crusader_jr
JF-Expert Member
- Sep 16, 2019
- 994
- 867
😢😢pole mkuu dah japokua ni utamu tunapata ila ni risk kubwa sanaKiukweli sikujua sababu na alivyo zinduka sikutaka kujua sababu ni nn maana ungekuwa ni msala sana mkuu.
Lkn nadhani alikuwa na kifafa
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu unaweza kutueleza vizuri kuhusu hizi story 2
Nimepiga tu mkuu akiipokea nitajua katoka kanda ya ziwa ukoo gani[emoji3]Mama chanja ni wa ikizu au?????
Safi bahariabasi bwana..
2015 december hiyo nimerudi likizo toka chuo,likizo fupi,nikawa nashinda saluni na jamaa zangu,kuna dada akaja kunyoa jioni hivi mida ndio tunafunga ofisi...kigiza kimeanza ingia hivi,si tukawa tunapiga zetu konyagi tumemix na koka...tunaweka kwenye wine glass...
demu kasema aonje,nikampa..kumbe ana kiu bwana,na venyee inakua tamu,akamaliza glass paaaaaa...hiiii,mara kaomba tena,kapewa...boooooomm kamaliza...bwana bwanaaaa,kagiza keshaingia sasa halafu keshalewa,akaanza nisifia,mara anagusa dudu yangu...mi nkagusa nyonyo naona hakatai,hagagagahaaaaaaa nikasema jamani,nimejiokotea **** ya bure leo nakula...gusa **** hakatai,heeee ingiza kidole hagomi,bwana weee..gusa 0713 kidole kinapitiliza,nikasema hii siyo ya kwenda kavu...hapo mbanga imeloana hadi mapajani maji kama yote,mimi usongo wa kuokota **** ya bure unaniwasha....kutoka nje kununua condom nikaona kama hapa na marekani.
nikatoa dudu nikala...nikaanza na **** nikafata na tigo,nikamaliza ****...HATTRICK tayari kama messi.
kucheki saa imefika saa tatu usiku,sijui demu jina,sijui wa wapi,sijui lolote,na mimi nataka funga saluni ya bosi....demu bado kazima.
nikazima taa..nikaendelea na show hadi mida mibovu
ilikua mbele,nyuma..mbele nyuma...mimi nabadili gear tu...imagine.
ikafika asubuhi bwana..demu kapata fahamu zake kumbe alimuombaga jamaa yangu watengeneze mtego nimle...na alhamdullilahi nikamla kweli..
jamaa zangu asubuhi wakaambulia harufu ya kisamvu tu nilichoshinda najipakulia usiku mzima..
nilirudia tena show...chuo kikafungua.
nikarudi chuo nikapima...nikapima tena baada ya miazi mitatu,niko salama...basi yule demu siku hizi kaolewa na jamaa analima viazi,demu kaokoka lakini muuni najua tigo yake iko wazi...
hivyo ndio nilivyokula tunda kimasihara.
N.B wakati naandika hii naona kuna text inaingia hapa...naona kuna tunda tena leo kusindikiza kuzaliwa kwa mkombozi wetu...
nikila tunda tena ntawajuza kesho
merry X mass....
Sent using Jamii Forums mobile app
mkuu we ni mzibua vyoo kabisabasi bwana..
2015 december hiyo nimerudi likizo toka chuo,likizo fupi,nikawa nashinda saluni na jamaa zangu,kuna dada akaja kunyoa jioni hivi mida ndio tunafunga ofisi...kigiza kimeanza ingia hivi,si tukawa tunapiga zetu konyagi tumemix na koka...tunaweka kwenye wine glass...
demu kasema aonje,nikampa..kumbe ana kiu bwana,na venyee inakua tamu,akamaliza glass paaaaaa...hiiii,mara kaomba tena,kapewa...boooooomm kamaliza...bwana bwanaaaa,kagiza keshaingia sasa halafu keshalewa,akaanza nisifia,mara anagusa dudu yangu...mi nkagusa nyonyo naona hakatai,hagagagahaaaaaaa nikasema jamani,nimejiokotea **** ya bure leo nakula...gusa **** hakatai,heeee ingiza kidole hagomi,bwana weee..gusa 0713 kidole kinapitiliza,nikasema hii siyo ya kwenda kavu...hapo mbanga imeloana hadi mapajani maji kama yote,mimi usongo wa kuokota **** ya bure unaniwasha....kutoka nje kununua condom nikaona kama hapa na marekani.
nikatoa dudu nikala...nikaanza na **** nikafata na tigo,nikamaliza ****...HATTRICK tayari kama messi.
kucheki saa imefika saa tatu usiku,sijui demu jina,sijui wa wapi,sijui lolote,na mimi nataka funga saluni ya bosi....demu bado kazima.
nikazima taa..nikaendelea na show hadi mida mibovu
ilikua mbele,nyuma..mbele nyuma...mimi nabadili gear tu...imagine.
ikafika asubuhi bwana..demu kapata fahamu zake kumbe alimuombaga jamaa yangu watengeneze mtego nimle...na alhamdullilahi nikamla kweli..
jamaa zangu asubuhi wakaambulia harufu ya kisamvu tu nilichoshinda najipakulia usiku mzima..
nilirudia tena show...chuo kikafungua.
nikarudi chuo nikapima...nikapima tena baada ya miazi mitatu,niko salama...basi yule demu siku hizi kaolewa na jamaa analima viazi,demu kaokoka lakini muuni najua tigo yake iko wazi...
hivyo ndio nilivyokula tunda kimasihara.
N.B wakati naandika hii naona kuna text inaingia hapa...naona kuna tunda tena leo kusindikiza kuzaliwa kwa mkombozi wetu...
nikila tunda tena ntawajuza kesho
merry X mass....
