project planner
JF-Expert Member
- Jul 8, 2019
- 1,170
- 1,562
Mkuu hii chai sasa umeweka na pili pili yaani imepoteza ladha kabissKWENYE 18 USIOMBE YAKUKUTE
UINGIE KWENYE 18 UNAIJUA 18
TWENDE UONE MTU AKIINGIA KWENYE 18 INAKUWAJE
tunapenda sana k lakini zingine zinamadhara
MLOKOLE
Sio kimasihara nilitumia miaka miwili na nusu mpaka kuja kupewa k uzuri sikuwahi kutumia hata 50 juu yake mtu wa kanisa baba mchungaji mama mama wa kanisa
Baada ya mbinu nyingi za kivita C.I.A nikaona sio kesi nikatumia mbinu ya al-shaabab ikafanikiwa hiyo baada ya miaka miwili na nusu
Siku ya tukio tulipanga wiki kabla ili kulipa kisasi kukomoa nikanunua karanga mbichi kiroba cha 25kg miogo viroba 6 mibichi mazoezi asubuhi na jioni supu ya pweza na pweza wake kila siku usiku mpaka siku inafika nilikuwa vizuri nikasema kwisha kazi MLOKOLE
Akanipa masaa mawili mashirti kibao mimi nakubali tu ili aje basi baada ya kuona kila kitu sawa akaja getto mda huo niko vizuri na game nilipania haiwezekani miaka miwili na nusu
Akafika juu t_shirt chini sketi nilimvua nguo 6 mpaka kukutana na chupi MLOKOLE bhana maandalizi mtoto yupo tu ananiangalia nikasema potelea pote acha nianze kazi ile natanua tu niweka mambo nilipigwa bao hilo unajua bao la sikio wenge sio wengi nzzziiiiinnnzziiii kama mtu anapiga filimbi akasema unataka kunifanya nini unataka nifanya nini sauti kubwa sijakaa sawa bao la pili sasa akili zikanicheza hapa ngoma ngumu hii ina password pepo demu kabadilika sura nikapiga hesabu za fasta nikimbie nitoke nje hapana nikaona ujinga mboo kutokana na karanga mazoezi supu ya pweza miogo yenyewe ipo imesimama na mda huo stimu zimekata yule MLOKOLE ananifata uku akisema unataka nifanya nini nikasema huyu leo kaisha amekwisha hanijui kama mimi ni komando wa kujitegemea anakuja nikamkwepa nikamkamata kwa nyuma nikala viwiko (vipepsi) viwili vya haja nilipoteza jino moja mpaka leo pengo kisa k MLOKOLE bhana nikafanikiwa kuanguka naye kitandani nguvu ananguvu balaa huku na huku purukushani sio ya kitoto tatizo chumba ni vile visivyotoa sauti kwa nje la sivyo majirani wengekuwa wamejaa pale
Kucha meno uko mgogoni mpaka damu kucha meno mwili mzima lakini baharia nipo tu nikafanikiwa kuchomeka mboo kifo cha memde nilimbana sasa shida mikono ya na mdomo nilipigwa kucha mimi sielewi napiga tako jumlisha maumivu karanga miogo supu basi breki pumbu kitu paaahhh piga piga wazee hawaji wala siwasikii kuja nilipiga nilipiga unajua kupiga saa nzima nipo juu wazee hao sasa ile raha si nikaacha kumbana wewe uku bao linakuja uko MLOKOLE ananisukuma kwa nguvu mpaka ukutani nikafikia kichwa nilipasuka nikashonwa nyuzi 23 damu tapatapa mishahawa iyo lita moja inajaa si unajua karanga miogo tena nikasema leo nakufa baada ya kumshika na kumzuia nikaanza kupigana naye sasa ile kama adui yaani ugomvi kabisa ngumi ngumi sasa hapo ndio nilijichanganya nilipigwa moja ya jicho mpaka nikaona kiza kinene sijakaa sawa mtama akanilalia juu akaanza kunikaba macho yamenitoka sikudanganyi mavi yalinitoka pia mkoja mapema tu ile ngumi ya jicho sasa nikaona kifo mbele yangu nikapiga hesabu za haraka nikavuta kistuli piga wapi mtu yupo pumzi zinakata ikabidi mimi ni muislamu ila nikaanza kemea pepo yaani nakemea kama padri vile pepo toka sijui ushindwe kwa damu ya yesu nilikemea akaniachia nilitoka mbio kuufata mlango nipo uchi mavi damu jicho limevilia damu jino sina pale nje kulikuwa na watu nilivyotoka kwa ile kasi na jinsi nilivyo nao wakakimbia walitoka mbio mimi nikaingia chumba kingine nikajifungia kwa ndani uku nikichungulia dirishani yule demu akatoka akiwa sawa tu na nguo akavaa ila alionekana mwenye wasiwasi na kuchoka sana alikuwa akitembea kwa shida baada ya kuakikisha amesepa nikaludi fasta ndani nikachukua maji nikaenda kuoga nika jifunga kidonda safari hospital natoka majirani hawa hapa vipi jirani kulikoni nikawaambia subirini nakuja nikafika hosptal jicho likashindwa kuona tena nikapata kilema jino ivyo ivyo pia kichwani nikashonwa nyuzi 23
MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE
KWENYE 18 USIOMBE YAKUKUTE
UINGIE KWENYE 18 UNAIJUA 18
TWENDE UONE MTU AKIINGIA KWENYE 18 INAKUWAJE
tunapenda sana k lakini zingine zinamadhara
MLOKOLE
Sio kimasihara nilitumia miaka miwili na nusu mpaka kuja kupewa k uzuri sikuwahi kutumia hata 50 juu yake mtu wa kanisa baba mchungaji mama mama wa kanisa
Baada ya mbinu nyingi za kivita C.I.A nikaona sio kesi nikatumia mbinu ya al-shaabab ikafanikiwa hiyo baada ya miaka miwili na nusu
Siku ya tukio tulipanga wiki kabla ili kulipa kisasi kukomoa nikanunua karanga mbichi kiroba cha 25kg miogo viroba 6 mibichi mazoezi asubuhi na jioni supu ya pweza na pweza wake kila siku usiku mpaka siku inafika nilikuwa vizuri nikasema kwisha kazi MLOKOLE
Akanipa masaa mawili mashirti kibao mimi nakubali tu ili aje basi baada ya kuona kila kitu sawa akaja getto mda huo niko vizuri na game nilipania haiwezekani miaka miwili na nusu
