[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Mzee hongera sanaa uliwakilisha nchi vema. Saana
 
Mkuu hawa watoto wa siku hizi sijui tu. Mimi alinidanganya anasoma chuo, nikapiga kimasihara siku nakutana nae na uniform tena sketi refu balaa ni form 3 aloo siku hiyo nilitetemeka sana.
kalinisalimia nilikakaushia mikausho mikali.
 
hata ufanye nini huwezi liondoa zaidi kulipumzisha
 
Mkuu hiko Kilimo ulichotumia kumpia Kinakuwaje na udmfanisi wake upoje, vinapatikana pharmacy na bei yake ikoje..?
 
Mkuu hawa watoto wa siku hizi sijui tu. Mimi alinidanganya anasoma chuo, nikapiga kimasihara siku nakutana nae na uniform tena sketi refu balaa ni form 3 aloo siku hiyo nilitetemeka sana.
kalinisalimia nilikakaushia mikausho mikali.
Mzeee ulikuwa unakuja Kula nyundo 30 safi
 
Kibabe saana hii. Dah
 
Hii ni story ya UONGO, Improve your creativity.
 
nimetoka kula mtu hapa store kimasihara.. kaniita nimsaidie kutoa boksi alikuwa hafikii, nikamtamia na haka kagiza itapendeza, akacheka kimasiraha nika test kumkula kinguo nguo akawa anacheka.. basi nikamshikisha ukuta, fungua mkanda wake shush jenas na chupi hadi magotini piga bomba la Christmas, tumemaliza ana nimind 😁😁😁
 
Teh teh
 
Itakuwa mnafanya kazi supermarket [emoji1622]
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…