Kula kimasiara,
Nilikuwa na gheto kali kitaa kino enzi hizo bana,
Bonge sharobaro mwili huo,gheto madem wanabagazwa wasipoonekana wa3 wawili imo daily.
Sasa pale mwanzo tulikua sio wengi bibii mwenye nyumba na mpangaji mwingine mdada na housegirl wake basi.
E bana eeh mara vuup wajukuu wa bi kikongwe hao watatu wakaja na mabinti zao huyu ana wa3,huyu wa2,
mwingine singo maza mwanae kaacha kigoma.
Tuanze na hili binti Nyansi,aloo kuna mademu wameumbwa
Yule demu lazima alikua mtusi kwa baba.
Tako hilo kiuno nyigu laini chuchu sa3.
Basi nikala mingo kiwiziwizi mtoto huyo kajaa ila sio pale gheto.
Ikawa isiwe tabu nikampeleka gheto la mshkaji ,
Aloo mshikaji anaishi kwao kanipa uwanja aisee.
Niligegeda yule binti,mpaka mashine km inatoa cheche.
Kilio" mamaaa nakufaa,mamaa uko wapi,mamaa kwanini umenizaa natomboka uwiiiišŸ™†"
Yale makelele du maza wa mshkaji kaibuka kumgongea maana anafkiri anaua mtušŸ˜…šŸ˜…šŸ˜….
Mi sina abari nafungua mlangonikijua ni mshkaji
toba huyu hapa maza(mlokole).
maza"kuna mtu analia humu".
Mi "hamna Mama ni muvi la wanaijeria"
"mmh mbona ni kiswahili nimesikia"
"Labda wametafsiri"
Na rafiki yako yuko wapi
Mi "Kafata viepe huko"
Dah ndo maza kuondoka kwa order "akija mje ndani"juu kule
Ndo ikaisha,
Dah ile sisahau.
Nyansi alinipa tena mbususu,
Kwenye kochi chumbani kwao,
Ilikua doggstyle ya fasta huku binti ndugu bubu akiona show livešŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚
akanichukia sana nilivyokuwa nimemwinamisha dadaake namsugua.
Tuliachana maana yule mamdogo wake single maza Cod Lizzy alikuja kunikamata(episode ingine)
Ndo ikaisha.
Jumla nilikula wa5.
 
šŸ˜‚šŸ˜‚šŸ˜‚
 
Hakuna masiala hapo.
 
Muendelezo
Achana na Nyansi,
Siku niko gheto napiga vyombo mdogo mdo,
Mara vuup joha huyu hapa sa sita usiku kazama ndani yuko na moko kanga hana chupi wala shumizi.
Hapo apartment si ndo tulikua pembeni huko so lazima wapite pale toka nyumba kubwa.
Aisee kazama gheto kifala tu,namuuliza we vipi humu tena?demu analamba kidole tu karembuaa anasema nimelewa nikakosea mlango,
Sijakaa vizuri kanga kaangusha aloo,
Lilikua njema sikua na mzuka nae before kwasababu ya wanae.
Nilichungulia saitimiller tu nje nikafunga mlango.
Pigana miti hadi asubuhi sa 12 anarudi kwao nyanganyanga.
Toka sa sita kasoro hadi kunakucha choo gani hicho.
 
Chai
 
Chai
 
Siku bana masaki huko mi nauza bar tu enzi hizo.
Kaja model mmoja aisee,mnajua bongo mabinti wazuri,
Sasa huyo yaani alikua mzuri kiasi nafkiri alikosa brain tu.
Hawa kina Miriam odemba wakasome.
Dah kaja na beberu wake pale kala suti kali nyeupe,
kiblauzi pink skuna ndefu kali sana make up iliyoenda shule yaani anameremeta.
Nilimfananisha na Naomi Campbell
Wakala wakanywa wakatimka na mshua wake.
Hapo nimepigwa tip ya kutosha
Du mida flani badae.
Demu huyu hapa karudi,
na kaja straight
Unatoka sa ngapi?
Mi "ni kama saa moja hivi"
Nilikua hata wazo sina kumpiga sound.
Maana nilijua sio lever yangu.
Demu akasema nakusubiri.
Aloo uhuni wangu wote pale nilisanda.
Tukawa tuko wote na demu nipo nae gheto daily,
siku nikabeba zigo lingine toka Tanga nikawa nalo.
Hapo nazuga huku na huku.
Demu kaja mzigoni sipo,gheto anaambiwa hajarudi huyu toka jana kapagawa.
Kumbe ana mashetani bana.
Siku hiyo kaja gheto nilipigwa mawe km mwizi huku tunakimbizana🤣🤣🤣🤣.
Mpk kumpa banzi moja ndo katulia kimya.Ndo kahamia mazima gheto.
Ntaendeleza tulipoishia
 
Utoto raha
 
Usiendelee maana unachosimulia akieleweki
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…