Kitaa ule burebure thubutuuu humu stori nying sa hv wanaleta vijana waliozaliwa miaka ya 95 kuja juu ndio mana kila saa shule au chuo...

Eti kuna watu wamekula baa medi kimasihara jamani!
Sio kwamba wamelipia huduma kabisa?
Halafu MASIHARA za watu wengi humu zimezidi kuwa za shule tu,ina maana mtaani siku hizi hakuna masihara jamani

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ngoja nami ntoe changu ss

Iko hiv nakumbuka ilikua mwaka 2017 nkiwa chuo kwenye mkoa flan maarufu,kwenye nyumba tulyopanga wanachuo kama mnavyojua tena mambo ya chuo baada ya kuzoea mazingra weng hua wanatoka na kupanga mtaan,bas cku moja nlikua nahama chumba kwenye nyumba hyo hyo ila bahat mbaya chumba nlichokua nahamia kitasa chake kilikua kibovu so nkawa naamisha kitasa cha chumba nlichotoka,wakat nko nafunga kitasa kuna manz aliingia akimuulizia mshkaj wa chumba cha jiran ambaye wakat huo alikua katoka yupo chuo ana discuss,alinikuta nakomaa na kitasa pale nkamjibu mwana hayupo ila chili hapo ktandan ukimsubria so manz alikubal kwakua aliona natengeneza kitasa akajua hakutakua na usumbufu wowote maana mlango ulikua waz,bhna manz alikua na sura ngumu ila hapo kuanzia kifuan had miguun alikua kauimbika balaa,mwana nkawa namezea mate tu maana lilala pale kwa bed akawa ananchek nnavyokomaa na kitasa,nlikua nawaza kufanya tu ufis mda huo yaan nafunga kitasa huku mzee yupo dede,nkafunga fresh nkamalza,nkasema ngoja nkatest zali so nkafunga mlango fresh nkajizogeza kwa bed,alijishtukia ila nkavunga sjaona me nkamkumbatia kiss za hapa na pale akawa analeta ubish ila nkaona nalegeza na kusema kwao ety ukimcheat bf wako utatokewa na kitu kibaya,me nlimjibu acha tu kitokee,so nkala tunda kimasihara fresh na bahat mbaya baada ya kumalza kama dk 5 mbele mchiz wake akarud ila manz alitoka akajifanya kamind ety kamsubria sana so walipishana mlangon wa kutokea nje manz kafura balaa.
Skubahatka hata kupata namba yake ila nlikua namuonaga tu akija kwa jamaa na ckumshobokea tena ila jamaa alikuja jua nmemla
 
Duuh jamaa alijuajee??? Akati ulimpotezea vip hakumind???

Sent using Jamii Forums mobile app
 

[emoji23][emoji23][emoji23] mkuu ilibaki kidogo ule kimasihala sema jamaa kakufanyia unaa tu


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Mamaeee khaaa
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ahahaaaaa...! Alikufanyia umafia....! [emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna manzi nipo nae mtaa mmoja,
yeye anauza biashara ya chupi, madela na vikoi wasada mnajua.
Juz nipo home kanipigia simu oya nina biashara naomba niungishe,nikasema lete nione, maana amehitimu chuo hana kazi ya kuajiliwa.
Alipokuja geto,nikasema hebu nione chupi kwanza,akanionesha zote,nikamwambia ebu jaribu moja nyekundu,demu akavunga,kisha akasema utalipa ,nikampa cash elfu 10,demu fasta akaenda chooni,akavaa moja nyeupe,then akatoka,akiwa amevaaa hiyo chupi tu,
Acha wewe,usisikie,dushe lilisimama hadi akiri ikahama aisee,mtoto mzuri huyu.
Nikaanza kumsifia,kisha nikagusa mlima Kilimanjaro,duu amebalikiwa,nawatumia na Picha muone, kama moood hatonibani,
Kilichofata pale ni Durex,nikampa dogo style nilipiga fasta 2,
Baada ya hapo akasepa na biashara imeishia hapo.
N.B
Biashara zingine zinatia nyegr

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Red,white na pink nilimnunulia.Nasubil alete mzigo mwingine
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hahahahaha dah jamaa alikukazia adi malaya hahaha kazingua kinoma..

Kaonea huruma cash yake utafaidi..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kwa fadhila yote hiyo jamaa hakupewa kazi??

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kifuniko cha asali
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…