Udwanzimambo ya hostel mazuri sana kuna kabinti kwa mwaka wakwanza nataka nikafundishe hii michezo kakirudi mkoani msiogope kukaomba nimeshakafundisha kilakitu ila mtanisamehe wana tunda kimasihala huu mchezo mi napenda kweli yaani nikila mademu kumi basi saba lazima nile ndogo ntakuja kueleza kwanini niliamua hivo kila jambo linastory yake ila ufupi boda wangu alimpa mimba demu ambae alikuwa anamleta geto kwangu na nilikuwa nimetoa mpaka mahali nakaapaga lazima nile wake za bodaboda wote mtaani kwangu tena kula ndogo nikafanikiwa kadhaa ivo nikazoea mpaka leo napendaga tu ndogo ***** mpaka leo
Hii sio Masihara. Ukiisha tongoza tu ujue sio masihara.Na mimi niweke kisa changu, Nakumbuka mama mmoja hivi nilikuwa namtongozaga kimasihara maana sikujua kaolewa na jamaa mmoja fundi furniture, sasa nikapiga sound wee akanichomolea. Baada ya kungaika nikaachana naye. Siku moja nikajikuta tumekutana nikaomba namba akanipa nikawa napiga sound wee mpaka akanikubali.
Siku hiyo nakumbuka usiku alikuwa anaenda kwenye biashara yake, alipotoka akanitafuta na mimi nilikuwa nipo home na roommate wangu hawakuwa home. Nikazima taa ya nje mama yule akaja mimi nikaingiza ndani nikala kamoja cha fasta ila cha ajabu mama yule alinipiga kabali moja hivii mpaka leo naikumbuka alafu alikuwa anagumua na kuhema juu juu baada ya pale nikamuacha akaondoka. Mpaka leo nashangaa alikuwa akininyima akaja kunipa na sijawahi wasiliana naye akiniona huwa ananikonyezaga konyezaga tuu.
Ujinga kama ujinga mwingine.mambo ya hostel mazuri sana kuna kabinti kwa mwaka wakwanza nataka nikafundishe hii michezo kakirudi mkoani msiogope kukaomba nimeshakafundisha kilakitu ila mtanisamehe wana tunda kimasihala huu mchezo mi napenda kweli yaani nikila mademu kumi basi saba lazima nile ndogo ntakuja kueleza kwanini niliamua hivo kila jambo linastory yake ila ufupi boda wangu alimpa mimba demu ambae alikuwa anamleta geto kwangu na nilikuwa nimetoa mpaka mahali nakaapaga lazima nile wake za bodaboda wote mtaani kwangu tena kula ndogo nikafanikiwa kadhaa ivo nikazoea mpaka leo napendaga tu ndogo ***** mpaka leo
Bado unamgongaga tu sio eeehAisee hii kimashara ndani ya lock up za Central Police Dar es salaam
Kwa wale ambao walishawahi swekwa ndani ya kituo cha Central jijini Daslam watakuwa wanayafahamu mazingira ya ile rock up na cello zake mule ndani yaani chini kwa chini iyo ukifichwa ndani ya Central utakuwa unasikilizia kelele za gari zikipita huko mtaani
Nakumbuka ilikuwa 2019 katika harakati za utafutaji nikaingia kwenye 18 za serikali na hapo ndipo kikosi kazi maalumu kikatumwa kunitafuta na kufanikisha kunikamata nikiwa sina habari maeneo ya mnazi mmoja
Nilipofikishwa mule ndani nilikuta watu wengi tu kila mtu na kesi yake, mule ndani kuna vyumba vidogo vidogo wao wanaviita CELLO yaani limejengwa kama bweni
Cello ya kwanza tu ukiingia ndani walikuwa wamefungiwa wadada wawili nakumbuka walikuwa na makosa ya kumsema mwendazake kupitia facebook
Nimeingia mle kila mtu anauliza kesi iliyoniweka ndani maana naona ndio imezoeeleka na stori zinakuwa nyingi..Hao wanawake cello yao ilikuwa imepigwa kufuli na imejemgwa kwa nondo nzito yaani ilikuwa inafunguliwa muda wanaenda chooni tena kwa msaada wa askari wa zamu
