Mwanangu, we ni mwandishi mzuri sana, nimeipenda lugha chombeza ulotumia, ila kwa maana ya kula tunda kimasikhara hujala mana ilitake time hadi kumgegeda. But big up man kwa uandishi ulotukuka
Yeah mchizi Ana uandishi mzur...
 
Kesho asubuhi naend kula tunda Kuna Dem nlimkut njian na katoto kake nkamfuat na kumuomb namb akanipa saa nne ya huu usiku nmempigia na kumwambia kesh asubuhi njoo geto akauliza mbn hata hatujajuan kwanz nakuj kufnyje nkamjib we mtumzima unajua ninachtk akaomb location
 
Sio masikhara hii, tayar ni mshapangana hapo, lol [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Walpole ukisema uwatongoze utalala yoo.

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
mkuu we ndo shetani mwenyewe qmmke[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
kazi na dawa Daktari.. miaka 6 sio poa aise,Medicine
 
Kuna Siku Nimeingia Supermarket Fulani ivi ilikua mida ya saa nne Asubuhi, nikiwa nazunguka zunguka, nakutana na Bidada nayeye ananunua mazaga mazaga ya watoto wake.


Nyiee, alikua na booonge la Tako, rangi ya chocolate..


Basi bana, nikamsogelea nikamsalimu,( Aiseee Mimi ni mcheshi mnooo, alafu niko smart sanaaa , ninanukia mnoo) ... Nahii inafanya Wanawake wengi kushindwa Kuniresist .


Ewaaa stories zikawa stories, nikachomekeaa...Una muda tukae Mahali??


Akauliza, Leo??? Nikajibu eeehhh au unaonaje ??

Akajibu ..mmmhh Leo Hapana mpaka.....

Kabla hajmaliza, nikaingilia,....anyway najua unaharaka namm naharaka ya kwenda kuwahudumia Watanzania wagonjwa huko, embu maliza kuhemea kwanza ,nitakua nje nakusubir tuongee kidogo .


Akasema poa....


Basi Bwana, baada ya muda huyu hapa , nikamwambia unausafiri akasema Hapana, anaitwa boda wake, Nikamwambia, usimuite,. Utapanda kwa ka Boksa kangu hiyo Buku mbili unipe ya mafuta.

Likachekaa Sanaa, ohoooo jamaan km umeshaamua kunipeleka wee nipeleke, Buku mbili Yann???


Nikawasha tukutuku basi mara yakwanza akawa amekaaa kikike, nikakomaaa unakaaje hivo wewe?? Unahisi ukikaa Kiume nitafaidii hizo paja na joto lake??? Embu kaaa Kiume wew( Nilimwambia Kwa makusudi ili nuine Je command yangu ataifata??? Akiifata najua tayari huyu analiwa maana keshaanza kunitii)


Akapanda tukasepa, tuko njiani nakuambia maujinga, aiseeeee mbona unajoto sana, Anayekutomba anafaidi mno!!!

Linachekaaa, alafu weweee acha hizooo

Nikakomaaa weee, Mara nikaliambia tupite sehem Mara Moja. Likawa kimya, nikarudia Tena lipo kimya .

Mamaeeee nikajua huyu mwanamke kumaa imeshaloaaa sanaaa.


Nikabadili njiaa Mara tuko kwenye Lodge nayochinjia .


Hapo ilikua saa 7 na dakika zake mchana.


Nikalishika mkono ,nikazama ndan, Nikachukue room.


Nikimpiga mashine bao mbili za nguvu mamaee kuanzia saa 7 hiyo mpaka saa kumi .


Nikalibeba, na kulipeleka mpaka kwake, maana hapo nilionekana nikm Boda Boda.



NYIE BODABODA WANAWATOMBEA WANAWAKE KIRAHISI SANAAAAAA.



Basi banaa, tulikuja kujuana majina, familia baadae hiyo usiku n.k


Mpaka Leo, nikitakanajipigia !!!
 
We jamaa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…