Oct 29, 2025 #2 Aliona vijana ni woga hakuna anaeweza kufanya kitu na yeye akategemea jeshi na vyombo vyengine vya ulinzi na ndio jeuri ya ccm ilipo.
Aliona vijana ni woga hakuna anaeweza kufanya kitu na yeye akategemea jeshi na vyombo vyengine vya ulinzi na ndio jeuri ya ccm ilipo.