Ulishawahi kula tunda kimasihara?

Status
Not open for further replies.

iamokay

JF-Expert Member
Jul 13, 2019
770
1,000
Nyingine..


kwenye kilimanjaro music tour (tour ya wasanii walioshinda tuzo za kili music)


cha ajabu yule msichana hana hofu wala nini, ningekubali ushauri wa polisi ningepiga mashine tuuu,,,, sijawah tena kuonana nae yule dem , bahati kweli haziji mara mbili .
Naikumbuka vizuri sana hiyo, hahahahahaaaaa ulitoa hela siku usidanganye hapa
 

brian filbert

Member
Oct 27, 2015
68
400
Hahahahahaha,Mkuu haya Maisha tunayopitia ukimuhadithia mtu hii mikasa yote ataona kama Hollywood. Nahisi alishtuka baada ya jamaa kumaliza kumla,maana jamaa kanizidi Urefu na Mimi nimemzidi unene kidogo.
Mzee BaBa yani matukio ya wadua humu madirector wa Hollywood wanasuka movie za porn kabisa.

Ila kwa hii story we na mwana inabidi mpewe tuzo kabisa

manzi mlimfanyia michezo ya ki Pornstar, hapo hapo umetoka ww then akaingia mwenzako

Vp manzi alikubali ww na mwana mpige collabo tena?
 

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Apr 12, 2012
13,507
2,000
Mzee BaBa yani matukio ya wadua humu madirector wa Hollywood wanasuka movie za porn kabisa.

Ila kwa hii story we na mwana inabidi mpewe tuzo kabisa

manzi mlimfanyia michezo ya ki Pornstar, hapo hapo umetoka ww then akaingia mwenzako

Vp manzi alikubali ww na mwana mpige collabo tena?
Hahahhahah tulipiga kolabo kama mara tatu hivi. Lakini baadae nikaja kugundua mshkaji wangu ni Bingwa wa Kolabo kila demu aliekuwa nae au niliekuwa nae wakati huo alikuwa anataka nimpasie kolabo au yeye kunipa Mimi kolabo.
 

klementos

Member
Aug 29, 2017
99
900
Ngoja niwape hii story sasa sijui kama nilikula kimasihara au Pisi ilinitega.
Nipo kwenye Kitaasisi fulani sasa huwa kila mwisho wa mwaka huwa wanakujaga External Auditors(Wakaguzi) kwa ajili ya ukaguzi wa mahesabu na Kampuni inayofanya shughuli hiyo ofisi zao zipo Kenya.

Mwaka wa fedha 2018/2019 wakawa wametuletea Binti mmoja matata sanaa kama Mkaguzi, alikuwa ana rangi moja hivi amaizing,acha zile rangi za Wakikuyu maana ni weusi ila Pisi hii ilikuwa tofauti, sasa hii PISI ilikuwa na rangi fulani ya chocolate, nadhani jamaa walikuwa wanamlipa vizuri maana ulaini wa ngozi yake na manukato aliyokuwa amepiga yalikuwa sio ya nchi hii (Sio marashi ya Makongo juu).

Wale wazoefu mnafahamu zile purukushani zinazokuwepo Wakaguzi wakija, asa kuandaa nyaraka na mavitu kibao na hujui watahitaji nini?. Siku nzima ilikuwa busy saana kwa hivyo si concentrate saana na uzuri wa yule Binti a.k a PISI mawazo yalikuwa wanapitaje salama bila kuwa na Mahoja yasiyojibika.

Baada ya ukaguzi wao kama siku tatu hivii na kujitaidi kote kumpelekea Nyaraka na vithibitisho lakini ile PISI ilinipiga hoja za ukaguzi kama KUMI NA MOJA mpaka nikatepeta Mzee Baba. Nikajitetea wapiiii nikaona isiwe ishu wanaume tumeumbwa mateso nikaamua lolote liwe tu maana baada ya kuandika hoja zake kesho yake asubui ndio ilinibidi akaziwaikilishe kwenye Management meeting mbele ya Bosi.

