Katika thread zangu bora za wakati wote Hata siku nikiondoka jf nitakazozikumbuka ni hii

"Kula tunda kimasihara "

Halafu huu Uzi una mabaria ,wanangu wa kweli sio ma snitch wala nini ma blood ila wangese pia wapo humu kuuharibu kama yule mwamba patigoo sjui kapotelea wapi
Mjadala umehamia huko watsup wa uzi huu pendwa. Duh...[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]View attachment 1341669View attachment 1341670

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah yaani kama mtu anakula tigo ya demu. Huyo anaweza hata kumla mwanaume mwenzake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Bila shaka hapa ni chuo kimoja maarufu snaaa pale Dodoma
 
Yule mjamaaa patigo sijui yupo wapi? Hahaa ni kweli alizingua kinyama.

Uzi unazidi kuchanja mbuga.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yule mjamaaa patigo sijui yupo wapi? Hahaa ni kweli alizingua kinyama.

Uzi unazidi kuchanja mbuga.

Sent using Jamii Forums mobile app
Patigo alikuja mbabe wake anayemjua kila kitu mpaka uchumi wake ulivyo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] akamwambia tulia vijana wapate burudani nitakuharibia...

Patigo akaufyata na akapotea mpaka leo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Babu uko vzr

Sent using Jamii Forums mobile app
 

so mtoto yupo mpaka leo na mama ake ama??
 
Mnakutana na makahaba waliokubuhu.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…