Aisee!,hii haijawah tokea,double masihara kwa siku moja,ulitisha sana

Haya sisi wa mikoani hatujui hivyo vinjunga ndo vinini,naomba picha
 
Ndani ya miezi michache tu,watu wameisasambua mbususu vya kutosha

wengine tumeoa wanawake wa hvyo mbususu zimechoka hatari ila tumezizoea hvyo hvyo
 
Hakuna anayeuza chochote hapa....

Waulize wahuni kama Kuna mtu kauziwa namba!! Hizi tunasambaziana Upendo Bure.. watu wakale huko.

Na Of course hujazuiwa kuleta kimasihara. Kama ipo we leta Mkuu, acha mbambamba
Umefunga pm yako
 
Atakuwa Zuwena wa Diamond [emoji23] [emoji23]
 
Maninaaaaaa![emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].... We jamaa! Nimecheka kinomaa!
 
Imenibidi nianike hadharani

It was 2017 nikiwa nimepanga maeneo ya bugando, kwenye plot tulikuwa wapangaji 5. Ila pale nilikuwa mimi peke yangu ndio sijaoa Siku moja natoka pilika zangu jioni nikakutana na sura ngeni, ilikuwa pisi ya ukweli alikuwa white peee! Yule manzi alikuwa mnyiramba na ilikuwa ndio marayake ya kwanza kuliona jiji la Mwanza kalikuja kumsalimia Uncle yke.
Siku mbili kupita nikaona nijiongeze, nikiwa natoka kula mgahawani nikakutana nae ndio anatoka duka jirani. Kuomba namba tu, nikapewa yani we acha tu. Mida ya saa 3 ucku manyunyu ya mvua yakiwa yana piga na kulikuwa na hali ya kaubaridi fulani.

Mtoto nikaanza kumchatisha kawaida tu kama kudadisi na kufahamiana majina kwa badae nikaona nimwambie nazidiwa na baridi.
"Kwani si ujifunike shuka.
 Mimi: yani mashuka nilisahau kuchukuwa niliyapeleka kufuliwa
 Mrembo: pole jamani.
 Mimi: asante ila unaonaje kama ukiniazima la kwako moja?
Mrembo: sio mbaya ila itabidi uvumilie kama dk10 wakiingia kulala.
Mimi: poa.

Kama utani vile! gafla nasikia sms inaingia, kufunguwa "funguwa mlango nakuletea shuka ila sitaingia wala sikai"
Nikasema "POA!!" dk mbili nyingi mrembo ameisha fika, kweli shuka alikuwa ameishikilia vizuri tu ila kumtizama mtoto amejifunga kanga yake moja rubega🤪 asikwambie mtu!! badala ya shuka mm nika mshika mkono na kumwambia " Naomba utie baraka zako tafadhali, na sio vizuri kunyeshewa na mvua .

Yani na nilikuwa kwenye single room, tulikuwa ndani kila mtu anahemea juujuu... yani sitakuja isahau hii siku.. unaila pisi huku unaiuliza jina mara mbili mbili tuli enjoy mpaka mida ya saa 11 asubuhi ndio nikaiachia.

Kesho yake tena nikaivuta mpaka saa 12 asubuhi. Na ndio ilikuwa siku ya mwisho kuitromb... Hadi leo naishia kumwona akijipost na bwana wake hukooooo.. FB.
"Mechi hizo ni tamu asikwambie mtu"
 
chai
 
USO KWA USO NA GONO, NIMEPONEA CHUPUCHUPU.

Kidum Chama Cha masiharaa.

Jamani tule kazi lakini tukumbuke ndom ndom muhimu nimefumania pisi iko poa, pussy iko tight lakini huo uvundo harufu mpaka natamani kutapika, nimejilazisha kupiga kimoja cha mkwezi nimemtoa gheto staki alale hapa.

Nimetoa mashuka, imebidi nifue nguo mbili tatu ili harufu ya nyapu itoke mikononi, jamani eh nafsi ikisita achana nayo,
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…