Duuh, mademu wenye sura nzuri wana motivate ile kitu aseee, hujui tu yaaniKwani huwa mnakaza sura ama kei?
Kaongelea kuchovya halafu wewe unapindisha kumuuliza eti huwa tunakaza sura?Kwani huwa mnakaza sura ama kei?
Well said 😎😎😎Wa singida si wachoyo kabisa we chovya tu mkuu,
Ilimradi iwe pisi ya kwenda usije uka waste shahawa zako kwa sura ya baba isiyo na shape 🤣🤣🤣🤣🤣🤣
All de best View attachment 2668888
Umemla mara ngapiNiko nje ya mada kidogo wakuu;
Mbona siku hizi mke wa jirani yangu kawa mzito sana kitandani? Tatizo linaweza kuwa nini? Au nifanyeje?
Swala la dada wa kazi kuliwa na shemaji yako kwanza halikuhusu...Nawaza sana hii inshu. Sipati majibu nimegundua shem ana mpigia misele dada wa kazi hapa home. Siku nimeingia jikoni shem hakujua kama nimerudi toka wapeleka watoto shule.
Mimi nliwahi kurudi ili nimle huyu binti maana nlishamweka sawa kitambo kuwa tuwe tunatiana moyo mle ndani. Siku hiyo shem sikujua hajaenda kazini. So nikawahi wapeleka watoto shule. Haraka nikarudi milango haikufungwa. So getini nlitumia tu funguo ya kwangu. Kuingia ndani nikaona nipite moja kwa moja jikoni kwanza nile nipate nguvu ndo nikamgegede yule bint.
Nimeingia jikoni namkuta shem kamshika kiuno binti mkono mmoja na mwingine anamchezea matiti. Alishtuka na kuropoka "unaingia tu hupigi hodi?"
Nliumia sana kwa kweli huyu binti ana week tu ametolewa Tanga. Nami nimehangaika sana kumshawishi kuwa pale home mimi nina sauti asione tu nakuwepo kuwepo ndo msaada wao mkubwa wale Maboss wake. Akakubali kuwa siku ile angenipa. Sasa nakuta shem naye anataka kula. Ni jambo la aibu sana kwa kweli. Na ananikosea heshima maana mimi umri nimemzidi kiasi.
Nawaza je nimwambie sister au nimtafutie siku nimchane aache ufala. Maana huo ni ufala tu. Anajidai anaumwa haendi kazini kumbe ana inshu za kisengendu. Na ninavyomjua sister atamwashia moto kishenzi mle ndani.
Kaongelea kuchovya halafu wewe unapindisha kumuuliza eti huwa tunakaza sura?
Soma vizuri post yake
Au nilete niliyokukula kimasihara last weekend???[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] abeeeh,
mmmmhTaarifa ya habari leo jijini Dar kijana mmoja amekatwa mapumb..u na mkewe baada ya kufumaniwa akiwa juu ya papuchi ya shemeji yake.
Kijana huyo alie tambulika kwa jina la Choosen85🤣🤣
😂😂😂😂naona hata shetani mwenyewe anachekaNiko nje ya mada kidogo wakuu;
Mbona siku hizi mke wa jirani yangu kawa mzito sana kitandani? Tatizo linaweza kuwa nini? Au nifanyeje?
Hebu weka hapaa watu wasomee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Au nilete niliyokukula kimasihara last weekend???
kwa tumbo, sokoni au Tandale kwa MtogoleOyaaaa wahuni eee nimeachwa tangu mwaka juzi nipo single tuuu nipeni basi namba za wototo ambao bado wabichi nipo apa sweet corner garden pub napiga safari ngumu kumeza nimeona buguruni miyayusho karibuni tandale
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mwambie sister uone kama hamjaachika wote.
hama kwa shemeji
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaahHakuna mwanaume na mtu mzima anayeishi kwa dada yake. Jamaa akitoka kwa house girl, akahamia kwako. Toka kwa shemeji yako, wanaume hawakaagi kwa shemeji zao. Nenda kapambane huko.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Sikia, mwambie dada yako ili waachane. Wakishaachana sasa shemeji yako atakuoa wewe na atakuwa anawapakua wewe na housegirl.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mtani, kwann lakinii???Hata na wewe pia.