Nipo songea one week sasa,bado wiki nyengine moja,mbona huu mji hauna pisi asee,viwanja pia mushkir,kila siku saa tatu nishajifunika mablanket ya shy annex
Shy hapo pa kiboss sana mzee, ungedondoka lamoly lodge karibu na la charz bar unajichagulia tu sampuli unazozitaka pale la charz unaenda kuangusha nazo. Sema nilichogundua totoz nyingi za kule zinazoshinda kwenye ma bar ni zile zilizoshindikana kutoka mikoa ya dar, singida na njombe.. kua makini usiuze mechi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah sema huyo jamaa aliyeoa halafu kamuacha kisa manzi anaogopa mgegedo ndio kafeli mzee...!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nipo songea one week sasa,bado wiki nyengine moja,mbona huu mji hauna pisi asee,viwanja pia mushkir,kila siku saa tatu nishajifunika mablanket ya shy annex
Kaweke nanga La Chazz,hapo utajiokotea wa chaguo lako.
 
Pumbavu zake huyo demu
 
Nipo songea one week sasa,bado wiki nyengine moja,mbona huu mji hauna pisi asee,viwanja pia mushkir,kila siku saa tatu nishajifunika mablanket ya shy annex
Ahaha kiongozi nenda la Charles bwana kwa Mosile utapata videm vya kingoni vingi sana..vipo pale ushindwe wewe tu homeboy.
 
Hajakutana na mabaharia wazoefu tu, mbona analika vizuri tu huyo
 
Ndio huyohuyo Mikito Mikito ambae alikula uroda wa JINI.

[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
😂😂😂 Nimeikumbuka hii, jamaa anadai jini lilisikia utamu mpaka likawa linatoa sauti za ajabu ajabu, Salute zikufikie popote ulipo mikito mikito..
 
Daaah sijaelewaa hapaa[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]
 
Yaah we fail sometimes unaweza muomba muhudumu akuonee huruma upate hata nusu yake
 
Ungebaka
 
Mimi demu alinisumbua miaka miwili, aliwahi kuja gheto mara mbili akagoma kutoa mzigo licha ya kumtia kabali lakini aligoma, ila nkampotezea tukawa tunachart mara moja moja, Ikatokea akanielewa nkawa nkimuuliza why alinifanyia vile eti anasema basi tu,

Sasa baada ya kuwa amenielewa vilivyo akaniahidi mzigo, nkamwambia nipo busy labda aje alale then asubuhi aondoke (hapa nilishapiga hesabu ni ngumu kutoka salama)

Alivokuja nkala mzigo ila sikuamini macho yangu, nilikuwa nikiingiza mkuyenge haupiti alarm ikapiga kichwani huyu ni bikra, nkapaka mate nkawa naingiza mdogo mdogo naona mtu analia kwa maumivu, nkaweka huruma pembeni nkaizamisha yote, alikuwa anauso wa maumivu mi sikujali nkapiga zangu vitatu kitu ilikuwa inabana ila hakuna damu zilizotoka

Mpaka leo huwa najiuliza ile ni bikra ya namna gani sipati jibu
 
Hii Story ndefu sana, ila Mkuu umeikatisha tu.
 

Sio lazma damu itoke ila kama umekutana na bikra utajua huyu bikra au sio. Pongezi kwa kutuanzishia njia.
 
Kuna mtu aliwahi kunieleza, kama umri wa mwanamke ulikuwa umeenda ni ngumu kutoka damu wakati anatolewa sealed. Kwa mfano kama alikuwa na miaka kuanzia 21 ni ngumu kutoka damu. Wanaotoka damu wengi ni miaka 18 kushuka chini. Lakini umri wa teenage ukishapita wanaotoka damu ni wachache.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…