Wakuu naleta mrejesho jana nimetafuna threesome ya hao mademu wawili nilioelezea hapo mwanzo, tulikua tunachati na mmoja wao nikamwambia njoo kwa mangi akadai mida imeshaenda sana hawezi kutoka hostel hapo ni saa tano na madakika nikamkazia akasema ngoja aongee na mwenzie akikubali kumsindikiza atakuja nimekaa muda kidogo naona text tunakuja nikasema leo mmeisha nikachukua boda fasta hadi mitaa ya mapambano nikaulizia room kwenye lodge flani nikawambia nakuja nikampigia yule demu chukueni boda njooni sehem flani wakaja tukakaa pale stori mbili tatu nikawaagizia savana wakawa wanakunywa nikaongeza round ya pili stori zinazidi kunoga huyo mmoja ni very charming haishiwi stori mimi nawasikiliza tu nawaza nawatombaje hawa mademu nikaagiza savana zingine mbilimbili zilipofika nikasema tusikae hapa nifateni wakaanza ooh sisi tunarudi hostel mida nikasema nifateni wakainuka mimi nikalenga hadi lodge kuingia ndani mademu wanaanza sasa kwanini umetuleta huku nikawambia nataka tukae sehem ya utulivu pale walevi wanazingua, hapo nao pombe ishaanza kuwaingia nikaanza usumbufu mara kumbatia huyu nahamia kwa huyu mara denda yule aliyemsindikiza mwenzie akawa anajishtukia mimi nikakomaa na huyu niliyekua namchatisha shika sana pandisha tsht nikaanza kunyonya chuchu nikaona anaanza kurespond nikapiga finga naona mtoto unyevu wa kutosha nikahisi hapa hadi kuvuana akili inaweza kumrudia nikasogeza chupi pembeni nikatia boro hapo mwenzake anajifanya bize na tv nikatomba pale nikatupia kimoja kucheki saa ishafika saa saba na madakika nikawambia sasa muda huu hamuwezi kurudi hostel tulale tu yule mwingine akawa kama anagoma nikamwambia huyu niliyemtomba tulale muache aangalie TV akichoka atalala kwenye kochi tukavua nguo kabisa tukajifunika nikawa namchezea tu ndani ya shuka hadi usingizi ukatupitia nakuja kushtuka nakuta huyu demu mwingine naye kaja kitandani nikageukia upande wake nikaanza kubambia taratibu shika hadi **** demu anajifanya kalala alikua kavaa dera nikapandisha nikatia bolo mtoto akashtuka akaniambia kwa sauti ya chini shem mambo gani haya nikamwambia tulia nikatomba hadi kukukojoa nikamvua lile dera tukawa tumekumbatiana badae yule mwenzie kushtuka akakuta nimemkumbatia rafiki yake akanivuta akaanza kushika mboo kitu kikainuka tena kusema ukweli sijawahi kutomba kama jana nikitomba huyo mwenzie ananipapasa nashika nyonyo huyu natomba mwingine wakawa wananipiga mtungo tumetoka Lodge saa tatu asbh hapa hadi nahisi mboo imechubuka niliuza mechi, tumekubaliana watakua wanakuja, hapa nimetoka kuamka nakuta yule shem kanitext vipi babaa uko poa? nikajua anataka shoo ya peke yake, hapa nawavutia nguvu siku mbili hizi tukapige mechi official, nilichogundua pale hostel unaweza kuwatomba hadi ukimbie mchawi hela ya chips na savana mbili tatu.
Akikujibu ni tagg pleaseHostel ipi mkuu?
oyaa nipo mbeya hapa..naomba kazi ya kulaAisee... hongera sana kaka!!!
