Unyama sanaaa Mimi masikhara moja ilinikuta kwenye treni
 
Kuna kipindi nilitaka kula kimasihara ex wangu ambaye tuna kama mwaka tangu tuachane. Kuachana kwetu hakukuwa na ubaya, nilimkuta tuu na mshkaji wanakunywa bia kwenye biashara yake mie nikajiongeza kutambaa nikafuta na namba ndio ikawa kimoja. Bahati nzuri nilikuwa na kazi nje ya mkoa huo kwa takribani miezi 8. Nimerudi ishakatika mwaka na miezi hatujaonana. Siku kama zali namkuta road anafanya shopping Mzee nikatimba kwako nikaanza na touching ili niitafune na sikuona upinzani wowote, bahati nzuri taa ilikuwa inawaka nikaiona makovu ya upele kwenye kiuno, mashine ilisizi ghafla na kuzuga nikasepa. Tangu siku hiyo sikumtafuta tena.
 
Nimetoka kuangalia mechi ya Simba ile juzii nakutaka na pisii imesimama imependezaa balaaa inasubiri usafiriii.. Nikaipa hi ikajibu kama haitaki ilaaa me nikakaza nikazidi kumuongeleshaaa like Mtoto mzuri usiku huu umependeza unaenda wapi peke ako??? Kakajibu naenda kulalaa nkawambia unaedaje kulala umependeza hivyo ngoja nikusindikize kama kweli... kakasema kamasubiri bodaa nkampa simu akaandika namba nikamtxt nisubiri nakuja na garii happ chap[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3] Eeh alokwambiaa atakataaa nanii weee nikaenda kuchukua kausafiri nikampitiaaa hao taratibu ananipa direction nikamwambia twende kiwanja kakakubali kakampanga dada ake atachelewa kurudi. Kufika huko Club ndo nkajua huyu mtoto sio mpole wala nini yani anayakataa na ukichek shape ya kihayaa imekaa mahali pakeee wee wana walikuw wananitamania tuuu kidume nakula kwa macho kabla ya kwemda kujilia vizuriii..!

Ilipofika saa saba nkaona huyu muda unaenda sitamfaidi nikamwambia tuondoke nikilewa sana sitaweza kudrive hao mpaka sehemu ya machinjioo namburuzaa tuuu... ndomu muhimu mnoo aiseee nilichapa ile pisiii sikuamini na zile pombee nachelewa kufikaa yani analowaa nakaushaaa uzuri ni mhayaaaaa weka hasaa. Asubuhi nikaweka tena nikakarudisha kwao na kukaachia ya vochaaa kwenye story nkaja kugundua ni geti kali sema ndo vile maisha tu yaliwaendea vibaya wazazi wake maana chuchu saa sitaaa kweliii...kamwili ni ile rangi ya chplcolatr bilaa kovuu yani smooth balaaa..maku inabanaaa hata akikaa doggy! Najiliaaa tuu katoto ukikapa hata elfu 10 kanashukuru balaaa shida huko status kamenijazaaa kila konaa mpaka naogopaaa.[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Sijaelewa hapa makovu ya kwenye upele kiunoni n nikitu gani...??
..
 
Mwenye uzi wake[emoji2223][emoji2223]
Kimasihara na ukabahtika kukuta inabana kabisa
Nzuri hiyoooooooooooo
Mbususu na ilike
Omba rematch
 
Aisee hongera mkuu,,ila siku nyingine bora uhame nae guest
 
Bei elekezi bro
 
Umejiokoa ungenaswa kwenye gridi ya taifa πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…πŸ˜…
 
Ahahahaha mambo ya status yamenikosesha demu wa moto sana... Wanawake wapuuz kwani lazima mtu uandike status
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…