Siku ukipata matatizo hao strangers washindwe kukusaidia sababu hawakujui?Huu uzi umefanya niblock ME [emoji3] nikiona tu ananiletea story hazieleweki namsindikiza na block.
Kwenye Hiace muda wote Niko na earphones, kama amekaa ME pembeni nitakuwa busy na simu....huwa siko confortable kuongea na stranger.
kama Sir God ameniandikia Mume wangu nitakutana nae kwenye hiace au barabarani basi huyo nishamkosa
Inshort naogopa kukutana na wala kimasihara, wazee wa touching [emoji119] maana inaonekana mko na mbinu konkii mno
Ulipiga show mbovu wwMwaka 2015 hiyo nimepanga tabata.barakuda pale....bado bachelor kipindi hicho..sina hili wala lile.....ratiba ilikua kwenda mzigoni...jioni napitia sehemu napata msosi..kwenye kamgahawa...napiga stori na jamaa kidogo nduki geto....
Sasa bana pale kulidakua na dada fulani wa mjini mjini hawa..anasoma CBE....kila akitoka chuo anapitia pale walikua wanamgahawa pembeni pia..na duka...anasaidia hapo jioni mpaka saa nne hivi usiku ....
Mdada alikua mzuri kweli aisee...na tukikaa pale na wenzangu basi tunaona njemba na magari nini wanaleta mtoto...mara wengine ndo wanafukuzia...sie wengine tupo tu....
Ile kuonana mara kwa mara ikawa kama tumejuana....ikawa mambo poa basi....
Siku moja nakula hapo...dada nae yuko bize na biashara zake....sasa akiwa anasubiri wateja kaja nilipokaa na sababu huwa tunaonana kila siku haikua tabu..tukaongea hapa na pale....mtoto full confidence....simu kubwa...kapendeza...nikaona hapa najichora..ns kila anaeniona hapa anajua najisumbua tu....Hahahaha....ghafla nikamkaribisha kwangu...kaitikia asante...ya kinafiki...nikaomba namba kanipa nikasepa zangu....
Ikapita wiki nikipiga simu hazipokelewi tukikutana pale naona jau kuuliza chochote..kuna mchizi wangu mmoja alikua anajua nilichukua namba basi full kunicheka tu...hahaha..
Aisee baada ya miezi mitatu siku ya jumapili nakumbuka saa tano hivi...ghafla nikamkumbuka....nikapiga mtoto kapokea....tukasalimiana pale...stori mbili tatu..nikamkaribisha gheto....Jibu lake sasa ooh ngoja niangalie maana baba na mama wote wapo hapa....nikiweza nitakwambia...nikajua ndo yaleyale tu..nikaendelea na mishe zangu...
Saa nane naona sms...unakaa wapi....dah...myo pwaaa..mapigo yakaongezeka....pwa pwa pwa...hahaha....nikamuelekeza...ooh nakuja basi baada ya nusu saa hivi.....haha..
Nakaamka nikatandika vizuri..nikakimbia dukani nikanunua kasoda...nikaenda kuongeza umeme....wale wa nyumba za kupanga wanaelewa...hahaha..umeme usije katika na mgeni yupo ndani....hahaha..
Mara paa..nipo getini si hapa geti juesi....nikajibu ndo hapohapo...nikaenda kumpokea..aisee dada alikua kapendeza hatari, maji ya kunde....mwili wa kati, msafii , kajazia nyuma kimtindo halafu anajiamini mbaya....hahaha....
Kaingia ndani...karusharusha macho juu...stori zikaanza....sasa hapo nashindwa niseme nin maana hata sound sijawahi mpiga...basi akawa anachezea simu pale stor zimeisha..nikamsogelea kwenye kochi...ghafla kanionesha picha....Kuangalia ni xxx...hasemi chochote....
Kilochofuata ni kumpinda kwenye kochi....mdada alikua msafi mpaka hutamani kuacha....nilikula mzigo non stop....mpaka kila mtu hoi..kanisukuma huko...hahaha...
Baada ya hapo kaenda zake kunawa bafuni
..bafu la nje.....tukaa kidogo mikamsindikiza kasepa...
