Desire mobutu seseseko
JF-Expert Member
- Aug 21, 2018
- 1,002
- 1,476
Oyaa vipi anakupa na mtandao? 0715???Hapa nilipopanga Kuna jamaa ana mkwe mtu wa tabora , huyo demu ni asili ya waarabu kutoka tabora
Cha kwanza huyu jamaa ni deiwaka kwenye viwanda vya sabuni , ila amebahatika kuoa pisi Kali kutoka huko kwao tabora , mke anafanya biashara ndogondogo za home kama kuuza asikilimu kandolo mihogo nk ,
Sasa juzi kati nilikua home mida ya mchana , akaja akanisalimia kwa heshima na kuniomba nimsikilize,
Hio siku hapakua na watu wengi hili joto la dar wengi pia walikua ndani wanasikilizia feni zikitoa joto
Basi nikasogea pembeni kumsikiliza akawa ameniomba pesa ya rejesho sh 20000 , akaniambia amekopa ila hataki mumewe ajue kabisa ,
Mimi nikamwambia Haina shida endapo NAMI atanisaidia kitu ,
Nikawa nimekwambia jinsi ninavojisikia kwake , pia nikamwambia mimi sitomkopesha ila nitampa ,
Nikampanga twende lodge Fulani hapa dar
Kazi haikua kubwa kiufupi Hadi sasa najilia mke wa mtu kwa 20000 tu kwa wiki Nampa pesa ya rejesho
Aisee Hawa waarabu ni watamu aisee yaani najilia tu raha , kwa rejesho la 20000 tu Kila wiki
Oyaaa uliwezaje kula shoga mzee?? Mboo ilisimama??MOLA anisamehe tu kwakwel
Kwanin isisimame? Afu machoko wa mbele tofauti na wabongo mzee,ata kama hutak utamla tu kwanz msafii kanyoa fresh ata akimanuka apo huskii harufu ya nnyaOyaaa uliwezaje kula shoga mzee?? Mboo ilisimama??
Hahahah usijitetee shoga ni shoga broKwanin isisimame? Afu machoko wa mbele tofauti na wabongo mzee,ata kama hutak utamla tu kwanz msafii kanyoa fresh ata akimanuka apo huskii harufu ya nnya
Duuh mzee hadi sasa najuaa unakula mashoga? Mana wanasema huwezi acha hizi mambo ukianzaKwanin isisimame? Afu machoko wa mbele tofauti na wabongo mzee,ata kama hutak utamla tu kwanz msafii kanyoa fresh ata akimanuka apo huskii harufu ya nnya
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Nilivyomula mhasibu wa parokia kimadihara.
Mwaka 2023 alidanja baba wa padre.
Waumini tukajipanga kwenda mazishi, nauli tukachanga ya kutosha kujaza mafuta Eicher mbili za jimbo zinazotumiwa na shule yao.
Safari inaanza saa9 jioni kuelekea Kijijini kwao father, Mimi na mhasibu tumekaa sit ya nyuma tunafunga hesabu.
Tunafika msibani saa2 usiku watu wanaiba na kucharaza vinanda..... Hata sijui ilikuwaje nilimuinamisha kwenye sit nikamwagia kimoja.
Tukarudia gem saa5 migombani.
Lol [emoji23] [emoji23]Nilivyomula mhasibu wa parokia kimadihara.
Mwaka 2023 alidanja baba wa padre.
Waumini tukajipanga kwenda mazishi, nauli tukachanga ya kutosha kujaza mafuta Eicher mbili za jimbo zinazotumiwa na shule yao.
Safari inaanza saa9 jioni kuelekea Kijijini kwao father, Mimi na mhasibu tumekaa sit ya nyuma tunafunga hesabu.
Tunafika msibani saa2 usiku watu wanaiba na kucharaza vinanda..... Hata sijui ilikuwaje nilimuinamisha kwenye sit nikamwagia kimoja.
Tukarudia gem saa5 migombani.
Ameleft grupuSogea pande hizi
hii ni chai bhnNaheshimu mawazo ya kila mtu.
Msingi wa wa bandiko la "ushawahi kula tunda kimasihara " ilikuwa ni confession.