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji22][emoji22]pole mkuu dah japokua ni utamu tunapata ila ni risk kubwa sana
Hizo pep zina patikana maduka ya dawa au ndo mpaka uende vct sijuiHallow comrade n kweli PEP huwa inafanya kazi kwa zaidi ya 80%,,,,,???
😀😀😀😀😀 hahahha umesimulia umenichekesha sana2
Nnatoka zangu kazini nnarudi geto
Ile nnafika gettin nakutana na kademu furan hivi
Kanafanya kazi saluni moja pemben ya getting Ni kalikuaga kademu kajamaa furani hapa kitaa nafahamu
Wala sijawah ongea nako...kakaniambia mbona kama umechoka Sana nkasema saaaaaana hapa nnawaza kupika
Akasema pole Sana nakuja kukupikia nkasema Asante ntashukuru
Nkazama room...nkawwka maji yakuoga nkaingia bafun nkatoka
Nkapanda kitandani nkawa nakula music kwa pic
Nashangaa mtu kaingia haaaa!
Et nmekuja nkasema sawa
Nkaenda kununua kitimoto na nyanya....akapka kimboga furan hivi kitaaaaaaamu....tumemalza Kula akaaga anaondokq nkasema asa unaniacha pekeangu Tena usiondoke
Akajib lazima arud...nkasema sawa
.........apo alikua kashasimama....nkakuta kakaa Tena anasema ntarud bdae hapo ilikua kama saa3 hivi
Gafla jamaa yangu kanipgia nkamsaidie kushusha fridge kwake....nkaenda maana sio mbali na home
Nnarud nakuta mtu kalala kitandani...kuchek ndom zipo
Nkapanda kitandani nkazima taa...kukawa na kimwanga Cha screen ya pc tu
Ile smooth touch kalegeaaaaa dah nkamtyomber vizur kabsa..........akasepa
Hap hata namba zake sina
Sent using Jamii Forums mobile app
mtegemea Mungu,
Nimeipenda sana story yako....hongera kwa hitimisho la ndoa takatifu and two beautiful kids. Kuhusu kuchomoa 2 Mungu alishawasamehe jamani Mungu wetu ni Mwenye huruma.
Hata ningekuwa mimi ningeishia kukuoa tu maana trust me we have a lot in common. Kwa kifupi tu napenda mwanamke yule yupo Huru kuniambia chochote...halafu wewe ni wale wanawake hata kama upo jikoni unapika ukipata nyege kama.Mazingira yanaruhusu unamwita mtu wako...mndinyana Kwenye meza ya jikoni kisha mnaendelea kupika wote (and I love that).
Aisee nimekupenda bureeeeeee..isingekuwa uko kwa ndoa....aki ya Mungu ningekusumbua DM mpaka ungenikubalia..yaani hapa nipo naimagine jinsi maisha yangu na wewe ambavyo yangekuwa super. Baba chanja is a very luck guy kwa kweli..natumaini huwa hachoki kutafuta hela maana ana mke nyumbani..WOW...am jealousy of him.
HahahahahahHahaha ni kama jamaa alikuwa anatoa story ya kukimbiza swala, akafika kwenye kumpiga ngwara swala, simu ikaita. Amemaliza kuongea na simu anauliza hivi niliishia wapi, wana wakamwambia ulimpiga ngwara. Jamaa akaendelea, nikamvua bra na chupi.... Watu wakamkumbusha mzee ni swala unaongelea!
Sent using Jamii Forums mobile app
kabisa ani utamu wa muda ila sasaNi risk kubwa sana, sema genye zikipanda huwa hatuwazi nn kinaweza kutokea mbele ya safari
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂😂😂kuna watu sio wa njii hii kabisa
Hiyo ilikuwa biashara mkuuJana nimekula mademu wawili kimasihara. Kuna mama mmoja tupo nae ofisini, kama wiki hivi amekuja kutembelewa na mwanae maana now tupo government city idodomya. Yule bi mkubwa alikuwa na mzigo wangu ivyo akanielekeza nikauchukue kwake ila akanipa angalizo nisije nikamlamba mwanae maana anajua tabia yangu. Nikazama ndani kuchukua mzigo namkuta mwanae tukapiga piga story mbili tatu huku namshika, nafika kifuani dogo katulia, piga denda katulia tuu, nikapima oil dogo kaanza kulegea. Mzee baba nikainamisha sebuleni nikapiga bao langu moja nikasepa maana mida ya kurudi bi mkubwa ilikuwa ishakalibia. Nafika home nijiandae kuja dar kwa ajili ya kula xmas kuna demu mmoja jirani yangu ila nae yupo ofisi flani ya serikali akawa anataka lift ya kuja dar, akaja na best ake, si nikawa namtania amuache mwenzake, kimasihara akamuacha kweli nikazama nae chumbani maana nilikuwa na taulo tuu baada ya kutoka kuoga, nikaanza kubembeleza demu aachie mzigo akawa anagoma ikabidi mzee baba niahidi zawadi, dogo akapanda dau anataka nimtumie mama yake laki moja, nikakubali kumpa ila cash, dogo akagoma akataka nitume kwenye simu na mm nakomaa tutapitia atm nitoe nimpe cash, badae dogo kukubali nikala mzigo na ela sikumpa kaishia kulalamika kwa nilichomfanyia
HahahahahMkuu ukiwa mtu wa uvinza...yaani uvinza ikishakaa damuni....hyo kitu inakuwa involuntary action....yaani unaweza nunua hata kahaba pale corner bar ila ukajikuta umezama chumvini halafu wakati wa kumtia unatumia ndom..hahahaaaaaa.