Ulishika M1 milioni moja ukiwa na umri gani?

Ulishika M1 milioni moja ukiwa na umri gani?

Milioni ya kibongo ni jina tu...
Yaani ni elfu arobain na kitu za Kenya..
Au tuseme dola mia nne na ushee za kimarekani...[emoji26][emoji26]

Sent from my SM-A405FN using JamiiForums mobile app
[emoji2955][emoji2955][emoji2955][emoji2955]ulishika elfu 50 za kenya ukiwa na umri gani?? au tuseme ulishika usd 500 ukiwa na umri gani ???[emoji2219][emoji2219][emoji2219][emoji2219][emoji2219]
 
Dah mpaka leo bado sijwahi na nna miaka 22 natmiza 23 week ijayo nimewah kushika laki 9 tu ya kwangu kila nkikomaa nifikishe milioni napatwa na majanga natumia pesa 🤣🤣🤣 nataka niivunje hii rekodi
 
Aisee mimi ni laki tano na yenyewe ni kutokana na boom ila nadhan ntaja kushika tu
 
18 nimeshika 1,100,000 za kwangu kipindi hicho naishi home ni hela ambayo nilikua nameki now niko na 29 siko home nimepanga nalipa kodi kila kitu najitegemea akiba haikui iko 3m ikipanda mpaka 5m na lengo langu ni kufikisha 10m za pamoja kisha nipige nazo picha ya ukumbusho lakini shuhuli yake sindogo

Sent from my SM-A127F using JamiiForums mobile app
 
Milioni ya kibongo ni jina tu...
Yaani ni elfu arobain na kitu za Kenya..
Au tuseme dola mia nne na ushee za kimarekani...[emoji26][emoji26]

Sent from my SM-A405FN using JamiiForums mobile app
Siku zote lazima Kuna anayekuzidi.

Muhimu Ni kujizungumzia wewe na wanaokuzunguka.

Hata pesa Ni "namba" hazina mwisho, kwahiyo usitegemee kuwa utapata jumla ya namba zote mpaka uridhike.
 
Back
Top Bottom