Jioni nikarudi home na wenge la hatari nikaamua niende Lounge moja iko kwenye Hotel fulani nikapige Mitungi tu ili nipate usingizi. Nikapiga tungi hadi saa nne nikajisemea wacha niende Toilet then nisepe Home. Wakati natoka chooni nikakutana na ile Pisi (Mkaguzi wa Nje) wazungu wanaita External Auditor imekaa pekee yake tu ina piga Wine, nikasema ngoja nimchenge maana kwa muda ule, na yale Mahoja yake ya ukaguzi aliyonipiga nayo lazima angejua kuwa sipo makini kwa sababu ya ulevi.

Ile natoka tu kumbe kaniona akaniitaa K.. njoo, maana ile PISI inaongea Kiswahili ila kibovubovu, nikaenda pale nikampa Hii.... akaniuliza upo hapa muda mrefu mbona sijakuona, nikamwambia nilikuwa Kaunta ila muda umeenda nataka nisepe Home. Akaniambia naomba unipe Company nimalize Wine then nawe huende nikasita sita baadae nikakubali maana Chupa ya wine ilikuwa nusu so nikajua baada ya nusu saa atakuwa ameshamaliza.

Kumbe Pisi ilikuwa very charming Mzee Baba, baada ya kumaliza Wine yake. Nikajiongeza nikamwambia kiutani naweza kununulia kinywaji unachotumia, Pisi ikakubali nikamwita muhudumu nikamwabia mletee Wine Chupa nyingne. Ile Pisi ikadakia mbona unaninulia wewe haunywi? Nikajiongeza nikamwambia muhudumu niletee Red Label ndogo, Muhudumu akasema ndogo zimeisha hipo size ya kati, Nikasema lete nikishindwa kumaliza nitaenda kuipigia Home.

Tukaanza piga Story kwenye zile Sofa huku mi najiboost mdogo na Whisky yangu, Mzee Baba mzahamzaha nashangaa ishafika saa 6 usiku. Wine ikamchamsha sana yule Mrembo, nikaona mida inaenda tu ikabidi nimwambie nataka kusepa PISI ikaniambia tuondoke wote hawezi kubaki pekee yake maana amaefikia Hotel ambayo ina hiyo lounge.

Akaniambia anaomba nimpeleke room then ndio niondoke, basi bila hiyana nikaongozana nae mara nashangaa amenikumbatia nikasema wenzetu wana mambo ya Kizungu nikaona sio ishu nami nikamkumbatia maana ufunguo(Kadi) alikuwa nao ulikuwa na namba ya room so sikupata tabu nikafungua mlango nikamlaza kwa Bed. Nikamwambi Kwa heri...

Akaniambia njoo nikuhug then uondoke nikaona sio kesi nikamuhug Mzee Baba. Cha kushangaza akanikumbatia kwa nguvu saaana kama dakika mbili. Nikajisemea moyoni hii Pisi itaona wa TZ maboya, nikajiongeza nikashusha mikono yangu kwenye msambwanda mara Pisi ikaniletea mdomo, nikapiga ma Romance ya kufa mtu, mara nikaingiza mkono kwenye nanilii yake nika nawa sanaaaaa.

Pisi ilikuwa inapumua haraka kama Scania lipo Kitonga, kutokana ya ma stress yangu nilipiga shooo ya hatari maana ukichana na mi WISKY na yale ma stress yangu ya ofisini ya hoja za ukaguzi, Wazungu hawatoki Mzee Baba, Nilipiga kama lisaa limoja wazungu wamegoma kutoka ikabidi nimwambie twende tukaoge kwanza baada kuoga tukaendelea bafuni nikasimamia shoo sanaaa then tukarudi kitandani piga shoo heavy wazungu ndio wakatoka.
Nikaoga fasta kucheki saa ni saa 8: 30 usiku Mzee Baba nikamwamsha Pisi hiko hoi ishapitiwa na usingizi nikaamua mi kusepa zangu Home.