Sikuamini aisee....yaani pale pale nikamcheki jamaa yako kumpa hizi taarifa..hakuamini aisee....hahaha...
Mahusiano yalikufa palepale.....nikawa namuona tu yuko bize...kwa mbali na jamaa yake etc.....tunaangaliana machoni tu kila mtu anafanya yake....hahaha
Sasa hivi nimeoa..rasmi kabisa...niko na familia yangu....
Sent using Jamii Forums mobile app
Mmmh najuta kusomaNilivokula Tigo kimasihara inaendelea......
Baada ya halfa time tukanywa maji na kuanza tena kuchezeana, L akasema naomba utulie nataka namimi nirudishe magoli uliyonifunga, akadai nisimguse kokote mpak amalize anachotaka kunifanyia basi bila tabu nikatulia. Mtoto akaaza kunilambalamba mwili mzima lakini akifika kwenye joka la mdimu anatia ukucha kwenye tundu la joka la mdimu huku anaendelea kulamba sehemu nyingine za mwili, akija masikioni ananilamba afu anaongea kwa sauti chini "joka lako tamu sana jamani", baadae akakaa juu na kuanza kukatika lakini joka la mdim likiwa nje, alikatika mpak joka likawa limesimama limekaza kam chuma cha mjerumani. Akashika joka la mdimu akawa anakalia linapita linapita lote afu anatoa anaendelea kukatika analichomeka tena akilitoa anatoa sauti ya mahaba hatari, mwishowe akachomeka na kuliacha humohumo na kuanza kukatika na kunichukua mikono yangu na kuiweka kwenye kiuno chake huku anakatika na kutoa sauti za mahaba *Aaaaagh Aaaaagh Ishiiii Aaaaaah mmhhhh ma"
Akaanza kutetemeka kama kawaid ake nkajua tayari ashatoa majimaji ya pangono,akanilalia huku anahema na kusema "Mbona leo nakua hivi" nikapiga mate lita kadhaa joka likiwa bado lipo pangoni akaamka akaanza tena kukatika, hakuchukua hata dakik nyingi akaanza tena kutetemeka na kutoa saut za mahaba. Nilikua najiona kam mcheza filamu za uchi kwa jinsi alivokua anajikojolea kila mara, kimoyoni nikasema huyu leo kaingia mkenge, akaniomba aende toilet mana kibofu kimebana mkojo, kwakua choo kilikua cha nje nkamuuliza nikusindikize lakini akadai nisijal atakwenda mwenyewe, Joka la mdimu likiwa bado lipo ndani ya pango akachomoa polepole huku akitoa sauti za mahaba "ooooohmhhhh" akainuka na kutoka nje, baada ya muda naona mtoto karudi lakini akiwa amebeba mto wa kulalia, kitandani nilicholala hakukua na mto nkaona kanionea huruma. Cha ajabu akaweka mto kwenye kiti kidogo mule ndani na yeye akaja kitandani na kusema "sorry kwa kuchelewa" nkamjibu haina shida ila mwenye shida ni huyu huku nikiwa namuonyesha joka la mdimu likiwa bado lipo hewani linatafuta mawimbi ya sauti, bila ya kujibu akaanza kunyonya joka huku mkono wake mmoja ukiwa kwenye kifua changu. Aliendelea kunyonya baada ya muda akaniuliza unapenda surprise..!? nikajibu ndio lakini kukosa utamu wake, Akacheka na kuvuta ule mto aliokuja nao na kutoa kichupa cha mafuta na kuanza kumwagia kwenye joka la mdimu yani ni kama mafuta yale ya kwenye movie za uchi afu akaawa anasambaza kwa kutumia mkono mwingine, akachukua mengine akajipaka kwenye pango la kiza ( niliona vibaya hapa alijapaka kwenye mk*ndu) akachukua mashine akaanza kuchomeka nyuma hapo nikahisi utofaut lakini kwa kua shetani anasimamia show nikaona sawa, joka likaingia kwa tabu kidogo na mtoto akaanza kukatika ( hapa yeye yupo juu) safari hii alikua anatoa saut za mahaba zaid ya mwanz yani mpak akawa anaita "F jamani Mhhhhh ma" ...tako kadhaa tu wasweden hao, Akili inarudi napata jibu leo nimechezea tope. Haki kwa mara ya kwanza nilipata jibu la mabaharia kua nyuma kutamu lakini si salama. Ilichukua muda kukimbia hili pepo.
