[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Baharia chukua Maua yako.

[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]


ERoni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duh ....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nmekua nasoma tu masikhara za wengine, ebu nami niweke ya kwangu.
Ilkua asubuhi moja ya Sept 2021 nimefika stendi ya Songea ile mpya Kama sijasahau inaitwa shule ya tanga...nilkua na safari kuelekea Mbeya.
Muvi linaanza nimeingia ndani ya bus Super Feo flani hivi Min-bus Songea- Tunduma. Basi iko full ispokua siti za mwisho. Nikakaa mwishoni kabisa lakn nikaona siti ya mbele iko wazi nikahamia hapo, nikamkuta binti amekaa ile ya dirishani, kumuuliza kama Kuna mtu akasema hafahamu. Nikakaa huku namsubiri konda aje kuamua kesi ya Mtanganyika mwenzake. Soon tu safari ikaanza, konda akaja akanipea tiketi maisha yakaendelea.

Hapo sasa nikaanza kumtazama ndg abiria aliyepo kushoto kwangu. Alikua binti flani hivi macho meupe, rangi ya maji ya kunde, chuchu zimesimama Kama kisogo cha Kagere, kana mdomo flani amazing afu kanasinzia kiaina.

Stori zikaanza pale akasema ni mke wa mtu ameolewa muda mfupi tu, kwao ni mkoa wa Songwe na ndipo anaelekea kusalimia. Kwa ushirikiano aliotoa mwanzo, nikaona safari yangu itakua nzuri. Piga stori sana kichwani Sina wazo lolote la uzinzi. Nahisi shetani kitengo cha zinaa alikua anashughulikia masuala mengine kwa wakati huo.

Ngoma nne na dakika zake kadhaa tukawa stendi ya Makambako na abiria tukatangaziwa dakika kadhaa za kuchimba dawa na kupata chochote ili kurejesha nguvu mwilini. Basi Kama ilvyo desturi ya wagalatia kuulzana unakula nini ni kawaida. Tukashuka kubeba misosi na kurudi kuendelea na safari.
Ile tunakaribia Mbeya akili za kimasihara zikaniijia kichwani. Nikamuuliza, vipi unaonaje tukashukia Mbeya upumzike kidogo then jion ndo uendelee na safari make yeye alikua anaishia Mlowo. Akadai nauli hana, nkamwambia kama shida ni hiyo basi asijali. Tumefika Mbeya tukashuka nane nane. Hao kwenye daladala hadi Soweto, tukashuka nikamshika mkono nikatafuta lodge chap et anauliza tunaenda wapi, nikajibu kupumzika. Kakacheka, tumefika mapokezi nikalipa nikapewa funguo kufika chumbani anasema unajua mi mke wa mtu. Nikamjibu nafahamu, niambie tutalala usafiri kesho au utaondoka jion...et..kakajibu nakusikiliza wewe tu.
Ndugu wapenzi wa ufuska, wanawake wakiona kitanda akili huwa zinawatoka. Yule mtoto ameona tu bed akajirusha pale, nikamfata touch Kama zote, akanivua kistaarabu akanishughulikia vilvyo. Alikua so wet, kyuma yake iko very tight na ni fundi kweli kweli. Tulipigana miti kuanzia sa8 hadi kumi na moja. Nikampa nauli 10k akateleza mi ikabidi tu nilale pale pale. Et usiku kananitumia msg, hivi we mkaka imekuaje umenitomba kirahisi vile bila hata kunitongoza?? Nikakajibu kamuulize Rikiboy na wafuasi wake.
 
Rick boy atakuwa na Maswali mengi sana Ya Kujibu siku ya Mwisho[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787].
rikiboy
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787]We jamaa bhaana

Sent from my TECNO KE5 using JamiiForums mobile app
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]wangoni bora uwape pesa watafikisha salamaa ila sio mwanamke,,,[emoji110][emoji124][emoji124]
 
Aisee yaani warembo wakati hizi timu zinacheza unajilia kiulaini sana wee ni kuomba washinde tuu.
Vipi mwana hukumwambia ebu tetema basi kama mayele 🤣🤣🤣🤣
 