Mtoto hakuwa na Mbambamba??
oyaa mkuu..sambaza upendo..nakuja PmNa mimi kuna project hivi inapiga miguu yote... inapenda kunyanduana... kipo ubungo .. nato free... nimepimaa kapo sawa
mzee hukuwala Tigo hawa??Wakuu naleta mrejesho jana nimetafuna threesome ya hao mademu wawili nilioelezea hapo mwanzo, tulikua tunachati na mmoja wao nikamwambia njoo kwa mangi akadai mida imeshaenda sana hawezi kutoka hostel hapo ni saa tano na madakika nikamkazia akasema ngoja aongee na mwenzie akikubali kumsindikiza atakuja nimekaa muda kidogo naona text tunakuja nikasema leo mmeisha nikachukua boda fasta hadi mitaa ya mapambano nikaulizia room kwenye lodge flani nikawambia nakuja nikampigia yule demu chukueni boda njooni sehem flani wakaja tukakaa pale stori mbili tatu nikawaagizia savana wakawa wanakunywa nikaongeza round ya pili stori zinazidi kunoga huyo mmoja ni very charming haishiwi stori mimi nawasikiliza tu nawaza nawatombaje hawa mademu nikaagiza savana zingine mbilimbili zilipofika nikasema tusikae hapa nifateni wakaanza ooh sisi tunarudi hostel mida nikasema nifateni wakainuka mimi nikalenga hadi lodge kuingia ndani mademu wanaanza sasa kwanini umetuleta huku nikawambia nataka tukae sehem ya utulivu pale walevi wanazingua, hapo nao pombe ishaanza kuwaingia nikaanza usumbufu mara kumbatia huyu nahamia kwa huyu mara denda yule aliyemsindikiza mwenzie akawa anajishtukia mimi nikakomaa na huyu niliyekua namchatisha shika sana pandisha tsht nikaanza kunyonya chuchu nikaona anaanza kurespond nikapiga finga naona mtoto unyevu wa kutosha nikahisi hapa hadi kuvuana akili inaweza kumrudia nikasogeza chupi pembeni nikatia boro hapo mwenzake anajifanya bize na tv nikatomba pale nikatupia kimoja kucheki saa ishafika saa saba na madakika nikawambia sasa muda huu hamuwezi kurudi hostel tulale tu yule mwingine akawa kama anagoma nikamwambia huyu niliyemtomba tulale muache aangalie TV akichoka atalala kwenye kochi tukavua nguo kabisa tukajifunika nikawa namchezea tu ndani ya shuka hadi usingizi ukatupitia nakuja kushtuka nakuta huyu demu mwingine naye kaja kitandani nikageukia upande wake nikaanza kubambia taratibu shika hadi **** demu anajifanya kalala alikua kavaa dera nikapandisha nikatia bolo mtoto akashtuka akaniambia kwa sauti ya chini shem mambo gani haya nikamwambia tulia nikatomba hadi kukukojoa nikamvua lile dera tukawa tumekumbatiana badae yule mwenzie kushtuka akakuta nimemkumbatia rafiki yake akanivuta akaanza kushika mboo kitu kikainuka tena kusema ukweli sijawahi kutomba kama jana nikitomba huyo mwenzie ananipapasa nashika nyonyo huyu natomba mwingine wakawa wananipiga mtungo tumetoka Lodge saa tatu asbh hapa hadi nahisi mboo imechubuka niliuza mechi, tumekubaliana watakua wanakuja, hapa nimetoka kuamka nakuta yule shem kanitext vipi babaa uko poa? nikajua anataka shoo ya peke yake, hapa nawavutia nguvu siku mbili hizi tukapige mechi official, nilichogundua pale hostel unaweza kuwatomba hadi ukimbie mchawi hela ya chips na savana mbili tatu.
oya hukuwala tigo??Hatari mzee huyo mmoja anabonge la kundu na ukimuona sura ya upole huwezi kuamini kama mkiingia chumbani anageuka jangili
Wewe ndiye Mwana JF maarufu mliyekulana naye kimasikhara nini? Mbona umejibu kuwa ni "Very True"?
Naomba nilete hii kisasa japo kwa ufupi
Kuna mtaa nimehamia mwaka jana... 2022... na nyumba niliyohamia ina kuna nimewakuta wapangaji watatu... mimi nikawa wanne...
