Chai jaba

alikua ni pini kweli kiukweli nilikua namtamani jinsi ya kumuingia ulikua mtihani....ofcourse tulikua watu wa kusalimiana basi kila mtu na mishe zake...kulikua kuna group la WhatsApp wapangaji wote tulikua mule...nakumbuka kulikua na kikao cha wapangaji siku moja nikatoa udhuru kwenye group kwamba sitaweza kufika naumwa....


yule demu akanifuata inbox kwamba naumwa nn..nikamjibu naona aibu hata kukuambia naumwa ugonjwa ambao hata kuuelezea mtihani akanifosi sana nimwambie(kiukweli sikua naumwa kitu nilikua nazngua tu).
.

ikabd nimwambie nna mwezi uume wangu hausimami hata nifanyaje(nilitunga ugonjwa ili kumzngua) demu akaenda hewani ile napokea nikawa kama nalia...nalalamika sijui nimekumbwa na nini bla bla kibao demu akawa ananionea huruma sana....akasema anatamani anisaidie ila hajui afanyaje akanishauri hospital nikamwambia nimeenda sana lakini hakuna mafanikio....


Story story pale akasema akitoka job atakuja kunichek kwangu heeeee ushetani ukanivamia rasmi nikawa nawaza jinsi ya kumkula...kweli alivyotoka job akaja mpaka gheto.kwangu ilikua usiku kama saa2...ndugu nilijifunika blanketi natetemeka uongo uongo mixer machoz[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].......daaaah nguvu ya papuchi ni kubwa


basi alinionea sana huruma sana akasema hana jinsi ya kufanya...nikamuomba kitu na yy akakubali kitu bila kujiuliza mara mbili...nikamwambia naomba uishike huenda leo itajitahd kufuction..basi akachukua mkono wake wa kulia akawa anagusa gusa bwana mnaraa huooo kama umeme umerudi....alishtuka na mimi nikajifanya kustuka na kufurahi sana...nikamuomba aendelee kushika huku na yy namshika basi picha linaisha akaliwa kimasihara na mimi mgonjwa...


baada ya kumaliza anauliza ulikua serious au ulikua na mbinu zako huku nalia nikamwambia mama milikua serious na ww ndio umeniokoa..
..sijui kama aliamini

ila picha liliisha hivyo.....


NADHANI HAYA NI MASIHARA


AU NYIE MNASEMAJE NDUGU ZANGU
[/QUOTE]
 
Duh hii kali ya January asee!!
 
Nimekuonea wivu mwanangu
 
Napita kusoma hizo [emoji406]za ki mzaha mzaha, japo nyingi nilizosoma hazijakidhi vigezo wala viwango.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Naona rickboy anajiona mwamba kinouma kuanzisha thread inakimbiza kiasi hiki,popote ulipo kunywa kinywaji jipongeze
 
Trick uliyotumia ni balaa mkuu, I can imagine huyo mdada nae aliwaza nini unamwambia shika na yeye yumo[emoji23][emoji23][emoji23] vijana hatari sana nyie...
mzee nilifanya maigizo ya hali ya juu sana....mpaka leo nawaza niliwezaje


nimemcheki hapa huyu manz alishaolewaga na watoto wawil
 
Napita kusoma hizo [emoji406]za ki mzaha mzaha, japo nyingi nilizosoma hazijakidhi vigezo wala viwango.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
.....weka vigezo ....ili tutunge visa
 
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…