Anhah mkuu..tahadhari ni muhimu sana last week nilikutana na mazingira kama yako but in different areas.Week tatu zilizopita nilienda sehemu moja kupata supu ya kongoro(mimi ni mlevi sana wa hii kitu) kwenye kamghawa fulani ambako wanauza mazaga mengi muda wote.Yani wapo active muda wote iwe lunch,chai,msosi wa jioni .
Basi kufika pale nikaagiza Supu nikaanza kupiga mdogo mdogo mara likafika lishangazi limoja kwenye meza yangu.Tukasalimiana kila mtu akaendelea kula chake,basi story zikaanza baadae mhuni nikaomba namba nikapewa,huyo nikasepa.
Ilikuwa around jumatatu nikalicheki tukabonga nikalipnga appointment likakubali.Weekend ilivyofika tukakutana location siku ya mechi ya Yanga vs Singida United,mayele anafunga goli.
Hao tukazama room kufika ndani mwana nina ndomo zangu kabisa coz siuzagi mechi.Ghafla naona lishangazi linasema Condom alitumiaga,mara hoo zinanileteaga U.T.I anaha so linataka tupige Kavu,nikamwambia HAPANA sababu ni first time na tuaminiani linakasema mbona mimi mimekuamini[emoji1787][emoji1787][emoji1787]nikakataa kabisaa asee japo aliforce sana mwisho tukapiga mabao mbili kishingo upande nikamwambia Tukipama tutakuwa tugonga kavu..
Baada ya siku tatu likanipigia simu kuwa lina U.T.I nikalitumia buku 10 ya dawa...saiv linanisumbua tukapige game nipo nalikwepa kwepa
 
Aisee yaani warembo wakati hizi timu zinacheza unajilia kiulaini sana wee ni kuomba washinde tuu.
Vipi mwana hukumwambia ebu tetema basi kama mayele 🤣🤣🤣🤣
😀😀 nilikuwa focused sana maana maumivu ya uto kushinda niliyahamishia kwake.
 
Huyo mwenzake akirudi kutoka Mwanza komaa uwatombe wote wawili[emoji16] kwa pamoja...
 
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Dah! Maisha yana mambo mengi na hutukutanisha na watu wengi wenye hulka tofauti tofauti. Mara nyingi huwa nasafiri na napenda safari. Nmefanikiwa kufika mikoa karibu robo tatu kwa hapa Tz.

Siku moja wayback 2021 nilkua natoka mkoa wa wachawi naelekea jiji la mawe ila ilinibidi nilale Mpanda kulingana na nature ya usafiri area hizo. Basi nimefika Lodge nikalipia chumba nikaingia kupumzika ilkua jioni mida ya sa 12. Mara ghafla mlango ukagongwa, nikafungua akaidia mhudumu akiwa na kitabu cha wageni. Nikaandikisha pale akaondoka. Ile ametoka akaniambia dogo amka ufunge mlango. Sipendi kuitwa dogo na mtoto wa kike. Kimuonekano naonekana mdogo as ni mtu wa tizi kiasi na sina ubonge.

Basi alivoniita vile, nikamuita arudi. Nikamuuliza nani dogo kati yangu na yeye, akasema mimi ni mdogo wake. Nikamuuliza udogo katika nini, akadai umri. Nikamuuliza ye wa mwaka gani akasema 92. Nikamwambia yeye atakua mdogo wangu wa pili. Akabisha sana, nikaona wakati mwingine mwili wake ndo unampa kiburi, alikua na mwili wa wastani yani si bonge wala mwembamba. Nikamwambia Kama ni mwili analingia mi ntambeba mkono mmoja akabisha. Nikanyanyuka kitandani nikamfata anajichekesha tu. Nikambeba nikamrusha kitandani nikamlalia, nikamkiss naona anakwepesha mdomo huku anacheka et dogo unataka unifanyeje. Hahaa

Basi wakurungwa wenzangu wapenda masihara, nikatomasa kila kona ya mwili wake akalegea hoi. Sisafiri bila zana kwenye begi. Nikavuta moja chap nikavua boksa vaa zana. Alikua na dela chupi nilishamvua kitambo, weka dude piga sana toto la kinyamwezi lile. Lilikua litamu balaa. Nikapump kama dk 17 hivi nikashusha waAlgeria pale, akabaki anahema. Nikazama bafuni nikajiweka fiti kirudi nakuta anavaa chupi anasema ama kweli wewe sio dogo, yan kidogo uniuwe.

Basi akajiondokea na kitabu chake kuendelea na majukumu mengine ya kuhudumia waTanzania wenzake. Imefika sa tatu usiku akaja na swagga et basi naomba hiki chumba niuze afu tukalale chumbani kwangu, nikaona huyu amenogewa sinaga ubaya na hitaji la mtoto wa kike mwenye mvuto. Akahamishia begi langu chumbani kwakwe nami nikajihamisha ile kuingia tu nikapokelewa na ma air freshener safi kabisa kwa uhai wa mapafu yangu. Akamaliza kazi zake by sa tano usiku akazama geto. Tulitiana hadi sa nane usiku nikaamua kulala. She was so sweet, ni single mom anajitafutia maisha yake na wanae wawili. Alinifaa sana pande zile za Mizengo Pinda. Mis u E..
 
Hahaha kweli hatari. Naona mrembo mpaka leo anaikumbuka hiyo show
Yah mzee kituoni kwao huwa wanaleta document flani kila mwezi so tayari amekuja tena, namimi natumia vizuri opportunity namuwashia moto kiasi anafumbua mdomo ila sauti haitoki😀. Akitoka hapo meseji za kutosha muhuni nacheka tu.
 
Mkuu ungemtoa pesa kidogo maana alikuuzia bure.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…