Mzee kuhusu wazulu natia tiki ya blue ya Elon Musk ya kulipia.. Kuna demu mimi alinipotezea muda sana I thought she was going to be my wife aisee... Nilikuwa natomba mpaka nyumba nlokuwa nakaa mama mwenye nyumba akaja kuniambia My son uwe unakula greens... Your over doing it... 😂😂😂😂😂😂
 
Wale wengi ni nympho, halaf sasa ukute ana tako jeusi kubwa kubwa kdg, mzee unaweza tomber hadi ukasahau uko nchi ya watu.
 
Baada ya kusama Uzi huu kwa muda na Mimi Leo naleta yangu na sorry for typing errors

Kuna manzi nilimpendaga since primary then tukapotezana tukaja onana mwaka 2019 nikamuomba mahusiano akawa anazingua mara we mwislam na mambo kama hizo me nikaendelea kumkazia kuwa nampenda mwishoe akakubali Ila show ndo ikawa mitihani coz ye alijiafanya muimba kwaya (mlokole) ,[emoji23][emoji23] tumeendelea na mahusiano bila show kumbuka hata kumshika tuu alikuwa hataki

Siku moja usiku akanambia anakuja sokon kuhemea vyakula vya kupika usiku nikamsubil ,alipomaliza tukawa tunatembea kuelekea kwao mara tukafika kweny uchocholo then tukawa zero distance nikawa nambembeleza kuwa nampenda sana nikamgusa mgongon akasisimka hivi kidume nikasema hapa Leo nikikaza nakula tunda [emoji23][emoji23] then nikavunga na kuomba msamaha badae nikasogea tena vizuri nikapeleka mdomo nikakisi hivi nikaona kama anataka kudondoka kwa nyege nikapeleka kwa lengo la romance akapokea akawa kama anatak kuanguka hivi nikamzuia kwa kuwa kalikuwa KAMODO easy to carry nikakomaa na romance kama dakika 2 hivi nikaona anapumua kwa shida, nikajua kalegea huyu nikapeleka mkono kwenda kupima oil nikakuta pamelowa nikapandisha sketi kwa juu pindisha Pichu nikaingiza de re BOLO Dem kakaa kimya kaegemea ukuta piga pambu kadhaa mara wazungu haooo ndo kakajifanya kanastuka baada ya kujua nimemwaga [emoji4][emoji4]

kakavaa nguo chap chap kakakimbia kufika kwao kakaanza kulaum me nikaanza kujitetea kuwa ni SHETANI sijakusudia kufany kweny Yale mazingira kalininunia Kwa muda ma misamaha mingi ndo kakubali Cha kushangaza nilikala tena kweny majani mtoto alikuwa anajua kutonga kelele kama zote hasa cha kweny majani
2020 aliolewa na kalificha ndo loho iliniuma
Thanks Wana masihara
 
Mzee wa chaka to chaka Pori Kwa Pori no ndom
 
Habari wakuu ngoja na mimi niweke kisa changu cha boxing day.


Siku ya boxing day nimetoka job night mida kama ya saa tano hivi kuna beer moja ilibaki ghetto nikajisemea ngoja nimalize ili panya asije akapita na kuiangusha chupa akavunja na beer nikaikosa ile Naendelea kuinywa kuna mwana akanipugia simu kuwa yupo vways bar ya kinondoni makaburini akaniambia yuko na demu wake na marafiki wa demu wake kwa vile nilikuwa bored chukua boda fast kufika akanipiga beer mbili hapo.

Nimemsalimia mshikaji na demu wake tu pembeni kuna mademu wawili sijawasalimia maana walikua busy na story zao wenyewe zile beer mbili zimeisha ikabidi nikaenda nunua beer mbili moja ya mwana moja yangu sasa yule demu mwenzie alikuwa anaenda kuongea na mshikaji mmoja halafu anarudi baadae akaondoka peke yake yule mshikaji aliyekuwa akiongea nae alibaki pale mwanzo wa kuongea na yule demu ni mvua maana alivyoenda msalani anarudi analalamika mvua inanyesha mimi nikamkatalia then tukabishana mpaka mvua ilipokasirika ikanyesha ile ya sifa tukawa tunapiga story ila hakuna anayemjua mwenzie hapo hata majina hatujatajiana.

Mida kama ya saa nane mziki ukazimwa hapo sina hata mawazo ya kumtia yule mwanangu yupo na demu wake huku demu ambaye niko nae anataka aondoke akalale hawezi kukaa sehemu ambapo hakuna mziki, sikumbuki nani alitoa wazo ka kwenda small planet sinza nikapinga nikawaambia tunaenda Las carinyo kinondoni nikawainua nikaenda kwenye bajaj mpaka carinyo.

Kwenye bajaj ndio shetani akanishawishi baada ya kumpakata ndio maesabu nikaanza kuyapiga namtafuna vipi sasa kufika carinyo nikaanza kugombana na dereva bajaj anataka buku tatu nikapigishana nae kelele mwishowe nikampa 25k tu kaingia ndani nakutaka wamekaa meza ya Mariooo vijana wanaotaka mtelezo wa bure, nikawahamisha meza maana niliona vita itakuwa kubwa.

Tumekaa huku shetani a kizidisha mashambulizi kula monde pale nikaanza kumnawa mara kula mate mara mtoto anataka kwenda kulala kesha choka nilikua sina cash maana nilitokana elfu 28 nayo ilishakata imebaki 3000 nikaaaga naenda chooni nikampa kasi alinde kinywaji changu fast mpaka home kwa boda nikachukua cash then huyo narudi analalamika nimechelewa yeye alitaka kuondoka nikampa uongo nikamwambia ngoja nikusindikize akamuaga mwenzie mimj hata mwana sikuwa na habar nae nikamuonesha ishara kuwa nitakupigia.

Hao kutafuta bajaj nje hakuna chukua boda nikamuelekeza lodge demu katulia hao mpaka lodge piga show nikafunga goli mbili za Mbappe mida ya saa nne nikamwitia bolt akasepa hakuna mtu aliyemuuliza mwenzie jina wala number ya simu.

Mniwie radhi kwa uandishi mbovu.
 
Uandishi wako unaumiza kichwa na macho.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…