Basi maisha yakaanzaa....
Kuna mdada mmoja mwenye asili ya tanga ... tukaanza mazoea naye... baada ya muda kajaa modogo wake... basi nikamwambia mimi nimempenda mdogo wako.... basi ndio tukaanza kuitana shem shem.... nikawa nataoka na mdogo wake na anajua... basi maisha yakeendelea hivyo hvyo......
Juzi ijumaa kuelekea Idd jioni saa kumi kanitafuta.... shem upo wap?
Nikamwambia, nipo job bado sijatoka....
Kasema, shem leo nataka kumbato lako.....
Kidogo nimesoma sms twice ..... nikamwambia acha utani.... bado kakomaa... nikaona hapaa sasa, demu anataka kuleta mambo ya masihara....
Basi nikamuahidi... nikitoka nitamwambia tukutane wap?
Nikatoka job ... nikampigia njoo hadi sehemu flani... basi nikaenda kumftwa.... nikashuka kwenye gari nikamkumbatia.... demu alikuwa wamoto balaaa.... basi nikamfungulia mlango... nikamwambia shem twende zetu....
Nikamuuliza leo hujafunga kasema hapana, basi nikampeleka sehemu nikamwambia tukale kwanza..... kasema yeye ataki kula ni savana anataka....nikaona huyu nyeg* hizi chap ... nikampeleka sehemu tukachukua bia zetu ....
Moja kwa mojaa hadi guest flan hivi.... huwa nikifika naingia na gari langu hakuna mtu kukujua pale....
Demu kafika... kanishika.... isee acha kabisa....oyaa nusu aniuwe basi nikamvua chapi... kugusa chini.... pameloa kinoumaa hadi chupi imeloa piaa....
Shemeji kanipa mambo hadi saaa sita.... usiku.... hakuongea chochote....
Basi tukarudi home....
Sms aliyonitumia kaniambia " shem you did some so special to me to day, i was near to perish"
Sms ya pili "shem siku nikiwa na nyeg* kama leo very sorry you will be in for this"
Basi maisha yakawa yanaendaa hivyoo....
Mashemeji muendelee kudumu
Baada ya kukosa nyama kwenye kimasihara hii nikaamishia nguvu kumla jirani wa wife. Naishi mkoa tofauti na wife wangu ila karibu kila weekend lazima niende kuona familia, apartment anayosihi ina nyumba 3 ndani ya fence. Kuna pisi moja kali ipo taasisi fulani ya binafsi. Siku ya tukio ilikuwa mida ya saa 2 usiku natoka zangu kupata gambe namkuta nje ya nyumba yake nikamtania kuwa twende wote, alichomoa na kuahidi siku nyingine, nilimuomba namba alitoa ila kwa uoga uoga. Kufika mida kama ya saa 4 usiku tukajikuta tunachart na kumuomba nimletee zawadi. Kukubali kwake ilikuwa kosa nikaahidi kuleta wine ila kwa sharti la kunywa wote kwake. Kweli mzee nilivyorudi ilibidi niache gari nje ya fence nikazama ndani kwake na kuanza kupiga mvinyo, within 30 min tulijikuta tupo chumbani natafuna mbususu yake. Bado inaendelea kuliwa ila inakuwa na uoga wa kufumwa na wife.Kuna kipindi nilitaka kula kimasihara ex wangu ambaye tuna kama mwaka tangu tuachane. Kuachana kwetu hakukuwa na ubaya, nilimkuta tuu na mshkaji wanakunywa bia kwenye biashara yake mie nikajiongeza kutambaa nikafuta na namba ndio ikawa kimoja. Bahati nzuri nilikuwa na kazi nje ya mkoa huo kwa takribani miezi 8. Nimerudi ishakatika mwaka na miezi hatujaonana. Siku kama zali namkuta road anafanya shopping Mzee nikatimba kwako nikaanza na touching ili niitafune na sikuona upinzani wowote, bahati nzuri taa ilikuwa inawaka nikaiona makovu ya upele kwenye kiuno, mashine ilisizi ghafla na kuzuga nikasepa. Tangu siku hiyo sikumtafuta tena.
