Nenda pharmacy uchukue ile zana ya 'extra strong'.Huyu jirani simuelewi. Ni single mother na hatunaga mazoea zaidi ya chatting za kawaida tu na sijawahi hata kumtongoza. Nimejikuta najiuliza maswali mawili hapa hapa.
1. Anataka kuniingiza ktk grid ya taifa?
2. Anataka anile kimasihara kisha anipige mzinga? Inafikirisha [emoji848]View attachment 2266433
Point taken mzee. Shukrani [emoji120]Nenda pharmacy uchukue ile zana ya 'extra strong'.
Usibusu wala kunyonya chochote, hakuna kipya unachoweza kumfanyia, na wala hakuna tuzo yoyote utakayopata.
[emoji23][emoji23][emoji23]polejana nilijiskia "HOFLES"sana!
nimekaa chocho flan huwa limetulia sana.
nakula gambe tartiibu ni hotel flan very amazing hapa jiji la kitalii..
naona pisi kali zinaingia na masela wao kulambana asali..zile high quality pussy!
nikaone isiwe shida pesa ninayo na maisha mafupi acha na mi nimuone muhudumu aniunganishie mtoto mzuri nitombe.
akaniambia we chukua chumba nakuitia mtoto mkali wa chuo hapa umege!
nimeingia room nikavua nguo zote nikabeba bia km 2 kwenye friji nikakaa kwenye sofa..
mhudum akanipigia simu kwamba bebe amekuja..
yaani hapo mfadhaiko wa kingono ukazidi...
nikamwambia muelekeze apande.
akampa na kadi ya kuswap tuu ili aingie!
kummmakee!
kanaingia katoto cha dada angu kbs..
katoto nakapa ela kila siku ya kujikim
simu nimekanunulia na ndio kwanza kako mwaka wa 2 tuu.
yaani kuinuka pale nilishindwa,kukaa nilishindwa,kukimbia nilishindwa..
akataka akimbie!!
nikamfokea arudi,
akawa kaangalia mlangoni ndio nikaweza kwenda kuvaa nguo!
nikamkalisha hapo huku hata sijui niongee nini??!!
nimeaibika sana
nimefezeeka sana
nikampigia simu muhudum amletee chakula na pedi..
maana kwa huo mshtuko aliopata!sio wa nchi hii.
hata kula alishindwa na wala hatukusemeshana.
nilimwambia tuu ondoka hapa!
alipga magoti akilia imani ikaniingia sana.
hadi hapasshv ananitumia msg nimsamehe mimi bado namtafakari tuu.
mtoto amenipa mawazo ambayo sikuyatarajia kbs.
nikajua tuu haya nimejitakia mwenyewe..
ngumu kumeza.
Pole sanaJana nilifanya kosa la kiufundi nikakosa fursa.
ShukriaPole sana
Kule kutamu bwana alafu mrembo akujambie usoni kidoko raha🤣🤣🤣Kitaalamu unaambiwa uvinza ndio hatari zaidi kuliko ikulu ndogo,uvinza kuna bakteria ila ikulu ile ni west product
[emoji28][emoji28] una maneno makaliiii. Punguzaga basiiiii.Kule kutamu bwana alafu mrembo akujambie usoni kidoko raha[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ukali wake ndio unaleta uhalisia haswaaa.[emoji28][emoji28] una maneno makaliiii. Punguzaga basiiiii.
Nakutesa kivipi ss [emoji16][emoji134]Ukali wake ndio unaleta uhalisia haswaaa.
Mambo lakini bby...naona unatutesa tuu na dp zako
Woow ..! Bonge la Challenge✊✊✊✊Natamani sana kula mwenye PHD.
Maana kiwango cha juu cha elimu nilokula ni wale wenye Masters kushuka chini. Je wewe elimu ya juu uliyepiga ni elimu gani?
Kwahyo we unatakaje kukupongeze au?? Haya hongera kwa kutula kimasiharaNooo!! angalia Mwenyewe nani anakula hapo?? .......na kuliwa?????........ wewe ndo unabaki mweupe eee hela zote umeachaa kwa demu stilll umempa protin!.........
eti unajisifu umekula kimasihara kuumbe yeye alikutega ili akugeme kirahisi sasa hizo akili kweli!
Mara kifua mara tako, mbona unataka nianze kukutongozaNakutesa kivipi ss [emoji16][emoji134]
[emoji13][emoji16] Jimbo limeshawahiwa hili. We kaa pembeni tuu.Mara kifua mara tako, mbona unataka nianze kukutongoza
Kuchapiwa hakukwepekiiii[emoji13][emoji16] Jimbo limeshawahiwa hili. We kaa pembeni tuu.
Ngoja niitoe na dp yenyewe[emoji1787][emoji1787]. Nisitamanishe watu bureeKuchapiwa hakukwepekiiii
Ngoja niitoe na dp yenyewe[emoji1787][emoji1787]. Nisitamanishe watu buree
[emoji849][emoji849][emoji849][emoji849][emoji849]Kule kutamu bwana alafu mrembo akujambie usoni kidoko raha[emoji1787][emoji1787][emoji1787]