Asubui nikawai sana maana Exit meeting ilikuwa saa mbili asubui, tumekaa kwenye Kikao tunamsubiri mgeni wapi hatokei, nikajisemea moyoni kwa ile Shoo ya usiku nisije nikawa nimemuua Mkenya wa wa watu. Alikuja kutokea saa tano asubui badala ya saa mbili.
Cha ajabu Mzee Baba kikao kilianza muda umeenda alikuwa anatoa maelezo kila kitengo na hoja zake alizoziona, kufika kwenye kitengo changu nikajua atataja zile HOJA KUMI NA MOJA alizokomaa nazo jana, lakini hakutaja hata hoja moja Mzee Baba bali alisema tufanye maboresho kiasi maswalah fulani kwenye idara so hio haikuwa big issue saaana Mzee Baba hiyo ndio ilikuwa pona pona yangu.

Ila hadi sasa tunawasiliana na huwa akija huwa najilia vyangu...
 

four eyes

JF-Expert Member
Jan 11, 2017
860
1,000
Nilienda mkoa flani nikafikia kwa uncle ni nyumba mpya hajaamia ila kaweka mbinti wawili wa kulinda na kufanya usafi,nikamuelewa mmoja usiku nikamtania naogopa kulala peke yangu ugenini njoo tupige story nipate kampani,akaja kweli namimi nikazima taa alivyoingia hakukuwa na story ni pumbu tu.nyingine nilikuwa safari na vijana wangu wa kazi tukalala gesti flani baada ya kuonyeshwa chumba changu na mhudumu na kukikagua kama kinafaa vijana wangu wakamtania mhudumu kwamba baadae uje umpe kampani boss wetu maana kitanda chenu kikubwa sana,hakujibu kitu akaondoka cha ajabu baadae mlango ukagongwa kufungua ni yeye,sikuwa na jinsi ningefanyaje sasa jamani na mtu kaja mwenyewe?
 

four eyes

JF-Expert Member
Jan 11, 2017
860
1,000
Uko wapi?

Home

Una fanya nini?

Nipo tu nasoma soma

Una kitabua cha Shigongo?

Kipi?

Kile ulichokuja nacho library siku ile?


OOOH kile cha stephanie nnacho ndio nakisoma hapa


AAAH jamani namimi nlikua nataka nkisome D

Njoo tusome wote kama unataka

Poa nakuja

BAADA YA NUSU SAA

Hodiiii

Pitaaa sukuma

mambo D

Poa tu niaje?

Fresh nambie

Karibu sana za kupotea

Nzuri we ndo umepotea bwanaa

Aaah mi nipo tu

unaangaliaga katuni na wewe?

Ndio nacheki sana tu ndio starehe yangu na vitabu

Hii katuni inaitwaje?

Sing

nsimulie basi ikoje koje

Nkamsimulia kidogo then nkamwacha akodoe macho (kashasahau kilichomleta ni kitabu)

Unakunywaga wine?


Ndio ila nimekunywa zamaniiiii,unataka kunipa?

Hapana nimekuuliza tu,niambie nikupe nini unywe huku ukiangalia movie

Nichagulie wewe bana chochote tu

Nkaenda nkafungua fridge nkatoka na Drostdy hof nkam miminia kwenye glass,nkampa (karibuu)

Asantee,sio chungu?

Hapana we onja utaiskia

OOH KUMBE TAMU mi nlijua chungu

HAMNA hiyo n tamu tu (basi nkaendelea na kitabu changu na yeye na movie ake)

BAADA YA NUSU SAA

namuuliza,umemaliza nikuongeze?

kimyaaa,kuangalia eti kashalala

vipi mama unaskia usingizi?


Yani nimechoka D

Twende ndani ukapumzike kidogo

Mi nkalale peke angu? labda tulale wote

Kichwa kikalia Alarm triiiiing (nkasema leo ndio leo)

Ok twende namimi ntalala kidogo,nimechoka kusoma

Tukafika kitandani tukajitupa tukalala (nimetulia kimya kama sio mimi hapo)

nkaona mtu anajisogeza sogeza kwangu si unajua ile wakina dada wanavyolala

Namimi kimya nkajifanya nakoroma

Akasogea tena na tena hadi tukagusana

Nikaona huu Uboya huuuuu,hivi sisi tumelala au hatujalala? (najiuliza kimoyo moyo)

Nikauchuna mtoto akajaaa uso ukaja karibu yangu tukawa tunapumuliana kama mabeberu