Akafika juu t_shirt chini sketi nilimvua nguo 6 mpaka kukutana na chupi MLOKOLE bhana maandalizi mtoto yupo tu ananiangalia nikasema potelea pote acha nianze kazi ile natanua tu niweka mambo nilipigwa bao hilo unajua bao la sikio wenge sio wengi nzzziiiiinnnzziiii kama mtu anapiga filimbi akasema unataka kunifanya nini unataka nifanya nini sauti kubwa sijakaa sawa bao la pili sasa akili zikanicheza hapa ngoma ngumu hii ina password pepo demu kabadilika sura nikapiga hesabu za fasta nikimbie nitoke nje hapana nikaona ujinga mboo kutokana na karanga mazoezi supu ya pweza miogo yenyewe ipo imesimama na mda huo stimu zimekata yule MLOKOLE ananifata uku akisema unataka nifanya nini nikasema huyu leo kaisha amekwisha hanijui kama mimi ni komando wa kujitegemea anakuja nikamkwepa nikamkamata kwa nyuma nikala viwiko (vipepsi) viwili vya haja nilipoteza jino moja mpaka leo pengo kisa k MLOKOLE bhana nikafanikiwa kuanguka naye kitandani nguvu ananguvu balaa huku na huku purukushani sio ya kitoto tatizo chumba ni vile visivyotoa sauti kwa nje la sivyo majirani wengekuwa wamejaa pale
Kucha meno uko mgogoni mpaka damu kucha meno mwili mzima lakini baharia nipo tu nikafanikiwa kuchomeka mboo kifo cha memde nilimbana sasa shida mikono ya na mdomo nilipigwa kucha mimi sielewi napiga tako jumlisha maumivu karanga miogo supu basi breki pumbu kitu paaahhh piga piga wazee hawaji wala siwasikii kuja nilipiga nilipiga unajua kupiga saa nzima nipo juu wazee hao sasa ile raha si nikaacha kumbana wewe uku bao linakuja uko MLOKOLE ananisukuma kwa nguvu mpaka ukutani nikafikia kichwa nilipasuka nikashonwa nyuzi 23 damu tapatapa mishahawa iyo lita moja inajaa si unajua karanga miogo tena nikasema leo nakufa baada ya kumshika na kumzuia nikaanza kupigana naye sasa ile kama adui yaani ugomvi kabisa ngumi ngumi sasa hapo ndio nilijichanganya nilipigwa moja ya jicho mpaka nikaona kiza kinene sijakaa sawa mtama akanilalia juu akaanza kunikaba macho yamenitoka sikudanganyi mavi yalinitoka pia mkoja mapema tu ile ngumi ya jicho sasa nikaona kifo mbele yangu nikapiga hesabu za haraka nikavuta kistuli piga wapi mtu yupo pumzi zinakata ikabidi mimi ni muislamu ila nikaanza kemea pepo yaani nakemea kama padri vile pepo toka sijui ushindwe kwa damu ya yesu nilikemea akaniachia nilitoka mbio kuufata mlango nipo uchi mavi damu jicho limevilia damu jino sina pale nje kulikuwa na watu nilivyotoka kwa ile kasi na jinsi nilivyo nao wakakimbia walitoka mbio mimi nikaingia chumba kingine nikajifungia kwa ndani uku nikichungulia dirishani yule demu akatoka akiwa sawa tu na nguo akavaa ila alionekana mwenye wasiwasi na kuchoka sana alikuwa akitembea kwa shida baada ya kuakikisha amesepa nikaludi fasta ndani nikachukua maji nikaenda kuoga nika jifunga kidonda safari hospital natoka majirani hawa hapa vipi jirani kulikoni nikawaambia subirini nakuja nikafika hosptal jicho likashindwa kuona tena nikapata kilema jino ivyo ivyo pia kichwani nikashonwa nyuzi 23
MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE
Hii chai inatibu Covid 19KWENYE 18 USIOMBE YAKUKUTE
UINGIE KWENYE 18 UNAIJUA 18
TWENDE UONE MTU AKIINGIA KWENYE 18 INAKUWAJE
tunapenda sana k lakini zingine zinamadhara
MLOKOLE
Sio kimasihara nilitumia miaka miwili na nusu mpaka kuja kupewa k uzuri sikuwahi kutumia hata 50 juu yake mtu wa kanisa baba mchungaji mama mama wa kanisa
Baada ya mbinu nyingi za kivita C.I.A nikaona sio kesi nikatumia mbinu ya al-shaabab ikafanikiwa hiyo baada ya miaka miwili na nusu
Siku ya tukio tulipanga wiki kabla ili kulipa kisasi kukomoa nikanunua karanga mbichi kiroba cha 25kg miogo viroba 6 mibichi mazoezi asubuhi na jioni supu ya pweza na pweza wake kila siku usiku mpaka siku inafika nilikuwa vizuri nikasema kwisha kazi MLOKOLE
Akanipa masaa mawili mashirti kibao mimi nakubali tu ili aje basi baada ya kuona kila kitu sawa akaja getto mda huo niko vizuri na game nilipania haiwezekani miaka miwili na nusu
Akafika juu t_shirt chini sketi nilimvua nguo 6 mpaka kukutana na chupi MLOKOLE bhana maandalizi mtoto yupo tu ananiangalia nikasema potelea pote acha nianze kazi ile natanua tu niweka mambo nilipigwa bao hilo unajua bao la sikio wenge sio wengi nzzziiiiinnnzziiii kama mtu anapiga filimbi akasema unataka kunifanya nini unataka nifanya nini sauti kubwa sijakaa sawa bao la pili sasa akili zikanicheza hapa ngoma ngumu hii ina password pepo demu kabadilika sura nikapiga hesabu za fasta nikimbie nitoke nje hapana nikaona ujinga mboo kutokana na karanga mazoezi supu ya pweza miogo yenyewe ipo imesimama na mda huo stimu zimekata yule MLOKOLE ananifata uku akisema unataka nifanya nini nikasema huyu leo kaisha amekwisha hanijui kama mimi ni komando wa kujitegemea anakuja nikamkwepa nikamkamata kwa nyuma nikala viwiko (vipepsi) viwili vya haja nilipoteza jino moja mpaka leo pengo kisa k MLOKOLE bhana nikafanikiwa kuanguka naye kitandani nguvu ananguvu balaa huku na huku purukushani sio ya kitoto tatizo chumba ni vile visivyotoa sauti kwa nje la sivyo majirani wengekuwa wamejaa pale
