[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] khaaaah wee mchungaji sikuweziiiii
Waumini nimewakimbia leo kwenye mkesha maana kimasihara yako ilikuwa ni muhimu sana kwenye maandalizi ya mahubiri mkesha wa Vijana 😓
 
Waumini nimewakimbia leo kwenye mkesha maana kimasihara yako ilikuwa ni muhimu sana kwenye maandalizi ya mahubiri mkesha wa Vijana [emoji29]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] poleeeeh sanaa pastaaa
 
Hao walipanga walikuwa wanakuona upo mwenyewe Binti akaona ajiweke😂😂
 
WATU BADO HAWAELEWI KULA TUNDA KIMASIHALA, NGOJA NIWAPE ZANGU MBILI ZA HARAKA

Eeh bwana wee hii ilikuwa tumeenda mkoa wa sgd kikazi nipo na jamaa yangu wa damu kuepusha gharama za guest tukachukua chumba kimoja na godoro tukaishi kwa ajili ya hiyo kazi ya kitaifa

Bwana ee tukiwa bado wageni jamaa yangu akaenda kutembea mitaa akapita shule primary moja sijui nini kilitokea ila jamaa alinipigia simu ananiuliza kama nina elf 10 ya chap nikamjib ipo jamaa yangu akanambia niletee sehem fulani shuleni hapo nikakimbia wangu wangu ila nilikuwa na elf 8 sio 10 kamili baada kufika nilikutana nae pale shulen kwa nje akanieleza bwana nimefika hapa kuna dada mmoja yupo ofisini pale nimempiga saundi kashavua kila kitu ile nataka nizamishe mashine kaniomba teni ndo maana nimekuita unipe palepale nikabadili mawazo nikamwambia sitaki nikudai hiyo kitu niachie mimi nikazama mule ofisini ilikuwa wkend hamna masomo nikakuta ndani kuna na pikpiki imepakiwa nikamueleza uhalisia yule dada sijui ni mwalimu au ninani sikujua nikampa buku 8 nikapiga viwili palele pale akiwa kashika ile pikipiki nikasepa zangu jamaa yangu huku nje alishasepa sasa hiyi ni masiala ua sio masiala.


itaendelea ya pili
 
ELEWA MADA NI KULA TUNDA KIMASIALA UKIONANA NA DEMU MARA MBILI HIYO SIO TUNDA KIMASIALA TENA .
YAPILI SASA.......
Tukiwa pale kwenye geto tulilopanga pale sgd maeneo ya vijijini lakini kwa kazi maalumu na jamaa yangu nilimuaga naenda kutembea kidogo majira ya saa moja hv jion kufika nyumba ya tatu nikakuta mzozo watu nyomi kama 20+ ikabidi nakaribie kujua nini kina happen kumbe mzee mmoja jirani yetu kamfumania kijana akiwa ni binti yake na yule binti pacha kwahyo nilikuta kijana kawekwa kati na wana nzengo mzee analalamika huyo kijana ameharibu masomo ya mwanae nikakuta yule binti yupo pale pamoja na pacha mwenzie wote walikuwa kidato cha tatu hivo wananzego walimsihi ampeleke polisi huyo kija lakini cha ajabu mzee akatoa mawazo tofauti alidai amechoka na huyo binti hivo mzee aliomba karatasi na kalamu amkabidhishe palepale mbele ya umati niliingilia kati nikajitambulisha nikawaeleza mimi ni fulani tuliokuja ktk zoezi fulani wakanisikiliza kwa umakini mzee aliendelea kuniomba kalamu na karatasi hivo nikamuomba nipe mtoto akachukue pale nyumbani shetani huyu mzee akasema fulani nenda na huyu baba akupe kalamu na karatasi kwa maana nikapewa yule pacha ambae yeye ni inocent hausiki na huo mkasa kufika tukaenda nae geto kufika jamaa angu nae kapata mlupo sijui aliupata wapi ikabidi niende sebureni iyo sebure alikuwa anatumia ticha mmoja kaweka tv na mavitabu na sofa kwahyo iyo nyumba tulikuwa wapangaji wawili tu mimi jamaa yangu alaf na ticha tu na sebure ilikuwa ameichukuwa yeye ticha so sikujali nikaenda na pacha sebureni nikapekuwa makablsha ya ticha pale kwenye tv kicha nikaanza kimtomasatomasa yule binti nikapiga kimoja pale kwenye sofa za ticha huku jamaa yangu anasikia ila alikuja kuhoji baadae nikampa kalamu na karatasi pacha akarudi kwenye tukio sijui nini kiliendelea kama kuna mtu mfatiliaji anaweza kumbuka ilo tukio basi ajue huyo pacha aliruddi na karatasi na kalamu akiwa kashakiwa tayari 😅😅 sasa hiyo masiala au sio masiala
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…