[emoji1787][emoji1787] ungelegeza tuuu, ungeliwa. Na inaelekea ulikuwa hujampenda huyo.Mkaka alikuwa rafiki tu japo tulikuwa htuonani maranyingi Ila tulifahamiana coz alikuwa sports trainer nami kunakazi nilipewa akwa ananisaidia huwa tunachat Sana nilikuwa likizo zikabaki sikumbili niondoke akaomba nimuone kbla sijaondoka nikampigia akadai Yuko busy Sana anakuwepo kwake kuanzia saa moja niende nisikose
Nikaona sio kesi nikajiandaa saa 12 niwahi kma ilivo kawaida dar foleni nikafika saa 3 kasoro nikaona nimpigie simudada angu hakai mbali Sana ili nikishamuona niende nikalale kwake
Nafika naletew funguo hakuingia hta ndani anasema nimsubir anakuja nikafungua nikakaa sebulen mda unazidi kwenda had saa nne ndo anarudi Ile kufika anaingia ndani akaniinua nilipokaa akanikumbatia Ile ya kunishika kiuno nikashtua akanibana ikabidi nitulie akasema nimsamehe kachelewa nikamwambia mdaumeenda Sana nahitaji niende ukizingatia nipo mwenyew akadai atanisindikiza nimsubir ajiandae Mara akaingia chumbni akaniita [emoji2]kunakitu nikachukue maramoja naingia akanihug sijakaa vzuri busu nikajisogeza nikanuna akadai hawez nisindikiza nilale
Chumba kimoja nalala wapi usiku ule pia siwez ondoka mda huo saa sita kasoro akanipa shuka nilale kitandani yeye atalala sebuleni nikalala na nguo zangu akakasirika akaanza kunichamba nalalaje na nguo hawez nifanya kitu nikahama nikaenda kulala sebuleni kwenye Kochi
Wakat huo yupo chumbani Mimi usingiz umekata akanitumia sms naomba uje ulale chumbani nikakausha akanifata sebuleni akaanza kunichamba sikumjibu akarudi chumbani, akja Tena kwa upole niende kulala yeye atalal sebulen Hadi muda huo ni saa Saba nikaenda chumbn yeye akbki nikafunga mlango ila sikulala alfajir nikaondoka hatukusemeshana akanuna akaniblock nami namba nikafuta urafiki ukafa...
Ila pale chumbani niliingiwa na kahuruma[emoji23] sema nikakaza tu alafu nikawaza kaziyake inamkutanisha na watuwangapi wote akiwapitia inakuaje kirohombya kinanijia Tena
Ah sijaona bado Yani.umemaliza wanaume wote? hujaona mafundi wengine bado
Nilivyosema tofauti na kwingne nilimaanisha watu ambao nishakua nao compared to him ni totally different. Sijui kama nimeeleweka au mimi ndio sijakuelewa??sema tupo wengi..sana bado hujaona!! sema kiasi chake umekutana na alokuwezea..ila wanaume ni wengi..kama mlivo nyie pia
[emoji23][emoji23] polenini vita kubwa mno yan tunawaza vile umekunjwa qmmkee..vile mboro unavoilamba...kibaya zaidi ikichomoka we mwenyewe unairudisha kum@ni daaah!!! inauma kisengee
[emoji13][emoji23] acha kbs. Alafu Cha ajabu kilitoshea kbsNimeona aisee, kibamia kilivyokutekenya hadi hujasahau[emoji7][emoji1787]
Una roho mbaya sana sophy🤣Mkaka alikuwa rafiki tu japo tulikuwa htuonani maranyingi Ila tulifahamiana coz alikuwa sports trainer nami kunakazi nilipewa akwa ananisaidia huwa tunachat Sana nilikuwa likizo zikabaki sikumbili niondoke akaomba nimuone kbla sijaondoka nikampigia akadai Yuko busy Sana anakuwepo kwake kuanzia saa moja niende nisikose
Nikaona sio kesi nikajiandaa saa 12 niwahi kma ilivo kawaida dar foleni nikafika saa 3 kasoro nikaona nimpigie simudada angu hakai mbali Sana ili nikishamuona niende nikalale kwake
Nafika naletew funguo hakuingia hta ndani anasema nimsubir anakuja nikafungua nikakaa sebulen mda unazidi kwenda had saa nne ndo anarudi Ile kufika anaingia ndani akaniinua nilipokaa akanikumbatia Ile ya kunishika kiuno nikashtua akanibana ikabidi nitulie akasema nimsamehe kachelewa nikamwambia mdaumeenda Sana nahitaji niende ukizingatia nipo mwenyew akadai atanisindikiza nimsubir ajiandae Mara akaingia chumbni akaniita [emoji2]kunakitu nikachukue maramoja naingia akanihug sijakaa vzuri busu nikajisogeza nikanuna akadai hawez nisindikiza nilale
Chumba kimoja nalala wapi usiku ule pia siwez ondoka mda huo saa sita kasoro akanipa shuka nilale kitandani yeye atalala sebuleni nikalala na nguo zangu akakasirika akaanza kunichamba nalalaje na nguo hawez nifanya kitu nikahama nikaenda kulala sebuleni kwenye Kochi
Wakat huo yupo chumbani Mimi usingiz umekata akanitumia sms naomba uje ulale chumbani nikakausha akanifata sebuleni akaanza kunichamba sikumjibu akarudi chumbani, akja Tena kwa upole niende kulala yeye atalal sebulen Hadi muda huo ni saa Saba nikaenda chumbn yeye akbki nikafunga mlango ila sikulala alfajir nikaondoka hatukusemeshana akanuna akaniblock nami namba nikafuta urafiki ukafa...
