Ulishawahi kula tunda kimasihara?

carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
4,057
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
4,057 2,000
The other Tenant.
Nimetoa hapa story ya mdogo wa mpangaji wetu mmoja, sasa two years later,nikiwa 20 sasa. Wakaamia wapangaji mtu na mke wake. huyu mwanamke alikuwa ni mrembo jamani, huyu ndio role model wangu, sababu ndio alisababisha wanawake type yake wakawa ndio tamanio langu.
Mme wake, chapombe wa kuua mtu, roho yake ikae pema peponi, amina.
Jamaa alikuwa chapombe sijawahi ona tena, alikuwa anafanyakazi anapiga hela nyingi sana, tatizo lake akivuta mshahara mwisho wa mwezi haonekani nyumbani,yaani mke wake alikuwa anaenda kumuokota jamaa mitaroni kaanguka,by that time wote waliokuwa wanamzunguka na kuparty nae wameishamtelekeza sababu hela zimeisha.
Kwanza nimshukuru jamaa, alikuwa akipata mshahara alikuwa siku moja moja ananipeleka club kula mtungi, at some point mke wake akawa anajua mi na mshikaji dam dam, lakini kiukweli mi hakuwa mshkaji wangu kiivyo,hata hiyo kwenda club ilikuwa inatokea tu kanikuta viwanja vyangu vya masikani nakula bia zangu chache sasa akifika pale anaanza kuangusha round hadi kwa wapita njia,then akitaka kwenda club ndo ananikomalia tunaenda,kwa namna fulani nilikuwa naenda nae kama kumlinda tu.Russian Graduate huyo.
Sasa ikawa kama mchezo, akichelewa kurudi, wife anakuja nigongea kuniambia nimsaidie kumtafuta jamaa, basi natoka kwenda kumtafuta, kabla ya mwisho wa mwezi alikuwa anakuwa kiwanja fulani cha jirani, so actually nilikuwa naenda kumpick tu tunarudi nyumbani, hii ikaendelea kwa muda, mpaka sasa tukawa tunatoka wote yeye ananisubiri pembeni naenda mchukua jamaa tunarudi home.
siku ya siku,around saa saba usiku,tunaenda tunamkuta kaanguka chini,ikawa kazi sasa kumnyanyua na kumkokota turudi home,ilikuwa kazi kweli kweli,maana ake siyu hiyo watu waliamka home kusaidia, IT WAS BAD. Kufika huko ndani jamaa akazingua zaidi. aka POO sebureni. Ikabidi shemeji aje kunistua tena nimsaidie
nikatimba ndani, tukamsafisha jamaa, ndo tunamaliza kumsafisha,shemeji akaanza kulia kwa machungu sana...
Malizia story
 
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2017
Messages
4,057
Points
2,000
carcinoma

carcinoma

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2017
4,057 2,000
The other Tenant.
Nimetoa hapa story ya mdogo wa mpangaji wetu mmoja, sasa two years later,nikiwa 20 sasa. Wakaamia wapangaji mtu na mke wake. huyu mwanamke alikuwa ni mrembo jamani, huyu ndio role model wangu, sababu ndio alisababisha wanawake type yake wakawa ndio tamanio langu.
Mme wake, chapombe wa kuua mtu, roho yake ikae pema peponi, amina.
Jamaa alikuwa chapombe sijawahi ona tena, alikuwa anafanyakazi anapiga hela nyingi sana, tatizo lake akivuta mshahara mwisho wa mwezi haonekani nyumbani,yaani mke wake alikuwa anaenda kumuokota jamaa mitaroni kaanguka,by that time wote waliokuwa wanamzunguka na kuparty nae wameishamtelekeza sababu hela zimeisha.
Kwanza nimshukuru jamaa, alikuwa akipata mshahara alikuwa siku moja moja ananipeleka club kula mtungi, at some point mke wake akawa anajua mi na mshikaji dam dam, lakini kiukweli mi hakuwa mshkaji wangu kiivyo,hata hiyo kwenda club ilikuwa inatokea tu kanikuta viwanja vyangu vya masikani nakula bia zangu chache sasa akifika pale anaanza kuangusha round hadi kwa wapita njia,then akitaka kwenda club ndo ananikomalia tunaenda,kwa namna fulani nilikuwa naenda nae kama kumlinda tu.Russian Graduate huyo.
Sasa ikawa kama mchezo, akichelewa kurudi, wife anakuja nigongea kuniambia nimsaidie kumtafuta jamaa, basi natoka kwenda kumtafuta, kabla ya mwisho wa mwezi alikuwa anakuwa kiwanja fulani cha jirani, so actually nilikuwa naenda kumpick tu tunarudi nyumbani, hii ikaendelea kwa muda, mpaka sasa tukawa tunatoka wote yeye ananisubiri pembeni naenda mchukua jamaa tunarudi home.
siku ya siku,around saa saba usiku,tunaenda tunamkuta kaanguka chini,ikawa kazi sasa kumnyanyua na kumkokota turudi home,ilikuwa kazi kweli kweli,maana ake siyu hiyo watu waliamka home kusaidia, IT WAS BAD. Kufika huko ndani jamaa akazingua zaidi. aka POO sebureni. Ikabidi shemeji aje kunistua tena nimsaidie
nikatimba ndani, tukamsafisha jamaa, ndo tunamaliza kumsafisha,shemeji akaanza kulia kwa machungu sana...
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,854
Points
2,000
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,854 2,000
We ni Kiazi kweli!
Unafanya uzinzi siku ya msiba wa Baba yako...Kuna watu sijui mpoje huko rohoni mwenu!
Mkuu machungu tu, hata Mimi sikutarajia,Ndiyo hata mwenye uzi anasema mliowahi kula Tunda kimasihara semeni! Ila Ndio hivyo niliona Kamanda kishajilalia ndio harudi tena bora tu nipoze machungu.
 