Kucha meno uko mgogoni mpaka damu kucha meno mwili mzima lakini baharia nipo tu nikafanikiwa kuchomeka mboo kifo cha memde nilimbana sasa shida mikono ya na mdomo nilipigwa kucha mimi sielewi napiga tako jumlisha maumivu karanga miogo supu basi breki pumbu kitu paaahhh piga piga wazee hawaji wala siwasikii kuja nilipiga nilipiga unajua kupiga saa nzima nipo juu wazee hao sasa ile raha si nikaacha kumbana wewe uku bao linakuja uko MLOKOLE ananisukuma kwa nguvu mpaka ukutani nikafikia kichwa nilipasuka nikashonwa nyuzi 23 damu tapatapa mishahawa iyo lita moja inajaa si unajua karanga miogo tena nikasema leo nakufa baada ya kumshika na kumzuia nikaanza kupigana naye sasa ile kama adui yaani ugomvi kabisa ngumi ngumi sasa hapo ndio nilijichanganya nilipigwa moja ya jicho mpaka nikaona kiza kinene sijakaa sawa mtama akanilalia juu akaanza kunikaba macho yamenitoka sikudanganyi mavi yalinitoka pia mkoja mapema tu ile ngumi ya jicho sasa nikaona kifo mbele yangu nikapiga hesabu za haraka nikavuta kistuli piga wapi mtu yupo pumzi zinakata ikabidi mimi ni muislamu ila nikaanza kemea pepo yaani nakemea kama padri vile pepo toka sijui ushindwe kwa damu ya yesu nilikemea akaniachia nilitoka mbio kuufata mlango nipo uchi mavi damu jicho limevilia damu jino sina pale nje kulikuwa na watu nilivyotoka kwa ile kasi na jinsi nilivyo nao wakakimbia walitoka mbio mimi nikaingia chumba kingine nikajifungia kwa ndani uku nikichungulia dirishani yule demu akatoka akiwa sawa tu na nguo akavaa ila alionekana mwenye wasiwasi na kuchoka sana alikuwa akitembea kwa shida baada ya kuakikisha amesepa nikaludi fasta ndani nikachukua maji nikaenda kuoga nika jifunga kidonda safari hospital natoka majirani hawa hapa vipi jirani kulikoni nikawaambia subirini nakuja nikafika hosptal jicho likashindwa kuona tena nikapata kilema jino ivyo ivyo pia kichwani nikashonwa nyuzi 23
MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE
HahahahahaKWENYE 18 USIOMBE YAKUKUTE
UINGIE KWENYE 18 UNAIJUA 18
TWENDE UONE MTU AKIINGIA KWENYE 18 INAKUWAJE
tunapenda sana k lakini zingine zinamadhara
MLOKOLE
Sio kimasihara nilitumia miaka miwili na nusu mpaka kuja kupewa k uzuri sikuwahi kutumia hata 50 juu yake mtu wa kanisa baba mchungaji mama mama wa kanisa
Baada ya mbinu nyingi za kivita C.I.A nikaona sio kesi nikatumia mbinu ya al-shaabab ikafanikiwa hiyo baada ya miaka miwili na nusu
Siku ya tukio tulipanga wiki kabla ili kulipa kisasi kukomoa nikanunua karanga mbichi kiroba cha 25kg miogo viroba 6 mibichi mazoezi asubuhi na jioni supu ya pweza na pweza wake kila siku usiku mpaka siku inafika nilikuwa vizuri nikasema kwisha kazi MLOKOLE
Akanipa masaa mawili mashirti kibao mimi nakubali tu ili aje basi baada ya kuona kila kitu sawa akaja getto mda huo niko vizuri na game nilipania haiwezekani miaka miwili na nusu
Akafika juu t_shirt chini sketi nilimvua nguo 6 mpaka kukutana na chupi MLOKOLE bhana maandalizi mtoto yupo tu ananiangalia nikasema potelea pote acha nianze kazi ile natanua tu niweka mambo nilipigwa bao hilo unajua bao la sikio wenge sio wengi nzzziiiiinnnzziiii kama mtu anapiga filimbi akasema unataka kunifanya nini unataka nifanya nini sauti kubwa sijakaa sawa bao la pili sasa akili zikanicheza hapa ngoma ngumu hii ina password pepo demu kabadilika sura nikapiga hesabu za fasta nikimbie nitoke nje hapana nikaona ujinga mboo kutokana na karanga mazoezi supu ya pweza miogo yenyewe ipo imesimama na mda huo stimu zimekata yule MLOKOLE ananifata uku akisema unataka nifanya nini nikasema huyu leo kaisha amekwisha hanijui kama mimi ni komando wa kujitegemea anakuja nikamkwepa nikamkamata kwa nyuma nikala viwiko (vipepsi) viwili vya haja nilipoteza jino moja mpaka leo pengo kisa k MLOKOLE bhana nikafanikiwa kuanguka naye kitandani nguvu ananguvu balaa huku na huku purukushani sio ya kitoto tatizo chumba ni vile visivyotoa sauti kwa nje la sivyo majirani wengekuwa wamejaa pale
Kucha meno uko mgogoni mpaka damu kucha meno mwili mzima lakini baharia nipo tu nikafanikiwa kuchomeka mboo kifo cha memde nilimbana sasa shida mikono ya na mdomo nilipigwa kucha mimi sielewi napiga tako jumlisha maumivu karanga miogo supu basi breki pumbu kitu paaahhh piga piga wazee hawaji wala siwasikii kuja nilipiga nilipiga unajua kupiga saa nzima nipo juu wazee hao sasa ile raha si nikaacha kumbana wewe uku bao linakuja uko MLOKOLE ananisukuma kwa nguvu mpaka ukutani nikafikia kichwa nilipasuka nikashonwa nyuzi 23 damu tapatapa mishahawa iyo lita moja inajaa si unajua karanga miogo tena nikasema leo nakufa baada ya kumshika na kumzuia nikaanza kupigana naye sasa ile kama adui yaani ugomvi kabisa ngumi ngumi sasa hapo ndio nilijichanganya nilipigwa moja ya jicho mpaka nikaona kiza kinene sijakaa sawa mtama akanilalia juu akaanza kunikaba macho yamenitoka sikudanganyi mavi yalinitoka pia mkoja mapema tu ile ngumi ya jicho sasa nikaona kifo mbele yangu nikapiga hesabu za haraka nikavuta kistuli piga wapi mtu yupo pumzi zinakata ikabidi mimi ni muislamu ila nikaanza kemea pepo yaani nakemea kama padri vile pepo toka sijui ushindwe kwa damu ya yesu nilikemea akaniachia nilitoka mbio kuufata mlango nipo uchi mavi damu jicho limevilia damu jino sina pale nje kulikuwa na watu nilivyotoka kwa ile kasi na jinsi nilivyo nao wakakimbia walitoka mbio mimi nikaingia chumba kingine nikajifungia kwa ndani uku nikichungulia dirishani yule demu akatoka akiwa sawa tu na nguo akavaa ila alionekana mwenye wasiwasi na kuchoka sana alikuwa akitembea kwa shida baada ya kuakikisha amesepa nikaludi fasta ndani nikachukua maji nikaenda kuoga nika jifunga kidonda safari hospital natoka majirani hawa hapa vipi jirani kulikoni nikawaambia subirini nakuja nikafika hosptal jicho likashindwa kuona tena nikapata kilema jino ivyo ivyo pia kichwani nikashonwa nyuzi 23
MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE
Una utoto mwingi sana, story zako za kutunga,kama ile ya kumla dada jambazi njia ya tunduru nimeitumia ile njia zaidi ya miaka 10 sijawahi Kutana na tukio la ujambazi story zako ni chai zote.KWENYE 18 USIOMBE YAKUKUTE
UINGIE KWENYE 18 UNAIJUA 18
TWENDE UONE MTU AKIINGIA KWENYE 18 INAKUWAJE
tunapenda sana k lakini zingine zinamadhara
MLOKOLE
Sio kimasihara nilitumia miaka miwili na nusu mpaka kuja kupewa k uzuri sikuwahi kutumia hata 50 juu yake mtu wa kanisa baba mchungaji mama mama wa kanisa
Baada ya mbinu nyingi za kivita C.I.A nikaona sio kesi nikatumia mbinu ya al-shaabab ikafanikiwa hiyo baada ya miaka miwili na nusu
Siku ya tukio tulipanga wiki kabla ili kulipa kisasi kukomoa nikanunua karanga mbichi kiroba cha 25kg miogo viroba 6 mibichi mazoezi asubuhi na jioni supu ya pweza na pweza wake kila siku usiku mpaka siku inafika nilikuwa vizuri nikasema kwisha kazi MLOKOLE
Akanipa masaa mawili mashirti kibao mimi nakubali tu ili aje basi baada ya kuona kila kitu sawa akaja getto mda huo niko vizuri na game nilipania haiwezekani miaka miwili na nusu
Akafika juu t_shirt chini sketi nilimvua nguo 6 mpaka kukutana na chupi MLOKOLE bhana maandalizi mtoto yupo tu ananiangalia nikasema potelea pote acha nianze kazi ile natanua tu niweka mambo nilipigwa bao hilo unajua bao la sikio wenge sio wengi nzzziiiiinnnzziiii kama mtu anapiga filimbi akasema unataka kunifanya nini unataka nifanya nini sauti kubwa sijakaa sawa bao la pili sasa akili zikanicheza hapa ngoma ngumu hii ina password pepo demu kabadilika sura nikapiga hesabu za fasta nikimbie nitoke nje hapana nikaona ujinga mboo kutokana na karanga mazoezi supu ya pweza miogo yenyewe ipo imesimama na mda huo stimu zimekata yule MLOKOLE ananifata uku akisema unataka nifanya nini nikasema huyu leo kaisha amekwisha hanijui kama mimi ni komando wa kujitegemea anakuja nikamkwepa nikamkamata kwa nyuma nikala viwiko (vipepsi) viwili vya haja nilipoteza jino moja mpaka leo pengo kisa k MLOKOLE bhana nikafanikiwa kuanguka naye kitandani nguvu ananguvu balaa huku na huku purukushani sio ya kitoto tatizo chumba ni vile visivyotoa sauti kwa nje la sivyo majirani wengekuwa wamejaa pale
Kucha meno uko mgogoni mpaka damu kucha meno mwili mzima lakini baharia nipo tu nikafanikiwa kuchomeka mboo kifo cha memde nilimbana sasa shida mikono ya na mdomo nilipigwa kucha mimi sielewi napiga tako jumlisha maumivu karanga miogo supu basi breki pumbu kitu paaahhh piga piga wazee hawaji wala siwasikii kuja nilipiga nilipiga unajua kupiga saa nzima nipo juu wazee hao sasa ile raha si nikaacha kumbana wewe uku bao linakuja uko MLOKOLE ananisukuma kwa nguvu mpaka ukutani nikafikia kichwa nilipasuka nikashonwa nyuzi 23 damu tapatapa mishahawa iyo lita moja inajaa si unajua karanga miogo tena nikasema leo nakufa baada ya kumshika na kumzuia nikaanza kupigana naye sasa ile kama adui yaani ugomvi kabisa ngumi ngumi sasa hapo ndio nilijichanganya nilipigwa moja ya jicho mpaka nikaona kiza kinene sijakaa sawa mtama akanilalia juu akaanza kunikaba macho yamenitoka sikudanganyi mavi yalinitoka pia mkoja mapema tu ile ngumi ya jicho sasa nikaona kifo mbele yangu nikapiga hesabu za haraka nikavuta kistuli piga wapi mtu yupo pumzi zinakata ikabidi mimi ni muislamu ila nikaanza kemea pepo yaani nakemea kama padri vile pepo toka sijui ushindwe kwa damu ya yesu nilikemea akaniachia nilitoka mbio kuufata mlango nipo uchi mavi damu jicho limevilia damu jino sina pale nje kulikuwa na watu nilivyotoka kwa ile kasi na jinsi nilivyo nao wakakimbia walitoka mbio mimi nikaingia chumba kingine nikajifungia kwa ndani uku nikichungulia dirishani yule demu akatoka akiwa sawa tu na nguo akavaa ila alionekana mwenye wasiwasi na kuchoka sana alikuwa akitembea kwa shida baada ya kuakikisha amesepa nikaludi fasta ndani nikachukua maji nikaenda kuoga nika jifunga kidonda safari hospital natoka majirani hawa hapa vipi jirani kulikoni nikawaambia subirini nakuja nikafika hosptal jicho likashindwa kuona tena nikapata kilema jino ivyo ivyo pia kichwani nikashonwa nyuzi 23
MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE
Ulikuwa kawaida kupata mauza uza kila inapofika usiku yaana nilikuwa naona kusikia mambo yasio eleweka kila usiku mara MTU agonge mlango ukienda kufungua hakuna MTU mara usikie vicheko vya KIKE mara usikie mchanga unamwagwa juu ya bati mara usikie watu nje wanacheza ngoma na kuimba ikawa inazidi siku nyingine unahisi kuna MTU ndani adi KITANDANI unaweza kumshika kabisa ukigeuka kuaangalia hamna MTU ile hali iliendelea ikafika kipindi nikazoea kabisa nikawa naona kawaida na kulala tu bila wasi wasi