Ila pale chumbani niliingiwa na kahuruma[emoji23] sema nikakaza tu alafu nikawaza kaziyake inamkutanisha na watuwangapi wote akiwapitia inakuaje kirohombya kinanijia Tena
Hukumuelewa huyo mkaka eti [emoji2][emoji2]Mkaka alikuwa rafiki tu japo tulikuwa htuonani maranyingi Ila tulifahamiana coz alikuwa sports trainer nami kunakazi nilipewa akwa ananisaidia huwa tunachat Sana nilikuwa likizo zikabaki sikumbili niondoke akaomba nimuone kbla sijaondoka nikampigia akadai Yuko busy Sana anakuwepo kwake kuanzia saa moja niende nisikose
Nikaona sio kesi nikajiandaa saa 12 niwahi kma ilivo kawaida dar foleni nikafika saa 3 kasoro nikaona nimpigie simudada angu hakai mbali Sana ili nikishamuona niende nikalale kwake
Nafika naletew funguo hakuingia hta ndani anasema nimsubir anakuja nikafungua nikakaa sebulen mda unazidi kwenda had saa nne ndo anarudi Ile kufika anaingia ndani akaniinua nilipokaa akanikumbatia Ile ya kunishika kiuno nikashtua akanibana ikabidi nitulie akasema nimsamehe kachelewa nikamwambia mdaumeenda Sana nahitaji niende ukizingatia nipo mwenyew akadai atanisindikiza nimsubir ajiandae Mara akaingia chumbni akaniita [emoji2]kunakitu nikachukue maramoja naingia akanihug sijakaa vzuri busu nikajisogeza nikanuna akadai hawez nisindikiza nilale
Chumba kimoja nalala wapi usiku ule pia siwez ondoka mda huo saa sita kasoro akanipa shuka nilale kitandani yeye atalala sebuleni nikalala na nguo zangu akakasirika akaanza kunichamba nalalaje na nguo hawez nifanya kitu nikahama nikaenda kulala sebuleni kwenye Kochi
Wakat huo yupo chumbani Mimi usingiz umekata akanitumia sms naomba uje ulale chumbani nikakausha akanifata sebuleni akaanza kunichamba sikumjibu akarudi chumbani, akja Tena kwa upole niende kulala yeye atalal sebulen Hadi muda huo ni saa Saba nikaenda chumbn yeye akbki nikafunga mlango ila sikulala alfajir nikaondoka hatukusemeshana akanuna akaniblock nami namba nikafuta urafiki ukafa...
Ila pale chumbani niliingiwa na kahuruma[emoji23] sema nikakaza tu alafu nikawaza kaziyake inamkutanisha na watuwangapi wote akiwapitia inakuaje kirohombya kinanijia Tena
Huwa inatokea, unajua wadada mpaka kuvua nguo hatuvuagi hivi hivi. Sophy nadhani hakumuelewa huyo kaka.Una roho mbaya sana sophy[emoji1787]
True, tukivua nguo ujue tumekuelewa, tunataka na sisi kupata ladha yako.Huwa inatokea, unajua wadada mpaka kuvua nguo hatuvuagi hivi hivi. Sophy nadhani hakumuelewa huyo kaka.
Kabisa yaani [emoji23][emoji23]Hukumuelewa huyo mkaka eti [emoji2][emoji2]
[emoji23][emoji23][emoji23]Una roho mbaya sana sophy[emoji1787]
Kweli kabisa tunaanzaga kuwaelewa kabla [emoji2]True, tukivua nguo ujue tumekuelewa, tunataka na sisi kupata ladha yako.
🤔🤔🤔🤔Kumbeee. Sasa kumbe tunakulana na sio kuliwaKweli kabisa tunaanzaga kuwaelewa kabla [emoji2]
Kuna namna mtu unakutana nae first time lkn kamoyo kanadunda mwingine call tu unaanza kuhangaika lakn mwingine Yan hakushtui kumuhitaji kimapenzHuwa inatokea, unajua wadada mpaka kuvua nguo hatuvuagi hivi hivi. Sophy nadhani hakumuelewa huyo kaka.
Denda mpaka kyupi ikalowa😂😂😂😂😂😂Alinichumu
Kabisa, hii ipo namna hiyo.Kuna namna mtu unakutana nae first time lkn kamoyo kanadunda mwingine call tu unaanza kuhangaika lakn mwingine Yan hakushtui kumuhitaji kimapenz
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Alinichumu