The king 07
JF-Expert Member
- Sep 6, 2013
- 1,150
- 2,728
ππππMwendo wa CHAI tu.
"Nikamfuta nikaminya tako " mara "nikamfuata nikaanza kumpapasa","nikamfuata nikaanza kumla mate".
Single mom wanashida gani,unakula kimasihara hadi unasema basi,mtu hutongozi wala hutumii nguvu.ππππ
Ikichelewa hainogiSingle mom wanashida gani,unakula kimasihara hadi unasema basi,mtu hutongozi wala hutumii nguvu.
Nakuja na hii soon
Hiyo hali ikimtokea itamfanya achukie ngono na hata kuwa huru tena maisha yeke yote.H ishu iliwahi kunitokea aisee, Ila ilikuwa kdg tuu size ya harage, demu alijisikia aibu knoma Ila alijikaza mana mwnyw alishangaa imekuwaje π Ila mm nilimuelewa na nikaipotezea chap asije akajisikia vibaya.
N kwel 100% demu ukimkojoza vzr lazima sehemu yake ya nyuma irelax na kama ana tope karibu linaweza limwagike.
Wakuu, demu ukimkojoza vzr hawez kukusahau aisee
Ukumbuke kondom mkuuNIMECHAPA DEM KIMASIHARA JUZI JUMAMOSI.
Ijumaa nimetoka zangu job nikasema mapema ivi siwezi kwenda home ngoja nitafute bar nipate mchemsho na lager mbili tatu.
Nikafika bar nikapaki kausafiri kangu nikazama ndani moja kwa moja counter napenda kunywa bia nikiwa nimesimama basi kwapembeni kuna mrembo mmoja amekaa anakunywa zake brutal nikampa hai kwa mbali alafu nikampotezea sikuwa natime nae.
Tamaa zilinijaa alipoamka kwenda chooni na kurudi aiseee yule mtoto kaumbika anabonge la tako hakika ameumbika
Basi katika harakati nikamuita mhudumu mpelekee yule dada brutal nne mpe na hii business card yangu na wewe yaani muhudumu chukua unachotaka kunywa niitie mtu wajikoni mimi nipo na lager zangu 3 nimesimama counter nakunywa mdogomdogo basi muhudumu akafata maelekezo akapeleka brutal na business card mtu wajikoni akaja nikaagiza zangu mchemsho wa samaki nikaendelea na matumizi yangu baada yakumaliza nikalipa nikarudi home mida ya saa tatu usiku yule bint mrembo alikuwa tayari ameshaondoka na sikuzungumza nae chochote.
Sasa jumamosi asubuhi kama saa nne hivi nipo home nakula zangu movie seblen simu inaita namba ngeni sauti ya binti ikasikika akanisalimia akajitambulisha nikajua niyule bint mwenye mzigo niliyekutana naye bar x jana.
Basi sikupoteza muda nikamuambia tukutane bar x tukapoteza muda na kubadilishana mawazo mtoto akatii nikamuaga wife nikatoka na kausafiri kangu kwenda bar x ile bar inagest apoapo nikaagiza zangu lager za baridi nakunywa huku na msubiri mtoto mwenye shepu lake mjini baada ya muda kidogo mtoto amefika nika muagizia brutal zake 2 nikaagiza na msoso stori stori stori baadae msosi ukaja tukala na tukaendelea na bia mtoto anakunywa brutal kama maji imefika jioni ivi kumbuka sikumtongoza wala hatujazungumza mada yoyote kuhusu mbusu nikamuambia mimi nimechoka na pombe naomba nikachukue room nikapumzike ila nahitaji kampani yako mtoto akatii nikachukua room aisee nimefika room sikupoteza time nikampiga kumbato lamaana nyonyamate sana nyonya chuchu kama sinaakili timamu binti akasema usiwenaharaka ngoja nikaoge nikamruhusu akaenda kuoga akarudi zoezi lakunyonya mate likaendelea nyonya chuchu huku nampiga finger kuna uke weka dole kweny k sugua papasa nyonya papachu mpaka akaloa na kutoa mautelezi meupe kama makamasi aisee niliichapa ile mbusu niliiichapa haswa baadae wazungu hao ila mtoto analili mboo simchezo wazee kunawatoto wanajua kutombana acheni baada ya show nikampa 50,000 akasepa kuja kumfatiliya vizuri yule binti ni mwalimu anafundisha sekondari x mjini
Jumapili nikarudia tena kuichapa aisee nimepata kamchepuko namunea huruma wife maana mtoto amenidatisha
Hayo n mawazo yako tuuHiyo hali ikimtokea itamfanya achukie ngono na hata kuwa huru tena maisha yeke yote.
Walimu hawana ngoma,piga motoUkumbuke kondom mkuu
Kuna Mwalimu mmoja ajira Mpya nahsi kabisa kanibaka maana kila nikiwaza naona sijamla kimasihara niyeye ndio alinipigia hesabu ila anasura Ngumu sana huyu Binti basi tu sijui ya Babu yakeWalimu hawana ngoma,piga moto
Wala, wasiwasi wako tu kwanza ndo kila siku anakuwa anailetaHiyo hali ikimtokea itamfanya achukie ngono na hata kuwa huru tena maisha yeke yote.
Coder12 ni Mwamba na nusu..Finisher wa hatari kama HalaandMwamba nakubaligi sana code zako, wew n bonge Moja la finisher. Salute
Sasa mbona hujaelezea vizuri tukio zima la uchakataji lilivokuwa?Practice practice make it perfect.
Back in days nmetoka zangu viwanja , nipo road si nakutana na manzi ya mtaa mmoja afu hua namzimia sana.
Nkamchukua kwenye kausafiri kangu. kwasababu tunaanza kufika kwangu kwake ni mbele ila kwa mguu ni mbali kwssababu ilikua mda ushaenda mtoto kagoma kuondoka visingizio vya kuogopa.
Nami skutaka kujifanya nataka nimpeleke, mana wema huo sina, nkasema tu asalale leo mbuzi kafia kwa muuza SUPU.
KIMASIHARA IDUMU MILELE π