Mara lips zikasogeleana

Mara zikagusana romance ikaanza

Puruku puruku mtu KALIWA


baada ya kulana usingizi ukamuisha mwenzangu

Akaamka akananiambia alikua katumwa mahali

Nkamwambia poa mi nipo

Akatoka akasepa na Mwisho ikawa hivyo


Huyo alikua ni mpenzi wangu wa kwanza kabisa kumkula bila kumtongoza

Hatukuishia hapo tuliendelea tukaja achana mbele mbele huko
Umenichekesha sana aisee eti hivi sisi tumelala au hatujalala
 

brian filbert

Member
Oct 27, 2015
68
400
Ngoja niwape hii story sasa sijui kama nilikula kimasihara au Pisi ilinitega.
Nipo kwenye Kitaasisi fulani sasa huwa kila mwisho wa mwaka huwa wanakujaga External Auditors(Wakaguzi) kwa ajili ya ukaguzi wa mahesabu na Kampuni inayofanya shughuli hiyo ofisi zao zipo Kenya.

Mwaka wa fedha 2018/2019 wakawa wametuletea Binti mmoja matata sanaa kama Mkaguzi, alikuwa ana rangi moja hivi amaizing,acha zile rangi za Wakikuyu maana ni weusi ila Pisi hii ilikuwa tofauti, sasa hii PISI ilikuwa na rangi fulani ya chocolate, nadhani jamaa walikuwa wanamlipa vizuri maana ulaini wa ngozi yake na manukato aliyokuwa amepiga yalikuwa sio ya nchi hii (Sio marashi ya Makongo juu).

Wale wazoefu mnafahamu zile purukushani zinazokuwepo Wakaguzi wakija, asa kuandaa nyaraka na mavitu kibao na hujui watahitaji nini?. Siku nzima ilikuwa busy saana kwa hivyo si concentrate saana na uzuri wa yule Binti a.k a PISI mawazo yalikuwa wanapitaje salama bila kuwa na Mahoja yasiyojibika.

Baada ya ukaguzi wao kama siku tatu hivii na kujitaidi kote kumpelekea Nyaraka na vithibitisho lakini ile PISI ilinipiga hoja za ukaguzi kama KUMI NA MOJA mpaka nikatepeta Mzee Baba. Nikajitetea wapiiii nikaona isiwe ishu wanaume tumeumbwa mateso nikaamua lolote liwe tu maana baada ya kuandika hoja zake kesho yake asubui ndio ilinibidi akaziwaikilishe kwenye Management meeting mbele ya Bosi.

Jioni nikarudi home na wenge la hatari nikaamua niende Lounge moja iko kwenye Hotel fulani nikapige Mitungi tu ili nipate usingizi. Nikapiga tungi hadi saa nne nikajisemea wacha niende Toilet then nisepe Home. Wakati natoka chooni nikakutana na ile Pisi (Mkaguzi wa Nje) wazungu wanaita External Auditor imekaa pekee yake tu ina piga Wine, nikasema ngoja nimchenge maana kwa muda ule, na yale Mahoja yake ya ukaguzi aliyonipiga nayo lazima angejua kuwa sipo makini kwa sababu ya ulevi.

Ile natoka tu kumbe kaniona akaniitaa K.. njoo, maana ile PISI inaongea Kiswahili ila kibovubovu, nikaenda pale nikampa Hii.... akaniuliza upo hapa muda mrefu mbona sijakuona, nikamwambia nilikuwa Kaunta ila muda umeenda nataka nisepe Home. Akaniambia naomba unipe Company nimalize Wine then nawe huende nikasita sita baadae nikakubali maana Chupa ya wine ilikuwa nusu so nikajua baada ya nusu saa atakuwa ameshamaliza.

Kumbe Pisi ilikuwa very charming Mzee Baba, baada ya kumaliza Wine yake. Nikajiongeza nikamwambia kiutani naweza kununulia kinywaji unachotumia, Pisi ikakubali nikamwita muhudumu nikamwabia mletee Wine Chupa nyingne. Ile Pisi ikadakia mbona unaninulia wewe haunywi? Nikajiongeza nikamwambia muhudumu niletee Red Label ndogo, Muhudumu akasema ndogo zimeisha hipo size ya kati, Nikasema lete nikishindwa kumaliza nitaenda kuipigia Home.