Nakumbuka niliingia mida ya saa 10 jioni, saa 11 hivi wakanita waniuze kesi imekuaje nimeingia ndani,, nikasimulia pale wale wadada washikwa na huruma kweli wasijue hata kujihurumia kwanza kati wao nilikuta wamekaa ndani zaidi ya wiki,, nikajaribi kuwatania tu nikasema hivi hapa nilivyo na dushe ndefu hivyi huwezi inama kama unaitupa mbususu kwa nje kupitia nafasi baina ya nondo then nikupe kitu unakimiss humu ndani...wakajichekesha pale nikasema usiku lazima nije kimasihara yaani na nikaomdoka kwenda kujichanganya na cello za wanaume
Muda wameletewa chakula naona wananiita wakanipa chakula nikalia pale pale mlangoni mmoja hivi umbo la wastani maji ya kunde akaonesha interest za wazi japo alikuwa anahofu kwamba tukikamatwa ndio tutaozea jela,, nikamwambia usiku wa mananene nitakuja we usilale
Sijui hata ilikuwa sangapi usiku ule, nimeona tu kumekuwa kimya kibaridi cha Central kimetanda nikajisogeza taratibu kufika namkuta mtu amekaa mwenzie kajilaza
Kimasihara ikapigwa kimyakimya, akageuka fasta ikapigwa chuma mboga ya maana
Dushe likafika japo halikuzama lote nikanyooosha kimoja cha nguvu then nikarudi huku cello nilikokua nalala
Nakumbuka mimi nilitoka kesho yake saa 4 akanipatia namba nikaimeza kichwani,, baada ya mwezi nilikuja mtafuta kumbe ni mke wa mtu japo niliwahi kutana nae pale kebby ya mwenge nikajipigia kama mara kadhaa hivi
Kimasihara oyeeee
Unexpected sex ni tamu sana siku zote hata bila kumumunya maneno!Hellow Guyz,
Nimewahi kupata experience ya matukio mawili ambayo yalinipa maana halisi ya "UNEXPECTED SEX" . Tukio la kwanza lilitokea mwaka 2009 ambapo nilipanda basi nikielekea Tabora kwenda kumuona ndugu yangu wilayani Uyui lakini ndani ya gari nilikutana n mdada ambaye she was 25 by then.
Na baada ya stori mbili tatu tukafahamiana na tuliposhuka stend nikamwambia mi nitalala hapa town then asubuhi niende wilayani nikaamua kumjaribu kwa kumuomba tulale wote she didn't mind it at all.
Kilichofuata ilikua ni shoo ya kufa mtu ambayo I never had it before na ilipofika asubuhi tukaagana na hatukuwahi kuwasiliana tena till now.
Tukio la pili limetokea last year kipindi cha mwezi wa february;S hemeji yangu mmoja alikuja kuleta mzigo wa kaka yangu sasa cha ajabu alipoingia ndani mvua ikaanza kunyesha kwa nguvu mpaka nikaamua kufunga milango.
Baada ya hapo nikakaa na shemeji na baada ya stori mbili tatu nikaona ananiambia "shem cku hizi unaonekana mrefu",nilipomuuliza kwanini akaniambia naona kama unanizidi vile.
Ndipo tulipoaamua kupima kwa kusimama huku yeye akiwa mbele yangu na niliposhika her WAIST nikaona anavuta mikano basi ikabidi nimpe mamboz na mvua ilipoisha akaondoka and we never did it again coz it was a good sex to a wrong person.
Sasa wanajamvi naomba kupata experiences zenu katika hili.
Nani amewahi kufanya mapenzi kwa bahati mbaya? And how did it happen?
Na kuna ukweli wowote kwamba UNEXPECTED SEX NI TAMU ZAIDI KULIKO ILE INAYOKUA PLANNED?
Kabisa hapo ajala tunda kimasiala alidhamiria kabisa huyuuu itoshe kusema alikula tunda kimakusudiHii sio Masihara. Ukiisha tongoza tu ujue sio masihara.
Duuuh ilikuwa mwaka gani mkuuUnexpected sex ni tamu sana siku zote hata bila kumumunya maneno!
Hii ya kwangu nadhani siyo kula tunda kimasihara bali ni rushwa ya ngono na matumizi mabaya ya ofisi nilifanya!
