Haya makabila sio mchezo unaweza nata hapa hapa wanafundwa na wanajua sana hawafai tokea wadogo wanazindikwa wanaafundwa wanawekwa tayari kwa mume sasa onja hapo asali unaoa chapu

Mmm utamu wa mtu unaanzia nje bhana madem sexy hua hawajifichi ila sio mbaya kanambia yupo mbeya saivi inabid tukadhibitishe au nakosea[emoji16]
 
Eee Mungu wangu🀣🀣....nlijua pekeyangu ni mfukunyufu jf nzimaπŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚.. Ms eyes
 
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28] Mkuu Maisha ndo haya hayahapa penyewe nimetoka kuvuruga K ya bidada wa Kinyamwezi !!.

SEMA hajanifurahisha.. Kila nikizamisha Ubooo, analalama tuu, oohooo kubwa ,ohooo unaniumiza kizaz
Nilicho gundua wewe mwana una wivu wa kike na huwezi ishi zizi moja na wanaume wenzio.
 
Shikamooo daktareee
 
Ni yeye kabisa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…