Ushajiuliza kwanini siku hizi visa vimepungua na badala yake kumekuwa na majadiliano nje ya visa vya masihara?.UJUAJI.
Unapata wapi msingi wa kuhitimisha simulizi ya mwenzio kuwa "UONGO"
Kuna lugha kama CHAI,UONGO NA KEJELI zingine hakika zinakatisha tamaa kwa wasimuliaji.
Starabika tu.soma kama hupendezwi na simulizi ya mtu pita mbali.hata speed ya uzi imeshuka sana,kuna watu hawapendi mabishano na badala yake wanakaa pembeni.acha kuterm kazi ya mtu chai au uongo.
N:B kitu ambacho hujawahi kukiona au kukisikia haimaanishi hakipo
Buza hiyo?APA Savoy, mpaka buku 3 unapata mzigo, demand imepungua
AseeeNi mama mtu mzima ana mtoto amemaliza form four last year, miaka 18. Nipo kwenye gari... Kaja kanisalimia ..nimeitikia fresh.. tumeenda, story SI habar. Tumefika, tukashuka wote naye anenda ninakoenda.. nikangoja akawasiliana na mdogo wake.. mie ndo nikapewa simu kusikiliza maelezo anakoenda,,, nikaita boda ikambeba.. tukapeana namba akaondoka..KUFIKA ananishukuru,... SIJAWAHI kula wa Rika lake,
Kimasihara nikmuuliza lini unarudi kwako, akanambia two days ahead. Mie sawa, mbona harak? Oooh, nimeacha familia, duh, sawa!
" Njoo nisalimie"!
Yeye: kwani hauna mke? ...yupo but hayupo maeneo haya...
Yeye, sawa tutawasiliana baadaye( jioni)
Jion: sorry my, nakunywa pombe, wewe unakunywa?
Mie: madaktari walinikataza( fix) uongo yaaan nikadanganya nisimuudh..
Yeye: sawa..
Saa moja jioni.. " my hujanitafuta" , hapo mie nipo nacheki Simba ikiwa chamazi, ni juz tu atiiiii!...
Mie: ngoja natoka siyo muda nikukute kwenye boda hapo ulikopandia juzi..
Yeye: sawa..
Mie nikawa nimetoka.ok njoo nimetoka njoo hapa..
Yeye: ngoja Nile kwanza
Mie: ahhh hapana njoo utarud haraka.
Yeye: nataka unitombe mpa asbh. Mie: mshangao.. Kwan kajua nataka kumtomba? Duh. Akaja. Nikampakia kwenye boda, hao tupo geto, karibu nenda kakojoe....
AKAENDA, akarudi, nikamwambia vua nguo panda kitandani, kavua, kitandan nikafungua radio..nikapanda, nikafunua shuka, nikatomasa, ** ya maji hiyoooo.mbooo ikazama Chali, kifudfudi, chuma mboga, doggie, ubavu, nikakojoa AKAENDA kuoga nijaoga na kumsindikiza.. IKAISHA HIYO ** YA KIUTU UZIMA, NI MLAINI, ANAJUA MITINDO, ANANYUMBULIKA,
TUPO NJIANI ANAONGEA NA WANAE KWENYE SIMU,...
IKAISHA HIYO, SIJAWAHI ILA NATAMAN TENA!!!!!!! KIMASIHARA YAAANI
Nani kakudanganya wewe,Kwa hiyo usipotomba ndio mkeo hatombwi?Unahisi
Unajiona shujaa kwa zinaa , madhaifu au
Unajiona shujaa kwakua umeidhurum nafsi ya msela anaejitafta, zinaa inakufanya ujione bora kuliko kitu chochote
Karma itajibu, vijana dreva bodaboda watatomba mkeo ktk kpindi cha usoni...mark my words
Show ya mlokole na mwindaji
Jus Keep calmUzi hoyeeeeee!!! Mbona kimya sana?
Au mnasubiri pasaka na eid mlete visa vyenu?
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Nenda Oxygen au Terrace.Wakuu nipo tabora mjin rafik yyt wa kike mwenyeej maeneo haya ani PM tufahamiane