Kuna jiran yangu next door mkali ile mbaya! Tako, sura, shape, rangi🔥🔥.. Soon ntaleta mrejesho maan tumeanza kuazimana kitu flan! Nimesimulia kwa ufupi kuficha code! Ntapiga valeur sku moja af nimparamie ili hata akizingua nisingizie pombe!Baada ya kukosa nyama kwenye kimasihara hii nikaamishia nguvu kumla jirani wa wife. Naishi mkoa tofauti na wife wangu ila karibu kila weekend lazima niende kuona familia, apartment anayosihi ina nyumba 3 ndani ya fence. Kuna pisi moja kali ipo taasisi fulani ya binafsi. Siku ya tukio ilikuwa mida ya saa 2 usiku natoka zangu kupata gambe namkuta nje ya nyumba yake nikamtania kuwa twende wote, alichomoa na kuahidi siku nyingine, nilimuomba namba alitoa ila kwa uoga uoga. Kufika mida kama ya saa 4 usiku tukajikuta tunachart na kumuomba nimletee zawadi. Kukubali kwake ilikuwa kosa nikaahidi kuleta wine ila kwa sharti la kunywa wote kwake. Kweli mzee nilivyorudi ilibidi niache gari nje ya fence nikazama ndani kwake na kuanza kupiga mvinyo, within 30 min tulijikuta tupo chumbani natafuna mbususu yake. Bado inaendelea kuliwa ila inakuwa na uoga wa kufumwa na wife.
Hongera sana ! Ombi, next time jaribu kuangalia mwandikowakuu ngoja namm leo niwaletee kimasihara ilionikuta hapa sahv nmechapa mzgo muda s mref nmemtoa jiran X akalale geto kwke...
iko hv mm nmebahatka kupanga nyumba moja na ma bidada kadhaa hv singo livings hao na huwa natabia ya kuwapgiaga bati kali sna mazoea sifuri hiii n kw sbabu ninasifa ya kupandshia mashambulz moja mbili 3 mtaan kwngu nkitaka kupga mbususu gest kwngu n mzito uchumi unabana labda nkilikwapua malaya huko ndy hafiki wembley stadium anaishia hukohuko uwanja w vumbi(gest),
sas hapa mtaan huwa ni buyu kali ili wasinizoee wakaniharbia madili yang yakupga mbupu wananchi wa samia. ila sas kunajirani moja hv linafnya kaz taasis fulan hv mjini jeupe asee. trako kama linataka kuachana utafkr haljajshikiza kwnye kiuno cha mfupa naiman kazn kwao huko wakuu wake watakuw wanmfnya kitoweo japo sina hakika ila kw navyowajua wnye vyeo hataingekuw mm wakuu,
lakin hilo mm halnhusu mara kadhaa nmekuw nkikutana nalo nkiwa natoka asbuh kwend mishe ama nkrud nkilkuta nalkodolea kiainaa najsemea tu one day yes ....
sas leo bana umeme ukapga shot nyumba kubwa kwao umeme hamna kwngu uwani saf umeme upo, akanfata nmsaidie kuweka chaji mtot kaja na kanga moja wakuu hapo kimoyomoyo nkajsemea leo hyu nkimuacha ntakuw nmefelisha chama, nkamwmbia pita ndan sebulen hapo iweke wkat huo nafua nje n jion hyo kama sa 1 kasoro akaingia akaweka ,
nkamalza chap nkasema huyu sas ngoja nipange maesabu ya kumalzna na hii kesi nkasema ngoja nimletee uchale huyu namla bla kumtongoza kimasihara akikaza natilia buyu nafnya kama nlkuw nazngua.