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
1,939
Points
2,000
sinajinasasa

sinajinasasa

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
1,939 2,000
Kwa hiyo wewe ni kumalizana tu, hamkuisha?
Nina stori lukuki, nitaweka chache,
1.Kwenye msiba wa Baba yangu, mpangaji wetu mmoja alikuwa anaishi na mdogo wake kadada kazuuri ,jioni baada ya mazishi usiku kadada kakaja kunipa pole nilikuwa peke yangu chumbani tukamalizana.
2.Nilikutana na Dada mmoja anasafiri,Basi ya Railway imechelewa kidogo muda nikasema naye, akakubali, nikaenda naye gheto tukamalizana, baadaye nikamsindikiza stesheni gari ilipofika akaondoka
3.Tulikutana kwenye safari tulipofika tukamalizana.
 
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2018
Messages
3,901
Points
2,000
Honestty

Honestty

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2018
3,901 2,000
Mkuu machungu tu, hata Mimi sikutarajia,Ndiyo hata mwenye uzi anasema mliowahi kula Tunda kimasihara semeni! Ila Ndio hivyo niliona Kamanda kishajilalia ndio harudi tena bora tu nipoze machungu.
Bro una roho ngumu sana!
I can't imagine a situation like that and you get a comfort by committing sex in the midst of it! Anyway it happened already!
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
10,155
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
10,155 2,000
Daladala za simu2000 .... Bunju nimemapanda nikakaa backbencha kabisa aliingia manca moja la kichaga watu wote waliokuwa wanapiga story walinyamaza kwa muda gari ilijaa marashi yake basi baada ya kukaa watu wakaendelea na story kiukwel nilikuwa naona safar ni fupi na nikawa naskilizia akitoa nauli atasema anashuka wap konda kuja kumchangisha nauli akasema anashuka basiaya wakati mm nashuka bunju nikajisemea moyon huyu nashuka nae basi tukaenda kufika tegeta nikapigiwa simu ya dharura kuwa naitajika bunju ndan ya nusu saa so nikaona dalilizote za kumkosa nikachukua ile tiket ya gar nikachora namba zangu zote 3 pamoja na jina ile tumekaribia basiaya nikamgeukia alikuwa kaka pemben dirishan na gari watu walishuka shuka tegeta hatukuwa wengi so nikampa huku nimeweka sura ya tabasam akashuka zake.

Hata sija fika bunju nipo maeneo ya mianzin nikaona text namba mpya nikapiga akaniambia nisemeshida yangu mapema maana hapend kuwasiliana akiwa na mpenz wake mhh ilikuwa wakat mgumu kwa pale nikamwambia ukiwa free utanichek akasema sawa hapo ilikuwa around saa 9 alasiri