Wataliano walimuharibu huyu mtoto L na yeye akaniharibu lakini nashukuru niko nae mbali nae n kuacha hii dhambi hii ilibidi niache mahusiano naye maana yeye hajafurahi bila kupakwa mafuta kulainike.
Uandishi mnisamehe.
Sent using Jamii Forums mobile app
we jamaa una mawazo ya kizamani sana yaani kwa kuwa mtu hana pesa/mchongo basi asile kimasihara/basi asiwe na mahusianokuna watu ni wapumbavu sana nd maana niliapa siji kumsaidia omba omba yoyote sababu ya vitu kama hv na naapa siji saidia. waendelee kulana ki masihara afu waje kuomba na kulilia ooh naomba kazi mara life gumu mara naumwa mara m mgen hapa mjin
kulana kimasihara wakat unakilakitu ndan mwako au unahakikisha ushajijenga vzur
tusiwaone tena kwenye jukwaa la kuomba msaada mara sjui naumwa sjui sna hela ya kula wala nn
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu wewe huna hela,ila unahisi ni mmoja kati ya wenye hela,kuna watu ni wapumbavu sana nd maana niliapa siji kumsaidia omba omba yoyote sababu ya vitu kama hv na naapa siji saidia. waendelee kulana ki masihara afu waje kuomba na kulilia ooh naomba kazi mara life gumu mara naumwa mara m mgen hapa mjin
kulana kimasihara wakat unakilakitu ndan mwako au unahakikisha ushajijenga vzur
tusiwaone tena kwenye jukwaa la kuomba msaada mara sjui naumwa sjui sna hela ya kula wala nn
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu km hutojali malizia tupate funzo.....[emoji4]Tuliachana vibaya sana ikabidi niache kazi lakini boss lady akawa hataki. Kesi ilifika hadi mahakamani. Kwa kifupi ni story ndrfu sana
God save us
Ulipima mkuu au kwasababu unaishi Hadi Leo ndio maana uko vizuri???Ebhana huu uzi umenikumbusha mbali sana aice daah ilikuwa 2018 mwezi wa nne hv narud zangu gheto mida ya jion kuna wapangaji wenzangu walikuwa ni mademu tupu wa tatu wanaishi nyumba ya uhani mm naishi nyumba nyngne hivi,huku tunashare choo na bafu na ni lazima ukienda kuoga upite mbele maeneo yao so ni rahisi kuonana. Sasa siku hyo naenda kuoga kutupia macho pale aice nilikutana na demu mmoja mpya kakaa kwny ngazi kavaa nguo fulani hv akiinama inakuwa fupi ana tako jingi sana miguu myeupe mizur matiti madogo madogo akiangaika kuchemsha maharage mara mara achuchumae mara abonyoe mara hvyo yaan,ndani ya sekunde kama kumi na tano nilitahamaki afu alikuwa sura mpya kabisa pale dah nilipatwa na mshawasha zaidi baada ya kuona ile miguu aice duniani kuna watoto wazee.nikaanza mipango ya kumjua jirani yangu ni nani nikaambiwa ni ndugu wa wale mademu wapangaji wenzangu pale home.tamaa ikanijia maana dah nilikuwa na ukame fulani hv kipnd hcho afu nilikuwa nishapigwa kibuti na manzi angu afu sikuwa mtaalamu sana wa sound (domo zege). Hawa mademu walikuwa wanauzaga maziwa kwa wapangaji wengne pale home basi nikawa mteja wao mkuu ila bado nikashindwa kutupia sera nikaambulia kujua jina tu aice kuna siku nikajitutumua sana nikaomba namba yake ya simu tukaanza kuchat story nyng ni kuhusu maziwa tu daah nilikuwa nafeli sana mwanenu aice.katika nyumba hii tuliyopanga mwny nyumba alitaka ziwe kama sehemu inayojitegemea sana so katika miundombinu yake mmoja wapo ni duka ambalo lipo getini kabisa so ukiwa na hela unapanga chumba huku na hyo frame unaweka mtu unatuhudumia na sie wapangaji wengine sasa basi miongoni mwa wale dada watatu mmoja wapo alikuwa anauza duka na huyu ndugu yao alikuwa