nkaingua ndan nkaweka pono kwnye tv alaf nkaita jiran smu yko inaita huku akaj mbio sas sjui kuna kidume kilkikuw knasubiriwa kupige kwl kipgwe mzinga asee kaja mputa mputa ile anaingia nami nkatoka chumban pka sebulen mbio bada kumskia anaingia nkiw na boxer t akasema kaah jiran nn hii unangalia
nkajfnya kustuka nslahau kama sjatoa akaduwaa maana kw wazee w zile muv alkuw kendal nan sjui dad analia kama toy yule, jirani akapagaw na saut z yule dem kw kideo akaw kama kaduwaa mm nkachkua chance nkamsogelea chap nkamuambia kwn unaangaliaga jiran akaw anajiuma nkamplekea kis kwng shingo aah
jiran akashtuka kwnz kaikataa akaw mkal jey nn hiki
nkakaza macho hapo simsklzj nkanza kuuminyaminya msambwand wke tumesmama hapo yeye anakodoa macho kw kdeo tu akanz kulalamika jiran jaman ila probably huy jirani atakuw mkazi w buza sio siri sema tu mm nakaa kw kopa njia ile sipit abadani nkapiga tach z kutosha wakuu nkaptlz ghfla nikashuka mpka chin jiran kalowa k imeivaa kuliwa,
lile jcho wakuuu kama shumileta kaltoa lmekuw jekundu jiran anahema kama breki za scania,
tukadondokea kwny kiti mana tulkuw tumesmama nkasema hapa asje akahair bure nkapija dudu wakuu
asee dem anakipoch manyoya chamoto kama anakinawia sabuni ya unga alf ni tight pussy sijaka saw hata dakika 5 hazjafka nmefua daf la kwnz asee nkapgia nje nkarud nkaunganisha chapil hicho nmekipga mpka sa nne ndy nmemtoa akachkua smu yake akanpia namba kasepa,
wakuu nmepgia kwnye koch mech ya dharura kumbe Koch lang bado lnastahimili mana kuna demu na mshinuna ule n mshinuna wakuu , sas nkaingia zngu bafu kuoga narud nkamtxt Jey ndi namb yng hii,
akujibu kama sa 6 anantxt umekula tyar kuna msos nmeanda nkamwmbia, sijala aniletee na kuna smu yake inaita huku aje auchkue uchale tuu wakat smu yake anayo mwnyew ndy anachatia hapo akatuma emoj ya kucheka akanmbia ushaanza nfngulie mlango.
Akaja na pot mzgo umejaa wali
inkapga wali samaki nkamla na mpishi wake sahii ndy nmemtoa akalale kwke yan ajalala nmepga mbupu mpka miguu naiskilzia hapa inatetema,
yaan hapa ujiran umeisha baada ya yeye kumtoa yan sku atakayonpga mznga w 10k above within a week ndy sku naacha kuchat nae namkaushia mazima majiran nuks awachelw kukufnya ndy mtoa huduma *****....!!
next week ntawapa mrejesho dua zenu nmeuzaa mechi wakuu tuombeane asee
UKIMWU UPO
hahaha! Mzee salamaMods please piga ban hawa wote ambao Kazi Yao kuharibu Uzi kujifanya wanagawa namba za mala.ya sijui wanacheza miguu yote.
Ujinga saana.
Leteni visaa vya masikhara. Hatutaki matangazi yenu.
Natoa free... na ulete mrejeshoo....
Kuwa HB na kula hizo mbususu vina uhusiano gani wewe dogo????Kawaida hamna mwanamke mwepesi!!
Mwanamke kukuvulia chupi ni suala lako wewe Mwanaume ujue ninamna gan ya kubuild sexual tension ndan yake within 5 minutes !.
Otherwise anaweza kukuzungusha miaka .
Hata Ivo, mie ni HB.
Fanya mpango pisi ya mwanzaUkiachana na hawa warembo wa Dar,
Nina Pisi Tatu za moto, tokea pande Za Mwanza[emoji3].
Mwenye kuwataka.
Siuzi namba wakuu... nasambaza Upendo.
Lita 20 ya dieselMzee ulilipa pesa mingi saana