Nilikuwa na kawadhifa mbuzi flani hivi sehemu.
Mama mmoja akajichanganya hadi nikashangaa!
Mara ya kwanza kukutana naye, akawa na furaha sana kwa namna alivyonisabahi kwa kucheka cheka hadi nikajishitukia!
Kumbe hatua hiyo alikuwa anasafisha njia ili kujenga mazoea!
Ndiyo siku moja akaja kujiweka wazi kuwa zile nafasi za ajira zilizotangazwa na Halmashauri, mtoto wake asikose na yupo tayari kujitoa kwa lolote!
Nikamuuliza atajitoa toaje?
Baadaye akanizidi vishawishi baada ya kuweka wazi kuwa yeye mwenyewe anajitoa na si kwa ubaya, ni kwa nia nzuri tu.
Na alivyokuwa na msura, nikakubali ili nione kama yaliyomo yamo na itakuwaje!
Kufupisha stori, kuanzia hela ya gesti ni yeye, hela ya Taxi ni yeye, hela ya vinywaji ni yeye, hela ya kuhonga ni yeye na mambo yoote ambayo hufanywa na mwanaume kusherehesha(kuhonga) mwamamke amtakaye alifanya yeye.
Yaani alinitreat kama mtu jobless ninayeishi kwa mtu.
Nikaambiwa ni marufuku kutoa hela yangu katika mchakato huu, ni yeye kama yeye tu na nisijisikie vibaya, nikasema sawa.
Na kweli kila nikitaka kujitutumua kwa kutoa ushirikiano ki pesa, nakatazwa.
Tukaja kwenye sananaa ya kitanda sasa!
Mauno yale ya rushwa yalivyokuwa yanakatwa kihasara, sidhani kama hata mtu wake humkatikia mauno ya namna hiyo!
Ni raha sana mwanaume kumfanya mwanamke na kisha hela akupe yeye.
Unapata msisimko mkubwa sana wa ajabu kuliko lile penzi la kusotea.
Na unafanya kwa ufanisi wa kustaajabisha kwa sababu unafanya bila hofu, umeondolewa stress zote za kudaiwa hela na gharama zingine zote!
😂😂Mkuu we ndio utakuwa umesahau kuwa huyu ni daktari wa kibongo,mtu anaumwa mguu ye anampasua kichwaMkuu umesahau.
Boss alisema mkono ndio unauma, wewe umefikia kufanya masaji mguu!
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
Acha kuwadanganya wenzio sir,pia sio kila mara unavyowaza ngono na wenzio wanawaza ngono kiongozi,Muwe mnawasifia wanawake zenu ..
Mtumie hiii meseji Mkeo/Mpenzio ambaye unamtomba...( Hata kama hujawasiliana naye )
"Daah Hivi My Kumaa yako umeiwekea nn? Mbona utamu wake Kila Mara unanijia ubongon mwangu ,uliiwekeaga dawa Kumayako?. Hapa Niko kazin lakini nimejikuta naiwaza Kumayako mpaka mbooo inasimama".
Utume huo Ujumbe bila kupunguza wa kuongeza neno.
Alafu uone atakavyokujibu akiwa anachekaaa Sanaa .
Majibu mleten hapa Kwa screenshot
Mkuu unanitafuta nn?Acha kuwadanganya wenzio sir,pia sio kila mara unavyowaza ngono na wenzio wanawaza ngono kiongozi,
Dahh! We jamaa bana 😅😅😅Muwe mnawasifia wanawake zenu ..
Mtumie hiii meseji Mkeo/Mpenzio ambaye unamtomba...( Hata kama hujawasiliana naye )
"Daah Hivi My Kumaa yako umeiwekea nn? Mbona utamu wake Kila Mara unanijia ubongon mwangu ,uliiwekeaga dawa Kumayako?. Hapa Niko kazin lakini nimejikuta naiwaza Kumayako mpaka mbooo inasimama".
Utume huo Ujumbe bila kupunguza wa kuongeza neno.
Alafu uone atakavyokujibu akiwa anachekaaa Sanaa .