Siku moja nilisafiri kwa wajomba huko mkoani nikawaambia yanayonikuta na wakanisaidia nilivyo ludi nikaweka mambo sawa nikawa naona kila kitu sasa kinacho endelea pale ndani kumbe alikuwa ni mdada mzuri sana pale mtaani alikuwa akinitisha tisha na kujibebisha pale mimi namcheki tu nishaweka vitu sawa siku ya kwanza nikamuucha akasepe zake nadhani aliona mambo si mambo kama siku mbili hakuja kuwanga kuloga siku ya tatu akaja kama kawaida yake Mimi nina dawa mkononi basi akafanya ile michezo yake ya kupanda KITANDANI na kunisogolea sikuchelewa nikampaka ile dawa naona MTU huyu hapa akili za kichawi zikamtoka akili za kuwanga zikamruka aibu na majuto yakatawala Mimi ninamcheki tu anavyotia huruma nikamwambia wewe AMINA sio jina lake halisi ndio unanitesa siku zote hizi jamani kisa nini yupo kimya tu kainama kwa aibu
Sasa nikaanza kuumuangalia alikuwa amevaa kaniki tu kajifunga kuanzia kiunoni kushuka chini kaniki yenyewe nyepesi na ndani hakuvaa kitu kuona ya maziwa akili na mimi ikaluka kidogo nikapata wazo ngoja na Mimi nilipe kisasi nikaanza kucheze matiti yako makumbwa kiasi alijipaka vitu vitu vyeusi mwili mzima ila mm sikujali kabisa mzee amechachamaa anataka chakula chake nikamtomasa nikaanzashuka chini taratibu nakakutana na shanga kibao kiunoni nivuta ile kaniki tupa kule alikuwa amekaa kitako miguu ameweka chini mda huo naona MTU anahema tu nikamlaza KITANDANI piga fingers piga fingers nasikia MTU anasema hapo hapo nikaona MCHAWI amepatikana sikutaka kumuuanda sana nilitaka nilipe kisasi kwaiyo nilitaka kumfanyia vitu vibaya vibaya yaani ovyo ovyo niliandaa Pili Pili ya kusaga na ndimu pamoja na chumvi nikaanza kumchakata zile tako ta kukomoa Mimi napiga tu yule MCHAWI akaanza toa kilio sijui cha raha mm sielewi napiga tu ikitelezea nyuma napiga MCHAWI anazidisha kelele mpaka huko napeleka moto hatari yaani ile hardcore ilikuwa saa nane usiku nilipiga mpaka saa kumi nilimkojolea bao tatu mbili nikifunga za uani nilihakikisha nimemchubua nilivyo maliza yupo hoi KITANDANI ndio nikachukua sasa Pili Pili na ndimu na chumvi yeye haelewi amejilaza nikachanganya nikaweka mkononi nikampaka kwa haraka na speed ya ajabu kwenye k nilihakikisha imeingia mpaka ndani yule demu alinyanyuka kama mzimu alipiga yowe alitoa ukelele uko akitafuta mlango wa kutokea niliendelea kusikia kelele zake akiwa anakimbia nakufa nakufa nakufa nilicheka sana na kufurahi nilimpatia MCHAWI
Kesho yake sikumona kitaa kama siku mbili sikumona nikaja onana naye na yeye akaniomba msamaha samahani nyingi sijui nini kilienda kililudi mm nikamwambia ukija dawa ile ile akasema ww noma yaani umenitomb*** umenifil**** nikajua utanisamehe ukanipaka pilipili siku ile niliipata kisawasawa nikamwambia ndio uache UCHAWI
BASI NDIO NIKAWA NIMEKULA MCHAWI KIMASIHARA
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah nimecheka sana aisee hadi watoto mama mkwe wamenishangaa, jamaa ulikutana na kisanga.KWENYE 18 USIOMBE YAKUKUTE
UINGIE KWENYE 18 UNAIJUA 18
TWENDE UONE MTU AKIINGIA KWENYE 18 INAKUWAJE
tunapenda sana k lakini zingine zinamadhara
MLOKOLE
Sio kimasihara nilitumia miaka miwili na nusu mpaka kuja kupewa k uzuri sikuwahi kutumia hata 50 juu yake mtu wa kanisa baba mchungaji mama mama wa kanisa
Baada ya mbinu nyingi za kivita C.I.A nikaona sio kesi nikatumia mbinu ya al-shaabab ikafanikiwa hiyo baada ya miaka miwili na nusu
Siku ya tukio tulipanga wiki kabla ili kulipa kisasi kukomoa nikanunua karanga mbichi kiroba cha 25kg miogo viroba 6 mibichi mazoezi asubuhi na jioni supu ya pweza na pweza wake kila siku usiku mpaka siku inafika nilikuwa vizuri nikasema kwisha kazi MLOKOLE
Akanipa masaa mawili mashirti kibao mimi nakubali tu ili aje basi baada ya kuona kila kitu sawa akaja getto mda huo niko vizuri na game nilipania haiwezekani miaka miwili na nusu
Akafika juu t_shirt chini sketi nilimvua nguo 6 mpaka kukutana na chupi MLOKOLE bhana maandalizi mtoto yupo tu ananiangalia nikasema potelea pote acha nianze kazi ile natanua tu niweka mambo nilipigwa bao hilo unajua bao la sikio wenge sio wengi nzzziiiiinnnzziiii kama mtu anapiga filimbi akasema unataka kunifanya nini unataka nifanya nini sauti kubwa sijakaa sawa bao la pili sasa akili zikanicheza hapa ngoma ngumu hii ina password pepo demu kabadilika sura nikapiga hesabu za fasta nikimbie nitoke nje hapana nikaona ujinga mboo kutokana na karanga mazoezi supu ya pweza miogo yenyewe ipo imesimama na mda huo stimu zimekata yule MLOKOLE ananifata uku akisema unataka nifanya nini nikasema huyu leo kaisha amekwisha hanijui kama mimi ni komando wa kujitegemea anakuja nikamkwepa nikamkamata kwa nyuma nikala viwiko (vipepsi) viwili vya haja nilipoteza jino moja mpaka leo pengo kisa k MLOKOLE bhana nikafanikiwa kuanguka naye kitandani nguvu ananguvu balaa huku na huku purukushani sio ya kitoto tatizo chumba ni vile visivyotoa sauti kwa nje la sivyo majirani wengekuwa wamejaa pale
