Wenzetu wazungu wapo bize maabarani wanafanya utafiti wakati sisi waafrica tumeamkia kuwaza ngono.

Hivi tutafika Kweli Kama akili zenyewe ndo hizi[emoji848]
Kaungane na hao wazungu kufanya hizo tafiti

Wacha Tom boy apelekewe [emoji91][emoji91] dadek

Tom boy kayakanyaga kwa mvuta bhange.[emoji3061][emoji189]
 
Tupeane code please iwe inbox tu tuendeleze chama letu
 
Endelea kumpiga mashine mpaka arudi kuvaa sketi ya marinda na shumizi.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…