Kuna mtu kaitwa Ngalangala huku!!!! Sasa si umwambie tu kuwa yeye ni Ngalangala
 
Dah! Sahare gani hii mkuu ya bila vitasa au ulienda mabanda ya papa
 
Faza, hujaitwa huku wala hatuhitaji ushauri ama mahubiri yako. Kuna jukwaa la dini kule nenda
 
Duh!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mtumishi,walikuja wenzako kama wewe,walihubiri saana,but mwisho wa siku wamegeuka kuwa wafuasi wanafuatilia uzi wa kula tunda kimasihara kimyakimya.
 
Asante kwa chai ya maziwa iliypwekwa cocoa
 
Nilidhani nimeyasikia mengi ya dunia had sasa kumbe bado aisee[emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Masheikh mtanisamehe,
Nimefika restaurant sehemu nayokula mara nyingi nikaagiza pork ribs with fried chips na hunters gold moja, ikaanza kuja hunters nikapiga then wakaleta msosi, lakin wakati nakula kuna dada moja la kizungu lipo mbele yangu yaani opposite side, tuko wawili tu restaurant, linanitazama kwa bashasha ya hali ya juu, mm ata sijali ni msosi na kinywaji, wakati namaliza kula ikaja bill nikalipa nikaendelea kumalizia hunters yangu nisepe,
mm ni wale jamaa wanaoacha tips kwa wahudumu, ilitakiwa nilipe 210ZAR lakin nikatoa 250ZAR ikawa nitolee,

sasa leo waiter kanichangamkia sana though ananifaham maana nalala pale hotelini kwao daily na hua nakula pale most of the time, akaniita kwa professional yangu then akasema yule dada upande wa pili nae ni kama wewe, nikasema wow, very nice, am glad to meet her, nayeye alifurah sana kukutana nami coz niliona alivyochangamka baada ya kusikia vile, akanikaribisha pale alipokaa,

nikajisogeza kwa dada white na kuanza mazungumzo, yeye alikua anakula fruits wakati anasubiria msosi wake, tukapiga story sana msosi wake ukaja akala tukaendelea kukaa pale, mm na mshikaji wangu hunters gold kama kawa, nazidi kuchangamka,
ananipa story za Belgium( yeye ni wa huko) mara DRC, Mara China, mara it's so hot in Dubai( coz nilimwambia naenda huko soon), mm wala siwaz huko, nikawa nishaona tabia yake kwa nyuma, kibongo bongo nyuma alikua na tabia nzuri(kafungasha kiasi), namlia timing, anasema asubuhi mapema anawahi airport kwenda mji mwingine, namsikiliza tu, baadae nikamwambia kwa kua tunakaa hotel moja anisindikize room kwangu( ni juu kidogo) then aende kwake maana yy alikua hanywi chochote(she was exhausted), akasema it's ok( wote strangers hapa),

tumefika room hata hamna story mm nikavua shati na suruali nikabaki na boxer( nahisi sababu ya pombe) nikamwambia ngoja nikaoge narudi nikusindikize kwako, nikajifunga towel nikadondosha boxer, huyo bafuni, ila nahisi huyu mzungu nae alikua amenielewa, yeye yuko busy na kasimu kake, nimetoka bafuni nikasema ***** huyu kama analiwa aliwe kama hataki basi asepe room kwake, nani amsindikize mm nshajichokea hapa, nikajifuta vizuri kisha nikadondosha taulo chini maksudi, abdallah huyu hapa, nahis alishindwa afanye nn lakini nimempiga romance hatari, nikachojoa nikapiga cha kwanza, hapa sidhani kama atarudi room kwake kala loss ya 970ZAR, japo analipiwa na taasisi, ngoja nijipigie japo nae ana story zake sijui kadhulumiwa pesa China mara sijui nini, namsoma vizuri, najua ni new customer here(alinidokeza waiter), hakati viuno sana lakini rangi yake na tabia vinatosha kunihamasisha nipige mzigo, mm na clitoris yake( nimeona pale ndo utamu wake umejazana), asipotoa maji huyu fala, atayatapika, kanikumbusha gaidi langu la kirusi lilinihonga mpaka gari nikauza nikaweka heshima kijijini, nalimisi sana japo lilinifanya nikawa mlevi sugu wa whiskey , ila nishaacha nakula bia tu

tumeambiwa tuchague upande tusijifiche nyuma nyuma, ngoja nichague haraka kabla sijaingia round two( maana hapa namla hasimu wangu, namwakilisha kijana wa KGB), japo waliotwambia wote wako upande ule wa wahisani, ila mm niko na Putin, ngoja wampige yule mchekeshaji fala sana(military base ya hasimu wangu iwe kwa jirani yangu halafu mimi nitapona hapo kweli, umama tu), kinachoniuma ni raia wasio na hatia kufa tu, ndiyo vita, lakini nchi kutwangwa, walaaaaa ipigwe tu.
 
We jamaa umenifurahisha sana[emoji23][emoji23]
 
mkuu jitahidi urudi ukaangalie kule nyuma kuna nini mpk maji yaruke kwa kiasi kile

natumai hijachelewa bado ni mapema mno

tunakutegemea sana mkuu jitahidi urudi

ila dah umejua kunifurahisha
 
😄😄😄😄 Eti ana tabia nzuri.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…