Achana na hao uliowataja kuna dada mmoja mwanzoni mwa thread aliletaga yake ya kuliwa kimasihara akiwa zanzibar na huyo jamaa ndio mume wake mpaka leo,ilikuwa story tamu sana
 
Kuna mmoja niligonga alikuwa ana kitoto cha kike aisee kwenye dirty talks huwa nipo vizuri kuna time nikamwambia *** you...muite mwanao mwambie nakojoa.... aisee alifungua bomba na mikelele siyo ya nchi hii nililioga balaa.. Yani alijinyanyua kwa kiuno huku anasugu kisim* akawa analisambaza tu pwaaaaaaa pwaaaaaaa...Yule manzi nilimgonga balaa
 
Baharia alifeli big time!!
 
Kuna siri kuwa sana kwenye dirty talks, ni njia moja wapo ya kumdominate mwanamke. Akikolea anafanya kila unachomuamuru kufanya.
 
Bongo tu ndo watu wanaona soo ila ulaya asee one night stand kawaida kabisa sema tu kinga ndo mpango mzima....
Napendaga sana mapigo hayo ila ss ukileta story humu unaambiwa huyo ni malaya ulimuokota,ila ndio style zangu naenda sehemu kutumia natafuta ya one night stand kesho kila mtu anaendelea na 50 zake
 
Hii ndio kimasihara ss yaan from no where unakulala mbususu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…