Tukaanza piga Story kwenye zile Sofa huku mi najiboost mdogo na Whisky yangu, Mzee Baba mzahamzaha nashangaa ishafika saa 6 usiku. Wine ikamchamsha sana yule Mrembo, nikaona mida inaenda tu ikabidi nimwambie nataka kusepa PISI ikaniambia tuondoke wote hawezi kubaki pekee yake maana amaefikia Hotel ambayo ina hiyo lounge.

Akaniambia anaomba nimpeleke room then ndio niondoke, basi bila hiyana nikaongozana nae mara nashangaa amenikumbatia nikasema wenzetu wana mambo ya Kizungu nikaona sio ishu nami nikamkumbatia maana ufunguo(Kadi) alikuwa nao ulikuwa na namba ya room so sikupata tabu nikafungua mlango nikamlaza kwa Bed. Nikamwambi Kwa heri...

Akaniambia njoo nikuhug then uondoke nikaona sio kesi nikamuhug Mzee Baba. Cha kushangaza akanikumbatia kwa nguvu saaana kama dakika mbili. Nikajisemea moyoni hii Pisi itaona wa TZ maboya, nikajiongeza nikashusha mikono yangu kwenye msambwanda mara Pisi ikaniletea mdomo, nikapiga ma Romance ya kufa mtu, mara nikaingiza mkono kwenye nanilii yake nika nawa sanaaaaa.

Pisi ilikuwa inapumua haraka kama Scania lipo Kitonga, kutokana ya ma stress yangu nilipiga shooo ya hatari maana ukichana na mi WISKY na yale ma stress yangu ya ofisini ya hoja za ukaguzi, Wazungu hawatoki Mzee Baba, Nilipiga kama lisaa limoja wazungu wamegoma kutoka ikabidi nimwambie twende tukaoge kwanza baada kuoga tukaendelea bafuni nikasimamia shoo sanaaa then tukarudi kitandani piga shoo heavy wazungu ndio wakatoka.
Nikaoga fasta kucheki saa ni saa 8: 30 usiku Mzee Baba nikamwamsha Pisi hiko hoi ishapitiwa na usingizi nikaamua mi kusepa zangu Home.

Asubui nikawai sana maana Exit meeting ilikuwa saa mbili asubui, tumekaa kwenye Kikao tunamsubiri mgeni wapi hatokei, nikajisemea moyoni kwa ile Shoo ya usiku nisije nikawa nimemuua Mkenya wa wa watu. Alikuja kutokea saa tano asubui badala ya saa mbili.
Cha ajabu Mzee Baba kikao kilianza muda umeenda alikuwa anatoa maelezo kila kitengo na hoja zake alizoziona, kufika kwenye kitengo changu nikajua atataja zile HOJA KUMI NA MOJA alizokomaa nazo jana, lakini hakutaja hata hoja moja Mzee Baba bali alisema tufanye maboresho kiasi maswalah fulani kwenye idara so hio haikuwa big issue saaana Mzee Baba hiyo ndio ilikuwa pona pona yangu.

Ila hadi sasa tunawasiliana na huwa akija huwa najilia vyangu...
Saaaaf Umeiwakilisha vyema nchi yako, u have made ur country proud
 