Nikafika bunju nilipiga kaz sana ile siku nilikuwa hoi sana mida ya saa 3 usiku akanichek akanambia anataka arud kwao mbezi korogwe nikamuliza ushaonana na msela akajib msela ake kazingua sikutaka kujua nn kimetokea nikamwambia asogee mpaka kibo nakuja kunaishu muhimu sana akabisha sana nikamwahid kumchukulia bajaj mpaka kwao akakubali nikapanda boda chap nikamfata tukapiga story sana pale bar moja inaitwa KB ndo akanambia jamaa yake amezingua coz dogo yupo bleed so amekasirika ndo dogo akaamua kusepa ahh tukala tukanywa alisema anatumia dompo hapo ngoma inaenda saa nne na madakika nikamwambia kwan lazima uondoke situnaweza kukaa kukaa ukaondoka kesho akasema haina shida kwanza home anapokaa akirud usiku ivyo atawasumbua tukanywa pale alipofikisha dompo nusu nikaona kazid kuchangamka na mm tayar wakat huo nafikiria na kichwa kidogo nikamwambia tusepe akasema poa ndani ya bajai kilichotokea nilimtomasa sana kiasi kwamba alikuwa hoi tulipo fika kwangu kuingia tu ndan akaingia choon kajisafisha katoka uchi wakat huo sijatoa nguo hata moja nikamshika piga mate sana nikachukua condom nilimpiga alikuwa najoto mashuka yalichafuka damu ila hatukujal niliipiga vibaya mmno dahhh asubuh kufika saa nne iv akanishukuru sana nikampa 20k akasepa ikawa ndo michezo yetu kwabahat mbaya jamaa alimuoa naiheshimu ndoa nimempitisha mbali na mm
Duuuh umepiga mtu yuko period..😳😳
 
Paradisian

Paradisian

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
584
Points
1,000
Paradisian

Paradisian

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
584 1,000
Nilikuwa kwenye mizunguko, nikakutana na demu flani niliyekuwa namtamani tangu zamani, ila alinizingua akidai ana mtu wake. Hiyo siku alikuwa anamsubiria basha wake, maeneo ya 'lodge'. Alikuwa kanuna sana kisa yule jamaa wake kachelewa kuja na simu yake haipatikani. Basi nikamwambia tuingie pale lodge, demu akakubali. Nikajilia tunda kwa raha zote.

Fundisho: Usipende mpandisha midadi demu wako, na huna uhakika wa kukutana naye!
 
Grey256

Grey256

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2016
Messages
817
Points
1,000
Grey256

Grey256

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2016
817 1,000
Wapo kibao wanaoweza kuheshimu misimamo ya watu. Shemej yako tulikaa miezi 3 bila kulana na tu nalala kitanda kimoja Mara kibao tu almost kila week. Anahudumia tena huduma za maana..... Anaomba weeeee namwambia bado nakusoma . Siku nimempa hakuamini Kwan alishakata tamaa. Na siku hiyohiyo nampa kwa Mara ya kwanza zygote ikatungwa
Mtu kategeshewa kizeeembe...
 
Lubebenamawe

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2014
Messages
1,241
Points
2,000
Lubebenamawe

