aisee jamaa umekula kabinti kabichi kabisa
 
Huu uzi hatari sana,jana nimetoka zangu Makulu hapa Dodoma nikasema niende Meriwa nikapate zangu kitimoto tekenya na mtungi kidogo ,sasa kuna mahali kuna Lodge na bar wanipika kitimoto na vyakula vingine panitwa CM Lodge.
Kufika pale nikaanza zangu kupata masanga mbili tatu,huku nimeagiza kilo moja ya kitimoto tekenya na ndizi.Wakati nasubiri kuna pisi ilikuwa nayo inapata bia moja tukasalimiana nikaagiza mhudumu aongeze na yeye kama anaongeza,just company tu.
Story mbili tatu pale akamaliza akasema anaondoka nikamwambi poa ila tukabadilishana namba basi ikaisha,muda kidogo naona meseji samahani hapo sijasahau simu yangj ndogo ,nikacheki siioni nikamuuliza mhudumu akasema aliichukua kwa ajili ya usalama,basi nikamwambia ipo ila ipo counter so akasema nimchukulie nikamwambia ngoja uongee na mhudumu aridhike isije ikawa nataka kuiba,wakaongea na mhudumu akaelewa akanipa akasema nakupa maelezo pakuileta.
Baada ya msosi na bia kadhaa nikabeba mbili za kumalizia usiku nikiwa home,kisha nikashika njia kupata maelekezo ya yule dada.
Nikafika nikampa simu yake akanishukuru huku anacheka eti umeona baa haitoshi umebeba nyingine basi tukacheka kidogo akaniambia karibu home nikamwambia me siingii nisije pigwa bure akasema nitakutetea.
Hapo sina hata wazo la kula mzigo,ila mali iko poa imefungasha kimtindo pisi fulani ya kichagga,kuingia ndani akaomba na yeye bia moja huku story tu zinaendelea. Kula monde pale kimtindo nikamwambia me nasepa akasema poa ila sijui nikulipe nini kwa wema wako nikamwambia tu mambo ya kawiada hayo.
Akasema basi nikishukuru hata kwa kumbato tu,eeeh si ndio nikakumbuka kimasihara hii,wee kukumbatiana mtoto ana mwili fulani wa nyege na zile pombe mikono kwanza salamu ya kwanza ikafikia kiunoni kushika vizuri no kyupi ndani, hata sikuchukua kutaka kujua mengi ni kiss za hapa na pale shilkana sana ni anavuta pumzi kwa tabu pandisha ile dera juu shika matako aisee nikasema hapa liwalo na liwe kwanza mwenyewe nina kipururu changu shika k ishalowa,ile kushusha trouser nimbinue sasa demu kagoma kushuka chini kwanza nikapata BJ moja safi eti ooh niko danger ngoja tufanye hivi ila siku nyingine, sikutaka kusikia hizo story nikamwambia mtoto atalelewa tu nikambinua doogy style nikachapa pale almost 20 minutes na zile pombe aaahh kuja kushusha mzigo demu anasema wee kwa hii kazi hapana tumalize tu ,nikauza mechi mazima mpaka morning ya leo...ila ana K tamu balaa..nawasalimu
 
Capital City kuchele
 
Dodoma mwanaume kuliwa kimasihara ni njenje kwa sasa.
 
Shida ya huo mji ni Gono lake
 
 
Share namba mkuu nipo mtwara hapa nione huo ushetani na mimi
 
Share namba mkuu nipo mtwara hapa nione huo ushetani na mimi
 
Mimi mpaka sasa naendelea kula sana kimasharamashara tu,na nakula wasichana,wanawake,masingo maza na natumua mbinu nyingi mno kuwala japo turufu yangu kubwa kabisa ni heshima kwa naowala
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…