Kucha meno uko mgogoni mpaka damu kucha meno mwili mzima lakini baharia nipo tu nikafanikiwa kuchomeka mboo kifo cha memde nilimbana sasa shida mikono ya na mdomo nilipigwa kucha mimi sielewi napiga tako jumlisha maumivu karanga miogo supu basi breki pumbu kitu paaahhh piga piga wazee hawaji wala siwasikii kuja nilipiga nilipiga unajua kupiga saa nzima nipo juu wazee hao sasa ile raha si nikaacha kumbana wewe uku bao linakuja uko MLOKOLE ananisukuma kwa nguvu mpaka ukutani nikafikia kichwa nilipasuka nikashonwa nyuzi 23 damu tapatapa mishahawa iyo lita moja inajaa si unajua karanga miogo tena nikasema leo nakufa baada ya kumshika na kumzuia nikaanza kupigana naye sasa ile kama adui yaani ugomvi kabisa ngumi ngumi sasa hapo ndio nilijichanganya nilipigwa moja ya jicho mpaka nikaona kiza kinene sijakaa sawa mtama akanilalia juu akaanza kunikaba macho yamenitoka sikudanganyi mavi yalinitoka pia mkoja mapema tu ile ngumi ya jicho sasa nikaona kifo mbele yangu nikapiga hesabu za haraka nikavuta kistuli piga wapi mtu yupo pumzi zinakata ikabidi mimi ni muislamu ila nikaanza kemea pepo yaani nakemea kama padri vile pepo toka sijui ushindwe kwa damu ya yesu nilikemea akaniachia nilitoka mbio kuufata mlango nipo uchi mavi damu jicho limevilia damu jino sina pale nje kulikuwa na watu nilivyotoka kwa ile kasi na jinsi nilivyo nao wakakimbia walitoka mbio mimi nikaingia chumba kingine nikajifungia kwa ndani uku nikichungulia dirishani yule demu akatoka akiwa sawa tu na nguo akavaa ila alionekana mwenye wasiwasi na kuchoka sana alikuwa akitembea kwa shida baada ya kuakikisha amesepa nikaludi fasta ndani nikachukua maji nikaenda kuoga nika jifunga kidonda safari hospital natoka majirani hawa hapa vipi jirani kulikoni nikawaambia subirini nakuja nikafika hosptal jicho likashindwa kuona tena nikapata kilema jino ivyo ivyo pia kichwani nikashonwa nyuzi 23
MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE
Walionana tu stend na kujikuta wana tiketi za bus moja na kwa kuwa bus halikuwa limejaa wakakaa siti moja ila kwa namna Mr Mandevu alikuwa ametawala mchezo ilikuwa ni ngumu Sana kuamini yule si mtu wake japo huo ndio ulikuwa ukweliSafi baharia,kuhusu Mr mindevu hujamuuliza alikuwa nani wake????
Mindevu naye alikua anataka kula kimasihara sema ukamuhawai yeye kaenda kutafuta gesti nyuma baharia kabeba mzigo jamaa atakua kalaani vibaya mnoWalionana tu stend na kujikuta wana tiketi za bus moja na kwa kuwa bus halikuwa limejaa wakakaa siti moja ila kwa namna Mr Mandevu alikuwa ametawala mchezo ilikuwa ni ngumu Sana kuamini yule si mtu wake japo huo ndio ulikuwa ukweli
Hassahhh umemsoma mr mindevuMindevu naye alikua anataka kula kimasihara sema ukamuhawai yeye kaenda kutafuta gesti nyuma baharia kabeba mzigo jamaa atakua kalaani vibaya mno
Hahahahaha alipigwa chenga ya mwili...Mindevu naye alikua anataka kula kimasihara sema ukamuhawai yeye kaenda kutafuta gesti nyuma baharia kabeba mzigo jamaa atakua kalaani vibaya mno
vipi uliendelea kupiga au ndo ikawa mwisho?Jana nilikuwa na ahadi na manzi wangu hapa Mlandizi,nimechukua logde saa nne asubuhi kufika saa tisa manzi hajafika kupiga simu hapokei,baharia nikasema Leo nimepigwa changa maana huyu dem anakaa kwao na baba yake ni mjeda,nikajua nimeshakula wachuya,maana Mzee wake hakawii kusema wote shamba.
Mwamba kufika saa kumi nikatoka nikaenda kupata msosi karibu na barabaran hapo,nimemaliza kula kipindi chote napiga simu manzi hapokei kabisa wala SMS hajibu.Nikasema Leo 15 yangu gest imeliwa bure na muda nimepoteza.
Ile natoka nje pale nilipokuwa nakula nikapishana na demu ana hips,mrefu,mweupe,demu ni mkali usipime,duuuuu kichwa cha chini kikaanza kufikilia.
Nikasema ngoja nimfuate huyu manzi,kumbe alikuwa anaenda saloon jiran na pale tulipoonana,sasa ikabidi nimfuate kwa nyuma,mara paaaa anaingia saloon,mwamba nikabana nje kumbe kule saloon kuna aunt yake alikuwa anampelekea funguo na yeye anaenda dar.
Alipokuwa anatoka sasa mim nikamsalimia,mambo vipi,za siku nyingi, umepotea sana nikataja jina lake maana nilisikia kipindi anamuaga aunt yake,akipewa neno shule njema Xy.
Demu akawa anajibu lakini akivuta taswira tumeonana wapi,basi mim maneno Mengi utafikiri namfaahamu kitambo maana ukijua jina la demu kila dakika 1,umelitaja Mara 5,tukawa tunaenda lami sasa nikamwambia naomba tukae hapa dakika chache japo tupate kinywaji,kumbuka nina room tayar na yule manzi hajapokea simu nikaizima kabisa simu yangu.
Baada ya maongezi mengi pale nikasema mim ninaenda dar lakin gari yangu ipo gereji baada ya nusu saa inatoka, subiri twende wote dar,manzi kwa mbinde akakubali.baada ya dakika 20,nikasema twende nikachukue begi langu then twende kuangalia gari kama imepona,(kumbuka Mwamba sina hata bajaji wala Gari),zile ni mbinu za kivita tu.
Tukaenda hadi pale logde jina sitaji mnaweza unganisha dot. Kufika demu kabaki nje kasema wewe nenda nakusubili huku nje,kichwa cha chini kikawaza fasta nikapata jibu.Reception nikachukua key nikamwambia muudumu nifuate ,nilipofika nikafungua mlango then nikasema na muhudumu kuwa yule manzi pale chini ufanye aje ndani mwambie haturuhusu kukaa nje maana kuna michoro mingi inachorwa na majambazi,kwa hiyo ingia ndani.Mara paaa demu kaletwa room,yani huyu Muhudumu zaid ya pele na nilimpa elfu 5 ya soda.
Xx akasema unachelewa mbona nikasema nilikuwa naoga joto kali sana,Nikamkaribisha pale mezan kuna maji na wine maana niliianzia mapema wine,basi akawa amekaa kwenye kiti.
