Mbona km umekasirika....?
 
Something is wrong somewhere

Sent from my SM-A125F using JamiiForums mobile app
 
Hapana madam, wanaume wameumbwa kuhudumia, sometimes inakuwa ngumu sana, umempelekea moto mtoto mzuri, mwisho wa siku kachoka na kupelekewa moto, na njaa juu apo hajaoga anukie tena afu umuache bilabila, ahaaa jamani ni dhuluma kwa wanawake, wacha tuwape kila kitu, Ila uko tuendako nyie ndo mtakuwa mnatoa kila kitu, kwa ufupi mmtaanza kutupiga kimasihara sie wanaume, kwa maana Wanawake mmekuwa wengi sana kuzidi idadi ya wanaume na kila manzi anahitaji kujimilikisha wake, sasa imekuwa ngumu....ngoja tupambane
 
[emoji41]
 
Duu watu mna maneno eti ' temperature ikapanda kama incubator '[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Njoo unile kimasihara unenepe na protein. Nakupa protein na hela juu
 
Hivi wanaume tuna nn ,yaan unanyonya mkundu daaa, afu kuna dada uarabuni alikula divi mkaanza kumlaumu, ila yye alilipwa hela we unakula mavi na hela untoa

Kuna dem alikuwa na jamaa yake dem mpango wa pemben, anasema jamaa anaenjoy kunyonywa mknd! Nilipigwa butwaa…kwahiyo mkuu husistaajabu ya Musa…
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…