Marcellojr
JF-Expert Member
- Jun 29, 2021
- 305
- 784
Yan hapo unampigia pumbu mpaka wakat wakukojoa unajamba Yan unapiga BAO na ushuzu juu....maninaNyieeeeeeee wazinzi ... mission accomplished !!
Bao Tatu !!.
Matukio yalotokea, Bidada Baada ya kumuandaa weeee, nikachukua ndom kuvaa, ananiambia Ohooooo sipendi kondom ,niamin,Mimi Sina UKIMWI ,Mimi vileee.
Nikamwambia NOOOOO ...hutaki ndom ,subiri nifate vipimo.
Ohoooooo sawa Haina shida , basi Kwa Leo tutombane na ndom siku ingine uwe unanitomba kw Nyamanyama.
Nikavaa ndom na kuanza kupelekaa motoooo
View attachment 2506215
Mmeona Mipaja hiyoooo , mmeonaa guuuuu Hilo
Hahaaaaa mwamba umetishaView attachment 2506430
Huyu wa pili leo saa kumi na moja watatu kaniblock kabisa
Kah....Abby Uladu: kaka umetisha nausubir kwa ham Uzi wako wa kumla mganga wa kienyej tunda...nahsi uliipiga mbususu mpaka mashetan yakashukaHahahaj ila kuna watu wana visa vya ajabu hivi nani ashawai kula kimasiala tunda la mganga wa kienyeji
NB:nitaleta uziwangu jinsi nilivyo mla mganga kimasiala.....
[emoji23][emoji23][emoji23] umeyakanyagaDah nitakufa ase matus nayo pata
[emoji23][emoji23][emoji23] umeyakanyaga
Hahaaaaa mwamba umetisha
Binafsi sijawahi kuumizwa kiasi hicho lakini ni lazima kutembea na biti zao, akiamua kusepa anasepa tu na kesho yake naendelea na life langu kama kawaida.Nikipata Muda nitawasimulia kwann niliacha kupenda, kwann nikaamua kuwachukulia Wanawake jinsi wanavyotaka.
Kuna mwanamke niliwahi mpenda, mnajua kupenda?? Yaan kupenda mpaka unakosana na kugombana na Wazazi wako kwajili ya mwanamke??, Kupenda kiasi kwamba, Demu anamusaliti unajua, alafu bado unamsamehe??
Basi niliwah kua fala la hivo... Baada ya hapo nikasema Nooo !!.
Mazeee, kwaufupi Kwa Sasa Sina Moyo wakumpenda mwanamke Kwa dhati.
Hata Mke wangu nmezaa naye watoto, ninaishi naye kama Mume tu na Baba, kutimiza wajibu wangu kwake na Kwa wanangu, kuwapa mahitaji n.k
Lkn Et naye itokee siku anizengue, adhanie nitaumiaa Sijui, Sijui nilieee, walaaa... Tutaachana mchana kweupeeeee !!.
Wanaume wengi tumeacha kupenda baada ya kupigwa matukio na wanawake tuliyowapenda. Cha ajabu haohao baadaye wanakuja kutafuta mapenzi ya kweli akipigwa tukio analalamika yeye wanaume ni malaya, wakati anaonja sumu aliyowahi kumlisha mwingineNikipata Muda nitawasimulia kwann niliacha kupenda, kwann nikaamua kuwachukulia Wanawake jinsi wanavyotaka.
Kuna mwanamke niliwahi mpenda, mnajua kupenda?? Yaan kupenda mpaka unakosana na kugombana na Wazazi wako kwajili ya mwanamke??, Kupenda kiasi kwamba, Demu anamusaliti unajua, alafu bado unamsamehe??
Basi niliwah kua fala la hivo... Baada ya hapo nikasema Nooo !!.
Mazeee, kwaufupi Kwa Sasa Sina Moyo wakumpenda mwanamke Kwa dhati.
Hata Mke wangu nmezaa naye watoto, ninaishi naye kama Mume tu na Baba, kutimiza wajibu wangu kwake na Kwa wanangu, kuwapa mahitaji n.k
Lkn Et naye itokee siku anizengue, adhanie nitaumiaa Sijui, Sijui nilieee, walaaa... Tutaachana mchana kweupeeeee !!.
SureUnexpected sex haijawahi kutokea. Siwezi kufanya na mtu ambaye hata sikuwa na mawazo naye. Na kama ikitokea basi lazima huyo mtu nilikuwa namtamani long time...kama ambavyo namtamani mtu fudenge now!😉😉😉
Halafu pisi tipwa tipwa imenona dah!Habari zenu Wazinzi !!!
Mnamkumbukq huyu alisema ananiletea kumayake Jumapili mchana saa 8??.
Refer
View attachment 2507064
Juzi nmekomaa naye kwenye simu, ikabidi aniahidi atakuja Jumapili, yaan ataondoka kwake akijifanya anaenda kanisani mapemaa kama kawaida, ila atakuja kwangu na hatoenda kanisan.
Sasa Leo mapemaa kabisa, katuma meseji ,nipigie..
Kupiga ananiambia nimwambie Lodge gan, ikabidi, nimuelekeze Ile Lodge ya Jana ambayo nilimtombeapo yule mwingine.
Refer.
View attachment 2507074
Kwa kweli nimekuta Bidada wa watu kajifungua kanga tu Hana chupi Wala nini.
Kwakua Jana nilikua nilitomba bao tatu, yeye nimetomba bao mbili
Aiseeee bao yakwanza nimepiga dakika 40+, Bao la pili nmepiga Karibia saa nzima.
