Mwezi uliopita nilikua na safari ya kwenda Tabora tokea mbeya, kwa wale waliowahi kupita njia hii lazima wataelewa mazingira ya barabara yalivyo.
Asubuhi kama kawaida nikaingia kwenye ngarangara la sasebosa nimekaa mara naona binti flani U20 anaingia kamshika mtoto age kati ya miaka minne au mitano, nikamuuliza unatafuta siti gani? Akanijibu kuangalia kumbe ndio natakiwa nikae nae, kwasababu huwa sipendi kukaa dirishani nikampisha akakaa. Basi safari ikaendelea hakuna wa kumsemesha mwenzie hadi tulipofika chunya mjini basi nikamsikia yule binti anaongea na simu kwa kilugha, alipomaliza mazungumzo yao nikamuuliza kumbe na wewe ni mkabila mwenzangu akaniambia ndio kwani we wa wapi? Nikamueleza basi mazungumzo yakaanzia hapo japo yalikua ya kawaida tu.
Nikamuuliza huyu ni mwanao akasema hapana ni mtoto wa sista ndio anampeleka kwa mama ake yeye anaishi sikonge, nikamuuliza ushawahibpita hii njia akasema hapana ni mara yake ya kwanza, nikamuambia usijali upo kwenye mikono salama maana mi ni mwenyeji kidogo na hii barabara. Tulifika eneo moja wanaita kitunda saa tano usiku dereva akasema kwa leo safari inaishia hapo tutaendelea kesho asubuhi, hicho kijiji kipo porini sidhani hata kama kuna gesti, kabla hatujafika kitunda tulipitia Eneo moja wanaita Rungwa tulipiga energy drink ili angalau kuondoa uchovu, kama mnavojua energy drink zinaondoa usingizi kabisa, sasa ikawa tumekaa tu kwenye gari na stor za hapa na pale no usingizi.
Nikachukua simu yangu nikachomeka earphone nikaanza kuangalia meme na katuni video, mara akaniomba nimpe earphone moja tuangalie wote ( nadhani hili lilikua ni kosa kubwa sana alilolifanya) bila hiyana nikampa wakati huo yule mtoto kalala, tukaangalia kama dk kumi hivi then nikamsogeza karibu ili aone vzr tukawa more than zero distance, baada ya muda nikamshika paja nione ata respond vipi nakuta kimya ye yupo bze na simu tu, nikaanza zile touch za hapa na pale still kimya tu ila nikitaka nishike vichuchu ananitoa mkono.
Basi nikaendeleza zile touch za hapa na pale mara nakuta binti kalegea kaacha na kuangalia simu, nikazima ile simu ili kutoa mwanga, nikampelekea ulimi bila ubishi ile mboga nayo ikaleta wake, nikapiga sana vikombe mulemule ndani ya gari nilipoona sasa kaiva nikamuambia twende nje, tukatoka nje nikaenda nikamshikisha ukuta wa kibanda flani kipo karibu na barabara (huko ni giza totoro maana hamna hata umeme) nikapiga mbili za fasta tukarudi kwenye gari. Tulipoingia ndani yule demu akawa kama kanilalia kwenye mapaja, mara dushe ikaanza kudai tena, ikawa kama inamtekenya tekenya, akainuka kanifungua zipu kaanza kupiga blow job, nikamtoa tena nje nikapiga lingine akaenda zake kulala.
Kesho yake asubuhi safari ikaendelea ye alishukia sikonge mi nikaendelea hadi tabora mjini, wakati wa kurudi mbeya nikapitia tena sikonge nikala kiroho safi nikarudi home mwili uko poa kabisa, huwa tuna wasiliana mara chache chache sana.