[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Kwa hiyo huyo manzi wako kwamba hamna watu wanaweza kum..to.mba?

Wewe endelea kukumbushia....dont trust women.
 
Kweli kabisa. Mimi malaya ila demu anajua kabisa sifa yangu ila wanajipanga tu.
 
Wewe ni unahasila demu itakuwa kashakutoalea njee kakuachia [emoji23][emoji23] jikaze ww mwanaume
We kweli kibwengo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndio ningekua najua ushamba wenu unao endelea
 
Kweli kabisa. Mimi malaya ila demu anajua kabisa sifa yangu ila wanajipanga tu.
Sasa hawa nawapa mbinu wao wanasema nawachamba.

Huwezi Amini wengine wanafika kwa gia ya kuanza kunikandia mm weeee alafu badae wanaanza kuchombeza by the time wanaanza kujieleza yao manzi ashawakinai na kuona machoko tu
 
True tunda la enzi izi easy
 
punguza uvulana mwamba, be a MAN, aya mambo achia watoto wa kike si kila k2 ni cha kujibu na kupandishia kifua mtandaoni, ukivuliwa nguo chutama kama muungwana.
unajua muda mwingine mtu unaeza usimjue kwa sura au kitabia lkn kutokana na jins anavyojibu unaeza ukamsoma ni mtu wa aina gn kuwa ni mwerevu au mpumbav...kwa haraka haraka huyo inaonekana ni ka boy bado akili iko na utoto mwingi haijakomaa
 
unajua muda mwingine mtu unaeza usimjue kwa sura au kitabia lkn kutokana na jins anavyojibu unaeza ukamsoma ni mtu wa aina gn kuwa ni mwerevu au mpumbav...kwa haraka haraka huyo inaonekana ni ka boy bado akili iko na utoto mwingi haijakomaa

ndio maana sikutaka ligi nae, mwanaume mwenye maneno mengi ni wa kutemana nae tu.
 
Wakuu mko sawa [emoji848]
Moja kwa moja kwenye uzi.

Mi nimeoa mtoto mzuri sana kutoka singida mnyaturu. Kuna mdogo wake akasema anataka kuja kwa dada ake japo ajiendeleze na ufundi wa kushona. Nikasema haina shida sa kale ka shemeji sjui kalipewa namba na dada mtu si kakaanza kunitumia visms kakiwa bado kapo huko.

Mi nikaamua kukatongoza kakagomagoma kakadai kenyewe eti ni katoto wakati kamemaliza form 4 miaka mitatu nyuma. Mara kaseme hakajawai kabisa kusex yaani hakayajui kabisa mambo hayo.

Nikakaza kakalegea ila kakasema niwe nakafundisha sasa mdogo mdogo. Nikasema sawa.

Sasa kamekuja yaani ni muoga sjapata ona mpaka nashindwa nimuingieje sasa maana si kwa uwoga huu na ana aibu hatari sjawai ona. Ila akiwa uko kwao tulishakubaliana nimtie.

Wakuu nipeni mbinu nifanyaje sasa kwa mtu wa namna hii. [emoji848][emoji848][emoji848][emoji848]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…