nipe namba yake bas malafyale
 
Kuweka sawa story ni mwanafunzi wa field alikua amemaliza chuo
 

Oyaaah[emoji38][emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
 
Upewe PhD ya heshima tu mkuu

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
Chai
 
Huu no ujambazi aisee [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Ukanda huu

STDs ni sugu
Alafu kweli hata kuna dada alisema
We jamaa ni Idd Amin Dada 😂😂😂😂😂😂😂
 
Unacho hisi kuna ukweli hawa mod wanakula sahani moja na hao watu
 
Unacho hisi kuna ukweli hawa mod wanakula sahani moja na hao watu
Exactly bro sema sahivi naona kametulia sana mkuuuuu kalipigwa ban ya siku 3 kakanyamaza saivi hivyo ndo hivyo tu mkuuu
 
Hii ya kula receptionist nitakuja kuileta nimepiga Kama watano hivi
 
Hapo unataka watu waseme "chai", useme ni washamba!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…