akija wanakaa wote hapo bhana. Sasa siku moja niko job napambana na hali yangu mara simu hii hapa kuchek dada mtu wa dukani anapiga pale ananipa Hi nikamzngua mm wala sitak kuongea na ww namtaka aneth(jina sio lake) akanipa nikaongea nae nikuletee zawadi gan na nn bas tukamaliza vistory nikakata simu bhana jion nikarud nikawapa choculate. Kesho yake ilikuwa jumamosi nimewahi kurud gheto nipo nasubiria game ya arsenal jion si mtoto akanichek kwa simu ya dada ake nikajua watakuwa wapo wote dukan anauliza upo na nani? Kuna mwamba alikuwa kapanga pale alikuwa anamvizia sana demu afu akawa anashinda sana gheto kwangu bhana daah,nikamwambia yupo gheto kwake akaniambia nakuja acha mlango wazi akaja akalock aicee demu alikuwa kapendeza sana ndo nikaona uzur wake wote dah wanyiramba weupe hv dah salute kwenu aice tuliongea mengi sana na sikuwa na mpango wa kula ila akili iligutuka alivyoanza kufumba macho kuregeza sauti na kunisogezea mdomo aice sijawahi kula demu mkali kama yule nilipiga sana siku hyo hata sikuamini nnachomkumbuka mpaka sasa ni alama za kojo lake kubaki juu ya mito yangu mpaka leo(foronya nilikuwa nimefua ikabaki mito wazi). Baada ya hapo niligonga kama mara mbili hv nyingne shoo za kibabe bidaae dada ake mkubwa akamtonya jamaa angu kwamba dogo alikuwa kaungua karithi ngoma kutoka kwa wazazi wake na mm niliipiga kavu kavu mara zote tatu maana ni aina fulani hv za watoto ambao kila ukiwaza kuchukua ndomu unahisi utaidhurumu nafsi kuja kupima yule demu kweli anao na alikuwa hajijui mm sijui nilinusurika vp ila ndo hvyo wazee Mungu alinipenda nipo ila moja ya kipnd kigumu sana aice ila demu mwenyew ndo alinifariji hadi nikakaa sawa yaan nilikuwa na stress kishenz afu kumbe sijaunawa dah
Huo mwaka nilipima mara zaidi ya kumi karibia kila mwezi nilikuwa na pima na mpaka leo napima mzee ila ndo hvyo kuna kipnd mpaka nikawaambia madr. Pale boch kwamba vifaa vyao ni either vibovu au waongo wakaniambia bas amini unachoamini mwenyew
Najua anaweza kuchiti ila sio kifala akati nnae kila day, nimemtraki lkn hua saa ingine napotezea tu hata sifuatilii.Mkuu cha muhimu uzima tu na maisha yaendelee ukianza kufatilia sana utajiumiza,kuna mdau humu amedai alipiga mke wa mtu lakini walikuwa na muda wao tu wa kwenda kulana wanaujua no sms no call no whatsapp chat ukifika tu muda demu anazama ndani jamaa anachapa sasa ukianza na kutrack namna hii utajua kweli!!!
Mkuu nimewala kimasihara wengi sana, wengine adi nashangaa iliwezekanaje, binafsi naamini 99% ya wanawake wanaliwa kimasihara sana naamini na wife yumo, inategemea mazingira waliyopo na aina ya mwanaume, ogopa sana mwanaume anaekula tunda hata kichochoroni, kwenye gari, parking za magari au vichakani ni balaa demu anajikuta ashaloweshwa kimasihara hadi haamini.[emoji23][emoji23][emoji23] sema wengne ngum kuwala kimasiara ukute mkeo Yuko loyal wenge lako tu
Sent using Jamii Forums mobile app
Soon utalika kimasihara,uwezi niambia Hawa majemedari watakuacha ki masiharaKama ulikuwa unamuelewa kabla basi hio sio kimasihara, dada ni ulijilengesha
πππππHayo magoli matano ulijifungisha ili uliwe tu
Chai.Mwaka 2015 hiyo nimepanga tabata.barakuda pale....bado bachelor kipindi hicho..sina hili wala lile.....ratiba ilikua kwenda mzigoni...jioni napitia sehemu napata msosi..kwenye kamgahawa...napiga stori na jamaa kidogo nduki geto....
