Nilivyomla kimasihara mtoto wa DUCE.

Kipindi niko form 5 niliwah kuchart mesenja fb na kabint fulani kipindi hcho kenyewe kalikuwa form 2. Kale kabinti nilikuwa nachat nacho nomo tu baadae nikakatongoza kakanichomolea nikakapotezea.

Sasa baada ya miaka kadhaa hvi mim nilishapotezea kitambo, siku moja nikasema leo nisome msg za fb nikakutana na msg ya yule binti ameniandikia "hello! I miss you" me nikareply i miss you too! Ikaisha hiyo.

Sasa wiki iliyopita nimekuta tena amenitumia msg "mambo Light!" nikareply simple tu "poa" baadae nikakuta ameandika tena "mmmh!" nikareply "vipi?" akaniandikia "hamna kitu" nikakausha.

Jumamosi nimekuta amenitumia tena msg ananiambia "siku hizi umenisusa" nikakausha.....

Kesho yake akanitumia namba yake akaniambia "Namba yangu ya whatsap hiyo. Ah nikasevu ile namba baadae nikachek kule kwenye cont list nikakuta ameweka picha ya maandishi ndo nikazidi kumdharau.

Baadae nimeingia tena fb nikakuta msg ameniandikia "mbona hunitafuti? Ah nikasema ngoja niondoe huu usumbufu nikamtext. Kweli na kenyew kakanitext ukawa ni mwendo wa msg.

Sasa jumatatu akanipigia simu asubuhi akaniuliza upo wapi? Nikamwambia nipo jobu akasema basi, nikamuuliza kwani vipi? Akasema alikuwa anataka aje apajue ninapokaa nikamwambia jobu natoka saa 10 kama anaweza kuja fresh.

Akasema ngoja ataangalia, nikamwambia akiwa fresh atanitaarifu akasema poa. Baadae mida ya saa 8 mchana akanipigia akaniambia atakuja mida ya saa 11 ili awahi kurudi nikasema fresh.

Mimi nikampanga bibie ambae nafanya nae kazi kwamba inaweza tokea dharura so anishikie ofisi yangu akakubali. Akanicheki mida ya 9:30 kwamba anakuja mim nikajiandaa nikasepa. Mida ya saa 10:20 kwa kukadiria nikawa geto pale.

Bibie alinicheki mida ya saa 10:50 hivi kwa kukadiria kwamba amefika kituoni, nikaenda kumpokea. Nimefika road nikamchek akaniambia yuko ng'ambo ya barabara karibu na sheli kupiga jicho aisee sikuamini.

Yule bibie alikuwa mrembo sana. Alibadilika sana. Tulivyoonana alitabasamu ndo nikazidi kujihakikishia yule bibie ni mrembo sikubahatisha kumuangalia. Nikamshika mkono pale anaona aibu tu, nikamkumbatia anaona aibu tu.

Nikamtazama machoni akaniambia so? Ana macho ni balaa! Nikamwambia lets go! Nikasema nimpitishe kwa wanangu wa draft kijiweni ili waione chombo! Nimepita sijatoa hai, haooo mpaka geto.

Tumefika nikamsaprise kwa kumbeba anapiga makelele huku anacheka, nikamuweka kitandani, nikamvua viatu, anacheka anaona aibu kinoma[emoji16] nikawa nimemuwashia tv pale nikamuwekea ile movie ya Shaft[emoji16] nikamwambia kama anataka kuoga aende tu mim nikamtafutie chochote kitu akasema poa.

Nikachomoka nikaenda road ila nikapitia dambweni. Jamaa walivyoniona walipiga sana makelele ! Sharauti za kutosha. Sasa nimechukua kiepe yai+mishikak 2 ya kuku na kajuis na maziwa ya mtindi narudi geto nikakuta bibie ametoka kuoga amevaa taulo yangu. Nikasema huyu mtot oya oya huyu.

Basi nikampatia kile kiepe nikamuuliza nikupe nini kati ya mtindi na juice akasema chochote basi nikampa juice. Akasema njoo ule nikamwambia mimi niko fresh akagoma kama anasusa nikaona nimsapoti.

Tumemaliza kula naona anaanza stor ooooh sasa hivi mda umeenda so anataka kwenda. Nikamwambiya alale akasema weee hapana haiwezekani hata kidogo. Basi nikamwambia fresh. Akachukua nguo akanimbia nigeuke upande mwingine ili avae nikageuka sasa niko nimegeuka nasikia anacheka huku ananiambia usigeuke. Mimi nikageuka nikakuta anavaa kile kigauni cha kubana ila hajamaliza so nikawa nimeona chupi ya pinki.

Alivyoshtuka nimemuona akamind. Nikainuka nikaenda nikamshika mkono nikamvuta akajaa mwilini mwangu huku anajifanya hataki nikakamata face peleka mdomo mtoto hatoi ushirikiano. Nikaenda shingon mtoto akaitikia, nikaendelea palepale huku nimeingiza mikono kwenye makalio baadae nikawa nimeingiza mikono ndani ya chupi.

Safari hii nikarudisha mdomo kwenye lips so ikawa ni lips vs lips safar hii ushirikiano wa kutosha. Nikamsaula, nikasaula, nikapima oil nikakuta fresh. Sasa shida ilikuja kwenye kuchomeka mashine. Kila nikichomeka anabinya kiuno huku anapiga makelele. Nikagundua hakubikiriwa vizur nikafosi nikapeleka mazima mara ya kwanza ikateleza mara pili ikakubali. Aisee alilipiga makelele mpka nikaogopa nikapiga pushap 2 nakutana na liquid nyekundu kwa askar wangu nikajua tayar ameshaua. Basi nikambembeleza pale akawa amesusa kabisa. Tumekaa kama robo saa hivi ananiambia hawezi kutembea nikamwambia ngoja nirequest gar akasema dont bother.

Kwenye droo kulikuwa na 20k nikmwambia amuone dokta. Akagoma nikamuwekea kwenye mkoba wake. Tunaondoka naona kabisa anafosi kutembea nikamcheki jamaa yangu fulani ni dereva tax akaja akamchukua akawa anaondoka huku amenuna.

Jumanne jana amenicheki ananiambia nimemuharibia usichana wake. Nikamuomba msamaha akasema amenisamehe.

Mida ya saa 10 jioni nimemchek anasema anaenda class Nikamuuliza kumbe unasoma? Akasema ndyo nikamuuliza chuo gani akaniambia DUCE heee nilishangaa sana.

Naomba kuwasilisha [emoji120][emoji120]
 
siku hizi kupata utelezi imekuwa cheap kuliko kutongoza...
basi bana weekend hii nilikuwa zangu geto mida ya mchana hivi natoa kitu cha dongo, akaja jamaa yangu yeye ni bodaboda yupo na demu wake ile
Yacoooboo[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Umuoe mtoto wa watu!
 
Duh,usimuache binti wa watu!
 
Japo sina kipato chakuweka heshima baa ila najitaidi sana kuzingatia hayo uliyoyataja.being smart muda mwingine ni kivutio sana kwa mtoto wa kike

Sent from my SM-G925F using JamiiForums mobile app
 
Mwana izaya mkubwa[emoji16][emoji16]

Sent from my SM-G925F using JamiiForums mobile app
 
Mpiganaji hachoki kutafuta aisee ,kuna kukosa na kupata kikubwa kujilipua muhimu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…