Watu mna dhambi dah!

Eti mweusi tii [emoji16][emoji16][emoji16]
 
Duuu

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
Duuuh
 
Unexpected

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
Sure

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
Duu

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
Chai

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
Duuu

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
mkwepu jr masuala ya kusoma komenti na kwenda kupigia nyeto komenti zetu, Nawewe hata huweki tukio lako, sio poa kabisaaa.


Huu Uzi inabidi tuuombee Log In Password
Mkuu mishemishe zote hizo na bado uko na wife....weee kiboko sana!! haya mambo ya kuwa fuska ni madhara ya kutemwa na mademu tulio wapenda sana.

Na hao tulidhani wanaweza kuwa wake zetu. Roho iliyotendwa daima hutamani kulipiza kisasi.

Namwili ukiingia damu ya ngono hakika hakuna demu atakayeluka mbele yako.

Enzi zangu ni kama ww ila ktk pilika nikapata mke kabisa...so nikaamua tulia kabisa.maana nilishampiga matukio mpaka basi..nafikiri ongezeko la majukumu na utu uzima...

Unatupa burudani sana mwamba ww ni kiwembe haswa inabidi tukisome huu uzi tunajaiiba sana. Maana huu uzi ni Nyala ya Serikali.
 
Hahahahaahaha

Sent from my SM-A115F using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…