Kipindi fulani 2017 nilienda kwenye workshop moja kanda ya ziwa. Ile nafika kutafuta lodge ya kwanza hakuna nafasi,nikakaa nje karibu na flemu za maduka, mama mmoja (nadhani age 55+) muuza duka,nikawa naongea nae pale dukani kwake. Kwenye kuongea kanielekeza logde nyingine nikamwambia mimi mgeni sipajui.

Alichukua jukumu la kufunga grill na kunielekeza,nikaona nichukue namba kwa mwenyeji tukawa tunawasiliana maana ilikuwa workshop ya 2wks.
Siku moja usiku saa 3 kanitania kijana vipi baridi ya huku,unakosa kweli wa kuitoa? Nikamtania njoo uitoe, kanijibu wee kijana huoni aibu,nikamkazia bila aibu. Kaniambia nikifunga nitapita.
Sasa punde si punde,huyooo.
Nikajisemea leo namkula kikongwe,nikampatia taulo akaoge. Alivotoka kuoga nikazama kwenye bag nikatoa rough rider,nikamnyanganya taulo. Mama hadi ngozi ya mapaja imeshaanza makunyanzi ya kizee.
Yule mama nilimhangaisha kwa touches na kisses za kutafutia sifa,ananilazimisha nichomeke.
Nilivyoona malalamiko yanazidi nikachomeka kwa kikongwe huyo.
Jamani kikongwe alikuwa na papuchi ambayo nikama anaizidi umri.

Niligonga nikagonga tena,saa sita nikamwacha akaondoka zake. Hatukuwahi kurudia tena sababu niliondoka,mpaka leo sijawahi kurudi huo mkoa,ila mara moja moja huwa tunawasiliana kwa simu tunacheka hilo tukio.
 
Alikojoa lakini???
 
Heshima yako baharia
 
Wkend iliyopita nimeenda saloon kunyoa, mitaa fulan ya Tax palace, wazee wa mji kasoro wajua.Baada ya kunyoa nikabiwa kuna huduma ya massage pia, kama 35 K hivi, nikasema isiwe nongwa ngoja nijibless na massage, huu mwil upate shukran pia.Nikaingia kwenye kichumba na bi dada mmoja hivi bonge, akaanza kufanya kazi yake, duuuuu, hizi massage hizi, acheni tu.
Nikashtuka mashine ipo wima kama muhogo wa 8/8...... Yule dada akajifanya haoni eti, anaendelea tu na massage.
Nikamwambia samahan, naomba nishuke kidogo . nikashuka kwenye kitanda pale, nikaenda kufunga mlango, nikarudi nikatoa boxa, nikamwambia tumalizane kabisa.
Akachukua mafuta yao yale akanimwagia kwenye mashine na yeye akajipaka, akainama kidigo, nikapeleka moto.
Mechi nimeuza, baada ya massage nikamuongezea hela ya huduma.
Hizi saloon naona tumewekewa malaya wenzetu.
Shikamoo saloon
 

Wewe upo kama mimi [emoji16]
 
Ach uzembe mzee hata buku hujafikisha miaka 10 yote?
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…