Lubebenamawe

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2014
1,241 2,000
Ninavyo visa kama vitano vya kura tunda kimasihara acha nianze na hiki.
Nikiwa Mwanza mwaka 2005 nilikuwa nimepanga apartment fulani. Kulikuwa na mdada fulani alikuwa mrembo sana. Nilikuwa nimezoeana naye vizuri sana. Alikuwa ni muuguzi (nurse) katika hospital maarufu jijini mwanza. Maisha yangu hayakuwa ya juu sana yalikuwa ni ya kawaida wala sikuwa na dhiki. Huyu mdada alikuwa ananichangamkia sana kuna wakati alikuwa anaonyesha kuwa ana hisia nami. Nilikuwa mtu wa kujiheshimu sana, kuna kipindi nami nilianza masihara ya kumvuta aingie kwenye 18 zangu. Nikaanza kuwa nampa mialiko ya kutoka out pamoja. Hakuwa na hiayana akawa anaitikia vizuri kabisa basi nikajua kwamba nimeshakubaliwa. Siku mmoja tukiwa out tuna chill nikamchombeza, sikutegemea kama angeweza kunitolea nje. Alichonambia hayuko tayari kuwa katika serious relationship kwa muda huo. Nikamwambia tuwe na mahusiano ya muda akasema hataki kuharibu maisha yake kwa raha za kupita.
Hata hivyo baada ya kugonga mwamba sikukata tamaa niliendelea na jitihada zangu za kumweka kwenye himaya na lengo langu haikuwa kumchezea bali ilikuwa ni kuoa. Nilijitahidi hata kufuatilia kama ana mahusiano na mtu mwingine na kugundua hakuwa kwa sababu alikuwa very free nami kuna wakati alikuwa hana charger ya simu akawa ananiomba charger yangu au ananipa simu yake namchajia inakaa usiku kucha kwangu. Kipindi hicho hata smart Tanzania hazipo usiku nilikuwa napekuwa simu yake wala sioni dalili ya kuwa na mahusiano na mtu.
Kuna siku mmoja alikuja mdogo wake anayesoma chuo kumtembelea naye alikuwa mrembo lakini hakuwa sawa na dada yake, dada yake alikuwa moto mpaka leo bado ni mrembo haswa. Huyo mdada akanitambulisha kwa mdogo wake akasema anasoma UDSM yuko field kwa atakuwepo hapo kwa muda wa miezi mitatu pia akanitamubulisha kwa mdogo wake. Mdogo wake naye hakuwa nyuma alianza kuonyesha hisia kama dada yake. Sikutaka kumtongoza maana nilihofu anaweza kumwambia dada yake nikaonekana kituko. Naye alikuwa na mazoea ya kuingia kwangu.
Katika mazoea ya kuingia kwangu siku mmoja aliniomba awe anatumia computer yangu nilikuwa na desktop computer iko pale sebuleni. Akawa anaitumia na alikuwa anakaa mpaka night kali akifanya kazi. Akimaliza hunishutua kwa ajili ya kufunga naye huenda kwao. Kuna siku nikamwambia hamna haja ya kumsumbua dada kwa hiyo unaweza ukalala chumba cha pili maana hakukuwa na mtu analala huko alikuwa analala dogo sasa kipindi naye alikuwa kaenda chuo.
Siku moja akiwa anafanya shughuli zake kwenye computer nilimwona anafanya vituko vya ajabu tu maana hata mavazi ya siku hiyo yalikuwa ya kimitego sana, nikiwa natazama TV nilikuwa namwibia kumwangalia, naye alipoona namwangalia alizidisha visa nikaapa hatoki mtu salama leo. Siku hiyo dada yake alikuwa zamu ya usiku.
Akiwa anaendelea kusoma nikainuka kwenda chumbani, kupanga mikakati ya kuhakikisha kwamba leo hatoki mtu salama. Wakati naelekea chumbani akaniuliza "mbona unaondoka wakati nahitaji kampani yako" sauti aliyotumia ndiyo ilinifanya nithibitishe kwamba mtu huyu leo anahitaji kugegedwa. Niligeuza shingo kumtazama du hata macho yake yaliniambia lazima nifanye kitu leo. Akaniambia "njoo nikwambie kitu" sikutaka kurudi maana gegedo lilikuwa limesimama imara. Nikamwambia acha nipumzike tu nikichoka nijulishe.
Baada ya nusu saa nikasikia ananiita nikafunge, nikajifanya nimelala akaita tena, nikakausha gegedo limefura ile mbaya. Siku zote huwa anaishia kugonga mlango lakini siku hiyo nikiwa nimelala kifufudi na kujifanya ni nimesinzia alinyonga kitasa na kuingia chumbani. Akaja kunishika bega na kunitikisa niamke. Nikajifanya nazinduka toka usingizini kisha akaniambia anatoka nikamwambia poa kesho. Akaniambia njoo ufunge nikamwambia nenda tu nakuja kufunga. Akasema sitoki mpaka uje kufunga nami nikamwambia siji kufunga mpaka utoke. Akasema kama ni hivyo basi atalala mlangoni, nikamwambia nenda kapumzike chumba cha pili. Nikasikia anatembea kwenda chumba cha pili akafungua mlango mara akaniita akidai haoni switch ya taa. Nikainuka kwenda kuwasha taa ya chumba cha pili nikiwa na langu kwamba hatoki mtu leo kajileta mwenyewe, baada ya kuwasha taa aliniona gegedo lilivyofura, ajabu akaniuliza nini hii? Nikamwambia muwa akasema, naomba muwa nikamwambia chukua kama unameno ya kula muwa. Nilishangaa amenikumbatia na kunipa ulimi. Sijui ni muda gani tuliovua nguo wote tulijikuta kama tulivyozaliwa. Nilipiga mashine usiku kucha, sijawahi vunja rekodi ile. Japo mtoto hakuwa mtaalamu sana niliinjoy sana kitu mnato. Alikuwa na hisia kali sana. Siku ilifuata kazini walijua tu nina shida.
Siku zote ikawa ni mchezo wetu hata kama dada yake yupo nikawa najipigia tu kama nimeoa. Nilikuwa nainjoy. Nilipanga kumuoa kabisa lakini mambo yalipita hapa na pale. Leo ameolewa lakini huwa akiniona yuko tayari tupashe kiporo jambo hilo huwa sitaki kabisa kwani nilishaapa kutokuwa na mahusiano na mke wa mtu. Dada mtu alikuja kujua kwamba namla mdogo wake. Akaanza kunichukia kwamba nimemfedhehesha sana.
 

Forum statistics

Threads 1,342,658
Members 514,746
Posts 32,758,976
Top