Story za hapa na pale akaanza kunidadisi mbona mim sikukumbuki tulionana wapi?:mwamba nikajibu kumbe tabia yako ya kusahau bado ipo,mim nimekuacha mwaka wa kwanza Chuo IFM
Maana nilinasa maongezi ya chuo chake,
Nikaamka nikamfuta alipokaa,nikamwambia maneno 3,wewe ni mzuri, mrembo na ni wife material,nikammalizia na busu mwaaahhhh,duuu manzi akaanza kulegeza macho,fasta nikaanza kutouch ,nilianza na masikio,nikaja kifuani,Bint anatetemeka utafikiria ana dengue ama corona, nyonya maziwa,,piga fingure sana,demu amelowana mbaya,nikamlaza kitandani, Durex ndio ngao ya Ushindi, nikachana kuvaaa demu Anasema unataka kufanya nin,nikajibu nakusalimia tu,wanawake bwana nyege juu alafu unauliza.
Baharia nilipiga show ya kufa mtu,demu anakata kiuno sijawai ona,,bao ,3 fasta sana na condom zikaisha,nikasema siuz mechi hapa.
Badae nikamaliza nae nikachukua namba kisha nikapiga simu gereji mkwara tu,"Fundi anasema amefuata spare ya Gari dar yupo njian a narud"je utaendelea kusubili,akasema no mim naenda ukija dar nitafute,nikampa nauli ya kwenda dar kisha manzi Xx akasepa.
Kumbuka simu ilizimwa,baada ya kuwasha nakutana na SMS kuwa baba alitupeleka shamba nimekupigia hupatikan nimerud home.
End ........
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimecheka sana huo mstari wa mwishoisee mimi kuna dada tulikuwa tunaitana mkwe mkwe mkwe mkwe,kisa ana katoko ka kike sasa ananitania eti nitakaoa,siku moja nikamwambia mkwe ila inabidi tukutane tupange mikakati ya harusi maana muda umesogea mkwe, akacheka sana nakumbuka siku nimempigia nikamwambia mkwe kikao tufanye jmosi hii tuandae muhtasari wa kikao,akauliza wapi mkwe,nikamtajia mahala akasema sawa mkwe,heeeeeh saa moja moja mara mkwe huyu hapa,sikuamini kabisa stori mbili tatu tukafungua wine na stori mbili tatu,aaaah mara naona jicho la mkwe lipo nusu mlingoti.....daaaah ikawa ndio mwendo huo mkwe mkwe mkwe mkwe....
Jamaa naye ameweka code mpka mwamba kashituka mzeeAcha kumtisha Mwamba hayo mbona ni mambo ya kawaida kwanza manzi mwenyewe ni demu wako tu siyo mke, so usiumie sana baharia katenda majukumu yake ya ubaharia, demu wako si bado yupo?
Sent using Jamii Forums mobile app
KWENYE 18 USIOMBE YAKUKUTE
UINGIE KWENYE 18 UNAIJUA 18
TWENDE UONE MTU AKIINGIA KWENYE 18 INAKUWAJE
tunapenda sana k lakini zingine zinamadhara
MLOKOLE
Sio kimasihara nilitumia miaka miwili na nusu mpaka kuja kupewa k uzuri sikuwahi kutumia hata 50 juu yake mtu wa kanisa baba mchungaji mama mama wa kanisa
Baada ya mbinu nyingi za kivita C.I.A nikaona sio kesi nikatumia mbinu ya al-shaabab ikafanikiwa hiyo baada ya miaka miwili na nusu
Siku ya tukio tulipanga wiki kabla ili kulipa kisasi kukomoa nikanunua karanga mbichi kiroba cha 25kg miogo viroba 6 mibichi mazoezi asubuhi na jioni supu ya pweza na pweza wake kila siku usiku mpaka siku inafika nilikuwa vizuri nikasema kwisha kazi MLOKOLE
Akanipa masaa mawili mashirti kibao mimi nakubali tu ili aje basi baada ya kuona kila kitu sawa akaja getto mda huo niko vizuri na game nilipania haiwezekani miaka miwili na nusu
Akafika juu t_shirt chini sketi nilimvua nguo 6 mpaka kukutana na chupi MLOKOLE bhana maandalizi mtoto yupo tu ananiangalia nikasema potelea pote acha nianze kazi ile natanua tu niweka mambo nilipigwa bao hilo unajua bao la sikio wenge sio wengi nzzziiiiinnnzziiii kama mtu anapiga filimbi akasema unataka kunifanya nini unataka nifanya nini sauti kubwa sijakaa sawa bao la pili sasa akili zikanicheza hapa ngoma ngumu hii ina password pepo demu kabadilika sura nikapiga hesabu za fasta nikimbie nitoke nje hapana nikaona ujinga mboo kutokana na karanga mazoezi supu ya pweza miogo yenyewe ipo imesimama na mda huo stimu zimekata yule MLOKOLE ananifata uku akisema unataka nifanya nini nikasema huyu leo kaisha amekwisha hanijui kama mimi ni komando wa kujitegemea anakuja nikamkwepa nikamkamata kwa nyuma nikala viwiko (vipepsi) viwili vya haja nilipoteza jino moja mpaka leo pengo kisa k MLOKOLE bhana nikafanikiwa kuanguka naye kitandani nguvu ananguvu balaa huku na huku purukushani sio ya kitoto tatizo chumba ni vile visivyotoa sauti kwa nje la sivyo majirani wengekuwa wamejaa pale
Kucha meno uko mgogoni mpaka damu kucha meno mwili mzima lakini baharia nipo tu nikafanikiwa kuchomeka mboo kifo cha memde nilimbana sasa shida mikono ya na mdomo nilipigwa kucha mimi sielewi napiga tako jumlisha maumivu karanga miogo supu basi breki pumbu kitu paaahhh piga piga wazee hawaji wala siwasikii kuja nilipiga nilipiga unajua kupiga saa nzima nipo juu wazee hao sasa ile raha si nikaacha kumbana wewe uku bao linakuja uko MLOKOLE ananisukuma kwa nguvu mpaka ukutani nikafikia kichwa nilipasuka nikashonwa nyuzi 23 damu tapatapa mishahawa iyo lita moja inajaa si unajua karanga miogo tena nikasema leo nakufa baada ya kumshika na kumzuia nikaanza kupigana naye sasa ile kama adui yaani ugomvi kabisa ngumi ngumi sasa hapo ndio nilijichanganya nilipigwa moja ya jicho mpaka nikaona kiza kinene sijakaa sawa mtama akanilalia juu akaanza kunikaba macho yamenitoka sikudanganyi mavi yalinitoka pia mkoja mapema tu ile ngumi ya jicho sasa nikaona kifo mbele yangu nikapiga hesabu za haraka nikavuta kistuli piga wapi mtu yupo pumzi zinakata ikabidi mimi ni muislamu ila nikaanza kemea pepo yaani nakemea kama padri vile pepo toka sijui ushindwe kwa damu ya yesu nilikemea akaniachia nilitoka mbio kuufata mlango nipo uchi mavi damu jicho limevilia damu jino sina pale nje kulikuwa na watu nilivyotoka kwa ile kasi na jinsi nilivyo nao wakakimbia walitoka mbio mimi nikaingia chumba kingine nikajifungia kwa ndani uku nikichungulia dirishani yule demu akatoka akiwa sawa tu na nguo akavaa ila alionekana mwenye wasiwasi na kuchoka sana alikuwa akitembea kwa shida baada ya kuakikisha amesepa nikaludi fasta ndani nikachukua maji nikaenda kuoga nika jifunga kidonda safari hospital natoka majirani hawa hapa vipi jirani kulikoni nikawaambia subirini nakuja nikafika hosptal jicho likashindwa kuona tena nikapata kilema jino ivyo ivyo pia kichwani nikashonwa nyuzi 23
MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE
Yaani zaidi chai, mpaka imepitiliza mpaka inatakuwa haina radhaMkuu hii chai sasa umeweka na pili pili yaani imepoteza ladha kabiss
Sent using Jamii Forums mobile app
Umezidi sasa mkuu. Ila kwa hii story umechemsha.KWENYE 18 USIOMBE YAKUKUTE
UINGIE KWENYE 18 UNAIJUA 18
TWENDE UONE MTU AKIINGIA KWENYE 18 INAKUWAJE
tunapenda sana k lakini zingine zinamadhara
MLOKOLE
Sio kimasihara nilitumia miaka miwili na nusu mpaka kuja kupewa k uzuri sikuwahi kutumia hata 50 juu yake mtu wa kanisa baba mchungaji mama mama wa kanisa
Baada ya mbinu nyingi za kivita C.I.A nikaona sio kesi nikatumia mbinu ya al-shaabab ikafanikiwa hiyo baada ya miaka miwili na nusu
Siku ya tukio tulipanga wiki kabla ili kulipa kisasi kukomoa nikanunua karanga mbichi kiroba cha 25kg miogo viroba 6 mibichi mazoezi asubuhi na jioni supu ya pweza na pweza wake kila siku usiku mpaka siku inafika nilikuwa vizuri nikasema kwisha kazi MLOKOLE
Akanipa masaa mawili mashirti kibao mimi nakubali tu ili aje basi baada ya kuona kila kitu sawa akaja getto mda huo niko vizuri na game nilipania haiwezekani miaka miwili na nusu
Akafika juu t_shirt chini sketi nilimvua nguo 6 mpaka kukutana na chupi MLOKOLE bhana maandalizi mtoto yupo tu ananiangalia nikasema potelea pote acha nianze kazi ile natanua tu niweka mambo nilipigwa bao hilo unajua bao la sikio wenge sio wengi nzzziiiiinnnzziiii kama mtu anapiga filimbi akasema unataka kunifanya nini unataka nifanya nini sauti kubwa sijakaa sawa bao la pili sasa akili zikanicheza hapa ngoma ngumu hii ina password pepo demu kabadilika sura nikapiga hesabu za fasta nikimbie nitoke nje hapana nikaona ujinga mboo kutokana na karanga mazoezi supu ya pweza miogo yenyewe ipo imesimama na mda huo stimu zimekata yule MLOKOLE ananifata uku akisema unataka nifanya nini nikasema huyu leo kaisha amekwisha hanijui kama mimi ni komando wa kujitegemea anakuja nikamkwepa nikamkamata kwa nyuma nikala viwiko (vipepsi) viwili vya haja nilipoteza jino moja mpaka leo pengo kisa k MLOKOLE bhana nikafanikiwa kuanguka naye kitandani nguvu ananguvu balaa huku na huku purukushani sio ya kitoto tatizo chumba ni vile visivyotoa sauti kwa nje la sivyo majirani wengekuwa wamejaa pale
Kucha meno uko mgogoni mpaka damu kucha meno mwili mzima lakini baharia nipo tu nikafanikiwa kuchomeka mboo kifo cha memde nilimbana sasa shida mikono ya na mdomo nilipigwa kucha mimi sielewi napiga tako jumlisha maumivu karanga miogo supu basi breki pumbu kitu paaahhh piga piga wazee hawaji wala siwasikii kuja nilipiga nilipiga unajua kupiga saa nzima nipo juu wazee hao sasa ile raha si nikaacha kumbana wewe uku bao linakuja uko MLOKOLE ananisukuma kwa nguvu mpaka ukutani nikafikia kichwa nilipasuka nikashonwa nyuzi 23 damu tapatapa mishahawa iyo lita moja inajaa si unajua karanga miogo tena nikasema leo nakufa baada ya kumshika na kumzuia nikaanza kupigana naye sasa ile kama adui yaani ugomvi kabisa ngumi ngumi sasa hapo ndio nilijichanganya nilipigwa moja ya jicho mpaka nikaona kiza kinene sijakaa sawa mtama akanilalia juu akaanza kunikaba macho yamenitoka sikudanganyi mavi yalinitoka pia mkoja mapema tu ile ngumi ya jicho sasa nikaona kifo mbele yangu nikapiga hesabu za haraka nikavuta kistuli piga wapi mtu yupo pumzi zinakata ikabidi mimi ni muislamu ila nikaanza kemea pepo yaani nakemea kama padri vile pepo toka sijui ushindwe kwa damu ya yesu nilikemea akaniachia nilitoka mbio kuufata mlango nipo uchi mavi damu jicho limevilia damu jino sina pale nje kulikuwa na watu nilivyotoka kwa ile kasi na jinsi nilivyo nao wakakimbia walitoka mbio mimi nikaingia chumba kingine nikajifungia kwa ndani uku nikichungulia dirishani yule demu akatoka akiwa sawa tu na nguo akavaa ila alionekana mwenye wasiwasi na kuchoka sana alikuwa akitembea kwa shida baada ya kuakikisha amesepa nikaludi fasta ndani nikachukua maji nikaenda kuoga nika jifunga kidonda safari hospital natoka majirani hawa hapa vipi jirani kulikoni nikawaambia subirini nakuja nikafika hosptal jicho likashindwa kuona tena nikapata kilema jino ivyo ivyo pia kichwani nikashonwa nyuzi 23
MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE MLOKOLE
Hahahaha sawa mkuuWe jamaama unajua kusimulia kimasihara, du nimecheka sana,, et nusu chizi nusu mzima.....mr mandevu alitawala mchezo...πππ