Sasa bana pale kulidakua na dada fulani wa mjini mjini hawa..anasoma CBE....kila akitoka chuo anapitia pale walikua wanamgahawa pembeni pia..na duka...anasaidia hapo jioni mpaka saa nne hivi usiku ....
Mdada alikua mzuri kweli aisee...na tukikaa pale na wenzangu basi tunaona njemba na magari nini wanaleta mtoto...mara wengine ndo wanafukuzia...sie wengine tupo tu....
Ile kuonana mara kwa mara ikawa kama tumejuana....ikawa mambo poa basi....
Siku moja nakula hapo...dada nae yuko bize na biashara zake....sasa akiwa anasubiri wateja kaja nilipokaa na sababu huwa tunaonana kila siku haikua tabu..tukaongea hapa na pale....mtoto full confidence....simu kubwa...kapendeza...nikaona hapa najichora..ns kila anaeniona hapa anajua najisumbua tu....Hahahaha....ghafla nikamkaribisha kwangu...kaitikia asante...ya kinafiki...nikaomba namba kanipa nikasepa zangu....
Ikapita wiki nikipiga simu hazipokelewi tukikutana pale naona jau kuuliza chochote..kuna mchizi wangu mmoja alikua anajua nilichukua namba basi full kunicheka tu...hahaha..
Aisee baada ya miezi mitatu siku ya jumapili nakumbuka saa tano hivi...ghafla nikamkumbuka....nikapiga mtoto kapokea....tukasalimiana pale...stori mbili tatu..nikamkaribisha gheto....Jibu lake sasa ooh ngoja niangalie maana baba na mama wote wapo hapa....nikiweza nitakwambia...nikajua ndo yaleyale tu..nikaendelea na mishe zangu...
Saa nane naona sms...unakaa wapi....dah...myo pwaaa..mapigo yakaongezeka....pwa pwa pwa...hahaha....nikamuelekeza...ooh nakuja basi baada ya nusu saa hivi.....haha..
Nakaamka nikatandika vizuri..nikakimbia dukani nikanunua kasoda...nikaenda kuongeza umeme....wale wa nyumba za kupanga wanaelewa...hahaha..umeme usije katika na mgeni yupo ndani....hahaha..
Mara paa..nipo getini si hapa geti juesi....nikajibu ndo hapohapo...nikaenda kumpokea..aisee dada alikua kapendeza hatari, maji ya kunde....mwili wa kati, msafii , kajazia nyuma kimtindo halafu anajiamini mbaya....hahaha....
Kaingia ndani...karusharusha macho juu...stori zikaanza....sasa hapo nashindwa niseme nin maana hata sound sijawahi mpiga...basi akawa anachezea simu pale stor zimeisha..nikamsogelea kwenye kochi...ghafla kanionesha picha....Kuangalia ni xxx...hasemi chochote....
Kilochofuata ni kumpinda kwenye kochi....mdada alikua msafi mpaka hutamani kuacha....nilikula mzigo non stop....mpaka kila mtu hoi..kanisukuma huko...hahaha...
Baada ya hapo kaenda zake kunawa bafuni
..bafu la nje.....tukaa kidogo mikamsindikiza kasepa...
Sikuamini aisee....yaani pale pale nikamcheki jamaa yako kumpa hizi taarifa..hakuamini aisee....hahaha...
Mahusiano yalikufa palepale.....nikawa namuona tu yuko bize...kwa mbali na jamaa yake etc.....tunaangaliana machoni tu kila mtu anafanya yake....hahaha
Sasa hivi nimeoa..rasmi kabisa...niko na familia yangu....
Sent using Jamii Forums mobile app