walitola

JF-Expert Member
Nov 28, 2014
3,129
2,000
Semester ya kwanza mwaka wa tatu,jioni moja nilienda kumtembelea rafiki yangu ambaye alikuwa Main Campus - UDSM.
Nilipofika alikuwa yupo pale kituoni Utawala akongea na binti mmoja wa kisomali ambaye mwanzoni nilidhani ni mwarabu. Hapa naomba nimwite Minna (sio jina halisi) Walikuwa wakizungumza kuhusu laptop, basi nikatambulishwa na mazungumzo yakaendelea.
Shida ya binti ilikuwa anauza laptop yake ili anunue nyingine. Nikajitosa kwamba ninaitaka hiyo laptop, binti bila kusita akanikabidhi nikampa ahadi kwamba hela nitampatia ijumaa inayofuata ( nilikuwa nasubiria Boom na pesa ya special faculty requirements) Nilicheki laptop na nikaridhika nayo.
Jamaa yangu akakubali kuwa mdhamini.
Tukabadilishana mawasiliano na binti akasepa, nikabaki na jamaa yangu tukiendelea na story za hapa na pale na jamaa akafunguka kwamba huyo binti anamkubali sana na ana mpango wa kujiweka hapo. Nikamtakia kila la kheri.
Boom likaingia Alhamisi, usiku nikamtext kuwa hela ipo tayari, nitampelekea kesho yake, akajibu kuwa hatakuwa chuoni kesho yake hivyo atanijulisha atakaporudi. Nikamtania kuwa "hii hela nitaila ukichelewa"; akajibu "ukiila na mimi nitakukula wewe" nikabaki na kimshangao kisha nikamjibu "utaanzia kunila wapi" binti akajibu " nitaanzia kwa nyoka wako" meseji zote hizi ni kwenye SMS hivyo hakuna emoji.
Nikajibu "huyu nyoka wangu ana sumu kali" binti wa kisomali akamaliza kesi "usijali, nitamla yeye na sumu yake, wewe sema tu lini na wapi?!" Sikuamini nilichokuwa nasoma, nikamjibu "lodge, jumatatu kama utakuwa umerudi" kimya kirefu kikapita kisha akaandika "sawa, iwe mahali tulivu" .
Kwa kweli weekend hii ilikuwa ndefu sana, maana niliona siku haziendi kabisa, mawazo yote yakawa kwa binti wa kisomali. Rafiki yangu sikumweleza chochote kuhusiana na jambo hili.
Jumatatu asubuhi napokea sms "nyoka ameamka salama? Tukutane mbele ya Fairly Delight Mlimani City ( Hii ilikuwa restaurant eneo la nje ya Mlimani city kwenye geti la upande wa Survey kulikuwa na "buffee" za 10,000/- siku haipo hii restaurant).
Nikapanda Hiace ( Za Mwenge - Ubungo kupitia chuo) sijui kama hii route bado ipo. Nikafika nikamkuta mdada wa kisomali amepiga Baibui moja matata sana na ndani ana suruali tight ya jeans blue, amejiremba vya kutosha. Nilikuwa na aibu ya hapa na pale maana ilikuwa kama ndoto.
Tukazama Fairly Delight tukapiga chai na vitafunwa vya kutosha.
Saa nne kamili tukatoka, tukavuka barabara kuelekea upande wa Sinza ( pale kilipo kituo cha Daladala - ule mtaa una lodge nyingi sana.
Tukaingia lodge moja inaitwa Executive, nyoka akachezewa vya kutosha na kumwaga sumu isiyo na madhara. Mtoto alikuwa fundi sana na mwenye ashki za kutosha. Nachokumbuka nilirudi chuo jumatano saa nne asubuhi.
Hela ya laptop hakuichukua, mapenzi yakaendelea kwa kasi sana, nilipima nikaona nibaki na msomali kuliko dada mlokole ambaye alikuwa anataka ndoa wakati sikuwa hata na wazo. Dada mlokole akapata mchumba japo niliendelea kula mara moja moja.
Urafiki na jamaa yangu ukafa na jamaa akawa na hasira sana na mimi. Tumekuja kupatana mwaka 2018 baada ya kukutana Arusha kila mtu akiwa na issue zake.
Mzee baba hii ya kisomali nyoko sana umetisha hatar moto yani huu uzi utaendelea kuduku mpk kieleweke
 

Pyepyepye

JF-Expert Member
Jan 6, 2017
1,904
2,000
Hakika mkuu, maana kwa umri wangu huu mdogo nimethibitisha hiyo kauli ni kweli kabisa na kwa kupitia uzi huu ndo nadhibitisha zaidi
Yes ni ukweli alikuambia! Yako mambo mengi nyuma ya pazia ila watu watakaaa ila ukweli ndy huo.
 

Spider

JF-Expert Member
Feb 13, 2011
1,532
1,500
huu Uzi kidukulilo hajauona nadhani,na picha hazitupiwi Kwa sana kusindikiza visa
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom