Story nzuri ila hakuna kimasihara. Ni kutongoza kukubaliwa kupata mbususu na kuila
 
i like the quote the universe will find you a way to accomplish it... kuna masihara moja imetokea last wek kama kuna ukweli fulani ivi
 
Duuu
 
Nikisomaga nikasoma sehem mtu kaandika 0713 dah huwa na mood inakata
 
mkuu unachakata hadi mbususu ya mtoto wa darasa la saba daaaah
Huwa naamini watu wanaochakata watoto ama mabinti under age ni VIBAMIA NA wana MATATIZO MAKUBWA YA AKILI.

A real man anatakiwa kuchakata experienced and aged women.

Binafsi Sasa Nataka 30+ tena nimuangalie sana akiwa na dalili za utoto utoto sitaki kabisa.
 
sylvia b..ha..e
 
Hii ya videnti noma aisee, niliwahi mtafuna dent bila kujua maana ni kanaonekana kakubwa na kana nyama nyama, siku nakutana nako kana uniform aisee niliogopa kinoma tangu siku hiyo nilikachapa block.
Na nilijutia sana kutokujua mapema.
Una bahati mkuu uligundua mapema...Videnti vimearibu future ya vijana wapambanaji wengi sana..tuwe makini.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…