kaza asee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Dah mpaka leo bado sijwahi na nna miaka 22 natmiza 23 week ijayo nimewah kushika laki 9 tu ya kwangu kila nkikomaa nifikishe milioni napatwa na majanga natumia pesa [emoji1787][emoji1787][emoji1787] nataka niivunje hii rekodi
😂😂 ndiyo lakin niliishikaFala wewe😅
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]kaza kazaa tupo pamoja18 nimeshika 1,100,000 za kwangu kipindi hicho naishi home ni hela ambayo nilikua nameki now niko na 29 siko home nimepanga nalipa kodi kila kitu najitegemea akiba haikui iko 3m ikipanda mpaka 5m na lengo langu ni kufikisha 10m za pamoja kisha nipige nazo picha ya ukumbusho lakini shuhuli yake sindogo
Sent from my SM-A127F using JamiiForums mobile app
nature haitaji viumbe wazembe 😂😂 polee[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]asee rudisha hela zanguu
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]Gigy mane aliishika mil 1 akiwa darasa la 3,
Sanchoka aliishika mil 1 akiwa 5
Irene uyowa aliishika mil 1 akiwa standad 4
Wopa aliishika mil akiwa yuko vidudu
Sepenga aliishika mil moja akiwa na mwaka 1
Baba Levo alishika mil 1 akiwa na miaka 29.5
Mimi sijawahi kama mil 1 yakwangu
Mkuu huo ni kwa mwezi (Graduate Engineer)2,970/=kwa siku au
Kwa hiyo ili kupata 1M inabidi kuuza ng'ombe 10,000Na tulionunua ng’ombe kwa Shilling 100 enzi hizo tuchangie wapi?
Maana leo ng’ombe ni 1m na enzi zetu ilikuwa Masai