Kwa hapa sisemi kitu[emoji2960][emoji2960][emoji2960]
 
Sio wote ni wakaka.

Nishakula wawili mpaka saiv wakali kinoma
 
Hawa wamama 30+ wanalika kirahisi sana aisee kwa wanaowajulia af watamu sana😋
 
Mtasema ni msikhara au la

Natoka zangu mkoa X naenda mkoa Y kwa utafutaji kufika stend naambiwa nisubiri kutoka dar basi nikatulia kwakuwa simu yangu inakaa lain moja ikabidi nitafute nyingine ndogo chap. Basi gari ikaja nikapanda.

Kufika nikaoneshwa siti nikakaa hammmmadddd[emoji849][emoji849] bonge la toto kucheki usawa wa paja nikaona kanona (tako hips ndio ugonjwa wangu) [emoji14] nikamsalimia kwanza akaitika nikachukua point 3 za ugenini.

Basi sasa kuvungua ile simu mpya niweke lain ikawa inasumbua akaomba anisaidie kakakatika hadi kucha nikampa pole hapo nikawa nimepata point 3 ya neutral ground.

Safar kwenda nikalala nikasikia sauti nyororo inaniamsha kumbe yy anaomba USB nikamfatia kwenye begi nikampa hapo nikachukua point 3 za home ground.

Nikagonga energy ili nisilale basi tukapiga story hadi tabora mtoto anaenda shuleni kufata cheti chake.

Mpa sana sifa akajaa kuomba mzigo yan tulale wote toronto akasema anaunganisha sikuvunga nikavuta namba.

Tukaagana basi kuchati hapa na pale omba mzigo omba na ww mara ana mume sijui kimepanda kimeshuka sijui nikavunga mazima. Sikumtafuta tena

Sasa likizo ya mwisho wa mwaka nikarud home baada ya mda mrefu akanitafuta nikamwambia lini upo free Niandae siku kwa ajil yako akasema jumapili. Ila tu nikiwa serious.

Nikavutia muhuni wangu akaachia chumba.

Jumamosi nikafika jiji la makonda jumapil mtoto kajaa ni mali ya Tanga ohh mara sikai sana mara iki mara kile mtoto ananukia kama jini.

Alikuja geto around saa 4 tachi za hapa na pale nikampa bonge ya breakfast nahisi hajawahi kunywa.

Tachi zikaendelea mara akatae ila akafanya kosa moja tu kishika ziwa nikaona kalegea nikajua huu upande ndio uchochoro wa kupitia nikafunge kugusa mbavu mtoto hoi.

Kwa ufupi backline ilikuwa tenga kipa anafikika kwa urahisi tachi sana kugusa chupi kama imelowekwa .

Akawa na aibu aibu ila baada ya chombo kuzama demu anazungusha hatar kula mzigo tunapoa tunajimwagia kinapikwa kinaliwa na mpishi analiwa.

Ikabidi nimwambie jamaa akalale tu kwa wadau wengine. Asubuhi akafua na kufua kabisa.
 
Ila uliuza mechi hapo aisee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Hawa wamama 30+ wanalika kirahisi sana aisee kwa wanaowajulia af watamu sana😋
Mi nimeshawachoka sasa. Kuna mmoja ana 34 yrs nilimtafuna alisquirt hatari sana alilowesha mashuka yangu ikabidi nianike godoro. Sijui nilimfanyaje alivibrate mama mtambo alipiga yowe sijawahi shuhudia. Baada ya hapo alilala usingizi kama masaa mawili na nusu sijamuamsha. alikuja kuamka yuko hoi sana. Tangu siku hiyo alichanganyikiwa kabisa alikuwa anafunga safari kwa hela yake kunifuata mkoa mwingine safari ya siku nzima. Baadaye nikaja kugundua hakai na mume wake ni mtu wa mizunguko mwezi unaisha jamaa hayupo home. na akija anakaa siku moja au mbili anasepa. Alikuja kufunguka kuwa mume wake amezaa na binti flani kwenye biashara zake huko so hawako in good terms. Nilikula sana hela za huyu mama sema baadaye nimeamua kukaa kando japo hatujagombana ila tumewekeana speed governer kidogo maana alikuja spidi kali
 
Napasie namba yako PM mkuu maana kizuri kula na nduguyooo
 
Hizi sms mbna kila siku tunatumiwa afu tunazikaushia tu hatujib man tushawazoea hao hawanaga lolote
 
Nadhan ya masihara ni ile ya papo kwa papo
Yaaan muda ule ule.....ikishapita sku ya kwanza sio masihara tena bali ni mmeandaana
Masihara ni ile ya ghafla ghafla...au mm ndo sielewi
Sahihi,

Sasa unakuta mwamba analeta kisa ambacho anaisumbukia mbususu adi wiki ndo anapewa afu anasema nae ni kimasihara
 
Sahihi,

Sasa unakuta mwamba analeta kisa ambacho anaisumbukia mbususu adi wiki ndo anapewa afu anasema nae ni kimasihara
Mwingine hadi mwezi...
Au kaishi na manzi jirani labda kwa miezi hata sita

Yaaan masihara ni mfano upo zako njiani wala hukuwa na mpango na mbunye...ghafla unakutana na manzi....mnaongea ongea nini unampagawisha then muda huo huo kama utani unapiga vibao vyako viwili vya fasta
Au mko zako safarini mmekutana kwa gafi...unamshawishi hadi mnatafuta rumu.....humjui hakujui ila mzigo umeliwa

Hayo ndo masihara sasa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…