Hii ni chai
 
Nimekuja kutalii Mtwara nikahisi hamu ya tendo, nikafanya maarifa huko badoo na tinder nikapata toto la kimakonde.

Tukakubaliana tendo lichukue muda mfupi tu (round 2 ) halafu anaondoka, mtoto akataja bei nikamwambia aje.

Amekuja kama ametumwa vile, anakatikia mkuyenge kidogo uchomoke, 2 zikaisha nikamlipa akaniambia tulale kabisa kwa pesa hiyohiyo.

Usiku kanionesha ufuska wote, yani nilijua na dhambi kumbe bado mtakatifu sana😂

Sahivi mkuyenge umechoka vibaya mno.

Kwa mtindo huu, mkoa hauta endelea kamwe licha ya utajiri wa korosho na gesi.

Mtwara kuchele.
 

Huo ufuska wote ndo upi mkuu mbona umeandika kama unakimbia
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…