Wanawake bhana!,yaan hawanaga zawadi nyingine zaidi ya mbususu kwa pale unapomfanyia jambo jema,sjui huwa wanahisi wanaume wote tunaipenda hii kitu kichizi
 
Hujawajua vzur hao watu...
1. Kama hajanyoa hakupi hata kama ana genye
2.kama hajavaa kyupi nzur na safi hakupi
3.kama hajaoga ndo kabisaa

So usione mtoto kakataa anakwambia mfanye siku nyingne halaf wew usie na akil ukafosi.. atachukia saana
Hao wa hivyo walikuwa wa zamani maana minyanduano ilikuwa michache na wakati huo demu kuvaa chupi iliyochanika ilikuwa kawaida lakini hawa waleo wanajua mnyanduo unaweza kuwa muda wowote kwahyo wanajitahid kuwa safi muda wote kuna ambao wanaoga mpaka mara tatu kwa siku
 
Bwana ake alikuwa hamkazi nini
 
Ilianza kama utani lakini mwisho wa siku mlango wa jela uliiniita... Nipo nyumbani hapo nimetoka shule form six nikaona pisi flani sio kali sana ila kwa maeneo yale alikuwa ndo pini wa mtaaa yani vijana wamekula route sana kumpata ila binti nikapewa story ana msimamo balaa yani anaweza kukuzoea ukadhani utakula lakini huliii yani zaidi zaidi atakata mazoea... nikamwambia mdogo wangu hii pisi nimeikubali ndo akanipa hizo data ila nkaona huyu hachomoi so siku flani nikawa naenda kuzuga kwenye biashara ya mama yake kumbe hata simu hana anasoma for 4 kupiga story nikagundua anapenda CD zilizotafsiriwa ila hana hela ya kukodisha nikamkodishia kama siku 2 hivi ya 3 nikamwambia leo nimekodisha uje tuangalie wote akasema anaogopa so sikumlazimisha...zikapita siku 2 sababu hana simu nikashangaa dogo ananimbia kaka Mage anakuita yupo hapo nje ile kutoka pisi ikasema twende ndani na me hapo nipo geto so ikawa simple kufika tu ndani nkafungua mziki kakanza kusema nilijua umenikasirikia mbona huji kunisalimia...?? nkamwambia wee si hunipendi demu akasema sio kweli yani sikujiulizaa nikaanza kula dendaa manzi kama hajawi yani nikawa kama namfundisha nilikuwa namsugua utamu kwa juu bila kukavua chup huka den...nikaanza kupitisha ulimi masikioni pisi ilipagawa balaa nikapandisha tu gauni shusha chup yani puss inabanaa balaaa kila nikiweka wapi inagomaa niliforce pisi inaliaa nikajua ni bikra hapo ilibdi nitumie nguvu sana wayaaaa.. nilipiga tako kadhaaa tayari mzigoo huoo pisi ilijiliza wee huku inaonaa aibu nikaisindikiza. Ilipita siku tatu nkapita pale kwao kakanikwepa ila jioni akaja tena nikawekaaa pisi ilinipenda sanaa sasa mimi kiukweli sio mdhamini wa ndom ulipita mwezi pisi ikaanza kujisikia wenge kuniambia tukapimaa MIMBA imooo nadhani siku ile ndo siku nilisweat mpaka nikaloa jasho. Kiufupi pisi ilishtukiwa mpaka shule ikapimwa ila iligoma kunitajaa ila mzee wake kumbana ndo kusema pisi iliomba simu ikanishtua kuwa mzee kawaambia kituon ishu yote daah nikachanja mbuga usiku kwa usiku hawakunipata mwisho wa siku pisi ilitoa ila shule ndo ikawa bhasi hadi leo huwa hili suala linaniuma japo pisi na shule ilikuwa mbali mbali.
 
Hivi watoto wa 2000's washakuwa tayari kuliwa au ni embe bichi tunatumia chachandu kulitafuna?
Jombaa hao ni freshman in college yaani wanajiandaa kuingia au wapo mwaka wa kwanza vyuo vikuu. The youngest one she's 18 (up to July, 2004).

Hao waliozaliwa 2000 ni senior students in college wako mwaka wa mwisho au tayari washamaliza vyuo vikuu mwaka huu.

Hata mzito POTUS Joe Biden hachezi mbali
 
kwenye TIGO uligusisha makusudi kutaka ufukue mtaro, au bahati mbaya??
 
Hujawajua vzur hao watu...
1. Kama hajanyoa hakupi hata kama ana genye
2.kama hajavaa kyupi nzur na safi hakupi
3.kama hajaoga ndo kabisaa

So usione mtoto kakataa anakwambia mfanye siku nyingne halaf wew usie na akil ukafosi.. atachukia saana
Mimi nilipewa mbona...ila aliniambia Baby samahani leo sijanyoa, niamuambia tena sijawahi kula ikiwa na vuzi naichakata hivyohivyo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…