Andaa vifungu vya kwenye biblia vinavyohusiana na kulana najua huwez kuvikosa kama vya kina mfalme seleman aliyekua na wake na mahawala kibao
Jana nilikuwa kwake bas alivyo nisindikiza nikafika sehemu kweny Giza nikamuomba asimame duh nilivyo shika tako ajajali sna ila nilivyo muambia jins ninavyo mfeel akasema huwa akiambiawa mambo ya mapenzi anauguwaa siendi Tena kwako analeteaa hbr za kubadilisha watumishi
 
Kha...mbona wanaume tunakuwa kigwugeu tena...sii tulikubaliana kuwa walimu ndio wanafaa kuwa wake? Imeshabadilika tena tunawajaza mimba na kusepa

Hahahahaa mimi pia nimeshangaa, nilikuwa nawakubali sana walimu wa s/m.
 
Alikua miongoni mwa watoa doso, ama naye alikua anapokea doso kama nyie tu?πŸ€”
 
Naomba kujua mlikuwa mmekaa/lala mkao gani hadi ukawa unanyonya na muda huohuo anaweza kukushika kiumeni. Napenda ubunifu na kizuri huigwa
 
We n domo zege
 
Mwanamke unamshika tackle anakausha,unataka umtongoze akukubalie aonekane malaya[emoji23]?
Mbinu n zile zile mkiwa kwake shika tackle shika chuchu,nyonya sana shingoni mgongoni kwapani kitovuni utosini ukigusa ikulu imeloa hatari unapeleka motro balaa,,,mbn unatuangusha mzee au huonagi wenzio wanavyolamba shingo?[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Unayumba mwanangu yaani umeshashika tackle ametulia halafu unaleta habari za kuelezea hisia wakati taa ya kijani imeshawaka ikikwambia endelea na unachokifanya
 
Hahah au sio haoni vijana wenzake wanavyoparangana na shingo za wadada
 

Kichwa kimevimba ghafla [emoji1]
 
nyie vijana mnanichekeshaga sana hahahaha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…