Upo sahihi, lkn hela ndogo ndogo alikua ananipa.
Ah lazima akupe sii na wewe ulikuwa wajituma vilivyo na u o lako feni🤣🤣🤣

Alafu basi sie wanaume unadhani wachoyo kama nyie ikija kwenye suala la kumuhudumia mwanamke kama anakupa uno la maana...tunakupa mrembo akasuke upya do ur nails get new pantys maana kwa kwwli tunawakumjagaa🤣🤣🤣🤣
 
Mtupage tu hizo hela, ile kazi sio ya kitoto.
 
Naomba kujua mlikuwa mmekaa/lala mkao gani hadi ukawa unanyonya na muda huohuo anaweza kukushika kiumeni. Napenda ubunifu na kizuri huigwa
69 ni mkao mzuri, zaidi wa yeye kudili na ndonga yako nawe unadili na papuchi yake vizuri kabisa.

Nimejibu kutokana na swali lako, sijui jamaa alizungumzia nini huko nyuma, maana humu kuna CHAI nyingi saana.
 
😋😋 watoaji sio wote bwana
 
😋😋 watoaji sio wote bwana
Utoaji unakuwa mgumu kama mwanamke anaanza na vimizinga mapema ata kabla ya kutoa mbususu.

Wee njoo kwa hela yako mwenye tuje tugegeduane alafu sionunakaa kama gogo, jitume kiuno feni leta style moya ya msomali kafia kwenye fiat uone kama mwanaume hatakuwa anakupa hela. Ila ukianza tuu mara naomba buku kumi mara nauli. Hapo utagegedwa na kutupwa
 
Wapo wanaume bahili bwana
Hata umpeje ataishia kugugumia utamu lakini hafunguki. Tena wanaume kama hao wanaichakaza K kiasi kwamba ukitoka hapo unaenda kuifanyia renovations
 
Yani ukisoma kimasihara za wadada usipodinda kuna mahala kuna shida
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…