Majibu mleten hapa Kwa screenshot
Wee unataka kuvunja ndoa za watuDahh! We jamaa bana [emoji28][emoji28][emoji28]
Mwanae ulimsaidia kupata kazi??Unexpected sex ni tamu sana siku zote hata bila kumumunya maneno!
Hii ya kwangu nadhani siyo kula tunda kimasihara bali ni rushwa ya ngono na matumizi mabaya ya ofisi nilifanya!
Nilikuwa na kawadhifa mbuzi flani hivi sehemu.
Mama mmoja akajichanganya hadi nikashangaa!
Mara ya kwanza kukutana naye, akawa na furaha sana kwa namna alivyonisabahi kwa kucheka cheka hadi nikajishitukia!
Kumbe hatua hiyo alikuwa anasafisha njia ili kujenga mazoea!
Ndiyo siku moja akaja kujiweka wazi kuwa zile nafasi za ajira zilizotangazwa na Halmashauri, mtoto wake asikose na yupo tayari kujitoa kwa lolote!
Nikamuuliza atajitoa toaje?
Baadaye akanizidi vishawishi baada ya kuweka wazi kuwa yeye mwenyewe anajitoa na si kwa ubaya, ni kwa nia nzuri tu.
Na alivyokuwa na msura, nikakubali ili nione kama yaliyomo yamo na itakuwaje!
Kufupisha stori, kuanzia hela ya gesti ni yeye, hela ya Taxi ni yeye, hela ya vinywaji ni yeye, hela ya kuhonga ni yeye na mambo yoote ambayo hufanywa na mwanaume kusherehesha(kuhonga) mwamamke amtakaye alifanya yeye.
Yaani alinitreat kama mtu jobless ninayeishi kwa mtu.
Nikaambiwa ni marufuku kutoa hela yangu katika mchakato huu, ni yeye kama yeye tu na nisijisikie vibaya, nikasema sawa.
Na kweli kila nikitaka kujitutumua kwa kutoa ushirikiano ki pesa, nakatazwa.
Tukaja kwenye sananaa ya kitanda sasa!
Mauno yale ya rushwa yalivyokuwa yanakatwa kihasara, sidhani kama hata mtu wake humkatikia mauno ya namna hiyo!
Ni raha sana mwanaume kumfanya mwanamke na kisha hela akupe yeye.
Unapata msisimko mkubwa sana wa ajabu kuliko lile penzi la kusotea.
Na unafanya kwa ufanisi wa kustaajabisha kwa sababu unafanya bila hofu, umeondolewa stress zote za kudaiwa hela na gharama zingine zote!
Hata asingenihonga, mwanaye alikuwa na sifa angelipata tu. Alipata.Mwanae ulimsaidia kupata kazi??
Mm sijui kama wewe n mzinzi au lah,unaweza kuwa mzinzi wa vitendo au mzinzi wa kuandika hapa maneno mengi kumbe uongo mtupu,alaf pia uzinzi sio sifa kiviiiile,kutembea na wake za watu sio sifa kiviiiiile pia.Mkuu unanitafuta nn?
Wewe ni mzinzi kama Mimi??.
Kama wee sio mzinzi, hili halikuhusu ... TULIA.
Alafu kumtumia Mke/Mpenzi Ujumbe huo sio dhambi, Hata wao Wanawake wanafurahia
Alipata kazi mwanae hatimaye?Unexpected sex ni tamu sana siku zote hata bila kumumunya maneno!
Hii ya kwangu nadhani siyo kula tunda kimasihara bali ni rushwa ya ngono na matumizi mabaya ya ofisi nilifanya!
Nilikuwa na kawadhifa mbuzi flani hivi sehemu.
Mama mmoja akajichanganya hadi nikashangaa!
Mara ya kwanza kukutana naye, akawa na furaha sana kwa namna alivyonisabahi kwa kucheka cheka hadi nikajishitukia!
Kumbe hatua hiyo alikuwa anasafisha njia ili kujenga mazoea!
Ndiyo siku moja akaja kujiweka wazi kuwa zile nafasi za ajira zilizotangazwa na Halmashauri, mtoto wake asikose na yupo tayari kujitoa kwa lolote!
Nikamuuliza atajitoa toaje?
Baadaye akanizidi vishawishi baada ya kuweka wazi kuwa yeye mwenyewe anajitoa na si kwa ubaya, ni kwa nia nzuri tu.