Mtoto ananiambia, Nimpe mimba , kwamba ananpendaaa Sanaa ,hajawahi tombwa hivo .
Ana Mipaja jamaan, mikaliooo, huyu sura ni chooooombo kuliko wa Jana , mwanamke huyu anakata viuno sijawah ona
Kwa kakua Nayeye amejaa sana, na Ili muweze kumtofautisha na wa Jana, angalieni Kucha za miguuni , na jumbe za meseji.
Refer .
View attachment 2507078
Sasa Muache Usengeee, sio kuchukua Picha ,mnapenda kutambia mtaani ,mamaeee!!.
By the way, now Niko home, kwakua muda wa ibada umeisha, naye ikabidi aende kwake !!.
Mbususuacha tu tena mtoto mwenyew alikuwa anahamasisha.
Niliomba usiku usiishe
Hahahahahaanakubaliana na wewe hadi mtu unatoa nguo hakuna cha bahati mbaya may be uwe unsound mind...
watu wanaanza ktamaniana na ndo mana wanaishia huku kwenye ngono zmbe
Umepima lakinNaanzia shule ya msingi nilimgegeda kiranja wangu tuka dakwa!Sec o level nilisoma chimbo uko iringa nilikua napenda disco nika gegedua wengi tu.then kipindi cha kufunga skuli niliwai mramba dem moja guest tuliyo panga wote wakati wa kusubiria treni. Huko A level na chuo yaan ni wengi mpaka sasa kitaa.
DuuMwaka 2009 nilisafiri kutoka Mwanza kwenda Bariadi, kipindi hicho kulikuwa na basi la kampuni ya AM coach, nilikaa sit moja na binti, tukawafahamiana haraka, yaani tulipofika Magu tukawa tumezoeana sana. Tukafika Nasa basi likaharibika, tukatoka pale saa 6 uck, mi nilikuwa tayari nimefanya booking ya chumba gest moja inaitwa MS lodge,tulifika bariadi saa 10:3؛؛0 akaogopa kwenda kwake na aliniambia mwezi uliokuwa unafuatia atafunga ndoa, basi tukalala chumba kimoja na nikaendesha ibada ya damu na nyama hadi kupambazuka...kufa kufaana jamani.. Alikuwa nesi pale somanda na sasa yuko Mvomero huwa tunawasiliana
Daaaah mdau akuna hata mmoja katika hawa woooote anae kwenda kwa MPARANGE.?Habari zenu Wazinzi !!!
Mnamkumbukq huyu alisema ananiletea kumayake Jumapili mchana saa 8??.
Refer
View attachment 2507064
Juzi nmekomaa naye kwenye simu, ikabidi aniahidi atakuja Jumapili, yaan ataondoka kwake akijifanya anaenda kanisani mapemaa kama kawaida, ila atakuja kwangu na hatoenda kanisan.
Sasa Leo mapemaa kabisa, katuma meseji ,nipigie..
Kupiga ananiambia nimwambie Lodge gan, ikabidi, nimuelekeze Ile Lodge ya Jana ambayo nilimtombeapo yule mwingine.
Refer.
View attachment 2507074
Kwa kweli nimekuta Bidada wa watu kajifungua kanga tu Hana chupi Wala nini.
Kwakua Jana nilikua nilitomba bao tatu, yeye nimetomba bao mbili
Aiseeee bao yakwanza nimepiga dakika 40+, Bao la pili nmepiga Karibia saa nzima.
Mtoto ananiambia, Nimpe mimba , kwamba ananpendaaa Sanaa ,hajawahi tombwa hivo .
Ana Mipaja jamaan, mikaliooo, huyu sura ni chooooombo kuliko wa Jana , mwanamke huyu anakata viuno sijawah ona
Kwa kakua Nayeye amejaa sana, na Ili muweze kumtofautisha na wa Jana, angalieni Kucha za miguuni , na jumbe za meseji.
Refer .
View attachment 2507078
Sasa Muache Usengeee, sio kuchukua Picha ,mnapenda kutambia mtaani ,mamaeee!!.
By the way, now Niko home, kwakua muda wa ibada umeisha, naye ikabidi aende kwake !!.
Mkuuu pengine wapo, ila Kula Kwa mpalange sijawah na siwez Babu !!Daaaah mdau akuna hata mmoja katika hawa woooote anae kwenda kwa MPARANGE.?
Ukimpata naomba namba zake mm ninashida nao sw..mkuuMkuuu pengine wapo, ila Kula Kwa mpalange sijawah na siwez Babu !!
Kunann?.
Duuu binamudah!umenkumbusha mwaka juzi,kuna mtoto wa anti yangu mmoja tulikuwa tunaiva sana kwani tulikuw rika moja,ila tulipokuwa tunaishi kuna umbali kidogo,kwa kutambua yeye ni ndugu yangu basi nilikuwa namtumia kama kitoroli kwa rafiki zake na kweli kila niliyempoint akiniunganishia alikuwa haruki yani nilichapa,sasa kuna siku alikuja peke yake tukawa tunapiga stori mara akasema anataka kucheza game za kwenye computer kwani desktop yangu ilikuwa rum kwangu nkampa go ahead nenda,mi nikawa seblen nachek tv,baada ya dk3 akaniita niende kumwelekeza jinsi ya kucheza vice city loh cjui ilikuwaje nikajikuta nshamchomeka mashine tayari dada analia,toka siku hiyo nikawa namkwepa ila akawa anakuja hom anasaidia kazi za nyumbani anasepa,mimi ikawa akija tu nazusha safari