Na alivyokuwa na msura, nikakubali ili nione kama yaliyomo yamo na itakuwaje!
Kufupisha stori, kuanzia hela ya gesti ni yeye, hela ya Taxi ni yeye, hela ya vinywaji ni yeye, hela ya kuhonga ni yeye na mambo yoote ambayo hufanywa na mwanaume kusherehesha(kuhonga) mwamamke amtakaye alifanya yeye.
Yaani alinitreat kama mtu jobless ninayeishi kwa mtu.
Nikaambiwa ni marufuku kutoa hela yangu katika mchakato huu, ni yeye kama yeye tu na nisijisikie vibaya, nikasema sawa.
Na kweli kila nikitaka kujitutumua kwa kutoa ushirikiano ki pesa, nakatazwa.
Tukaja kwenye sanaa ya kitanda sasa!
Mauno yale ya rushwa yalivyokuwa yanakatwa kihasara, sidhani kama hata mtu wake humkatikia mauno ya namna hiyo!
Ni raha sana kwa mwanaume kumlala mwanamke na kisha hela akupe yeye.
Unapata msisimko mkubwa sana wa ajabu kuliko lile penzi la kusotea.
Na unafanya kwa ufanisi wa kustaajabisha kwa sababu unafanya bila hofu, umeondolewa stress zote za kudaiwa hela na gharama zingine zote!
Mkuu tigo akukupa?Unexpected sex ni tamu sana siku zote hata bila kumumunya maneno!
Hii ya kwangu nadhani siyo kula tunda kimasihara bali ni rushwa ya ngono na matumizi mabaya ya ofisi nilifanya!
Nilikuwa na kawadhifa mbuzi flani hivi sehemu.
Mama mmoja akajichanganya hadi nikashangaa!
Mara ya kwanza kukutana naye, akawa na furaha sana kwa namna alivyonisabahi kwa kucheka cheka hadi nikajishitukia!
Kumbe hatua hiyo alikuwa anasafisha njia ili kujenga mazoea!
Ndiyo siku moja akaja kujiweka wazi kuwa zile nafasi za ajira zilizotangazwa na Halmashauri, mtoto wake asikose na yupo tayari kujitoa kwa lolote!
Nikamuuliza atajitoa toaje?
Baadaye akanizidi vishawishi baada ya kuweka wazi kuwa yeye mwenyewe anajitoa na si kwa ubaya, ni kwa nia nzuri tu.
Na alivyokuwa na msura, nikakubali ili nione kama yaliyomo yamo na itakuwaje!
Kufupisha stori, kuanzia hela ya gesti ni yeye, hela ya Taxi ni yeye, hela ya vinywaji ni yeye, hela ya kuhonga ni yeye na mambo yoote ambayo hufanywa na mwanaume kusherehesha(kuhonga) mwamamke amtakaye alifanya yeye.
Yaani alinitreat kama mtu jobless ninayeishi kwa mtu.
Nikaambiwa ni marufuku kutoa hela yangu katika mchakato huu, ni yeye kama yeye tu na nisijisikie vibaya, nikasema sawa.
Na kweli kila nikitaka kujitutumua kwa kutoa ushirikiano ki pesa, nakatazwa.
Tukaja kwenye sanaa ya kitanda sasa!
Mauno yale ya rushwa yalivyokuwa yanakatwa kihasara, sidhani kama hata mtu wake humkatikia mauno ya namna hiyo!
Ni raha sana kwa mwanaume kumlala mwanamke na kisha hela akupe yeye.
Unapata msisimko mkubwa sana wa ajabu kuliko lile penzi la kusotea.
Na unafanya kwa ufanisi wa kustaajabisha kwa sababu unafanya bila hofu, umeondolewa stress zote za kudaiwa hela na gharama zingine zote!
Nimeshamwambia kama akula tigo ajafaidi kitu maana likuma lishatiwa vya kutosha radha ishaisha.Duuuh ilikuwa mwaka gani mkuu
Umekula li mama la mtu loooh hii noma aseee
Nisiseme uongo sikuwa na expousure akiyamungu, na mimi sijui mshamba wa wapi!Mkuu tigo akukupa?
Au wewe ukutaka tu?