Kwani wewe unaogea nini mkuu?
Sabuni za kuogea mkuu

Ngoja nikueleweshe,
Kwa mfano kuna watu wanaogea OMO, yaani sabuni iliyotengenezwa kwa ajili ya kufulia ye anaogea anajikuta anaharibu ngozi, inatakiwa utumie sabuni ya kuogea kwa ajili ya kuogea na ya kufulia kwa ajili ya kufulia usibafili matumizi

Hapo utakua umenielewa mkuu
 
Be different, go out, once in a while betray kinyozi wako.

Maisha yako kasi sana, ni kama jana tu nlipokua nakimbizana na huyu mpare pale shule ya sekondari. Kaka yake alikua mshkaji wangu sana, na dada zake best zangu. Alikua akiniona ananiita msomali, I was that tall and long hair, ilikua nadra kunikuta nimenyoa.

Miaka ikakatika, hatuna mawasiliano, mimi na familia yake. Ila ikatokea moja ya masiku namkuta kwenye kundi sogozi la O-level, nimeingia nkapewa karibu nyingi.

"Niko Dodoma, wapi pametulia nikale kuku!?" Kila mmoja akawa anataja eneo lake, nikajikuta niko moja ya maeneo hayo. Mida ya saa 2, nkaandika kwenye kundi "asanteni, nmefurahi" Sasa naeza kwenda kulala. Ile msg akaijibu inbox, yuko jirani na marafiki anaomba nimsubiri aje anione kisha waendelee kuzunguka.

Aliposogea nlichokiona sio nlichokidhani, aisee yule mpare alikuja kuwa mashine. Nlimshangaa mpaka akawa anaona aibu, nkawa natabasamu. Akili yangu ikiwaza nikamtie tu. Wakakaa na marafiki nkawaagizia vilaji na vinywaji tukawa tunakumbuka vituko kidogo kidogo.

Nkapata akili ya ghafla, muda huo nikishirikiana na ibilisi wa zamu usiku ule. Nkasogea upande wa lodge, nkachukua room, muda huo wao nimewaambia naenda chooni kukojoa. Nliporudi nkazuga kama dakika 10 kisha nkawaambia tuhamie room, ili tuwe huru, pale macho mengi. Mimi, yeye na wale wenzie wanne tukaenda room. Tukasogeza mida hadi mishale ya sa6, wale wenzie ikabidi warudi makwao, sasa best keshalewa nkamzuia kuendesha. Nkaomba niwapeleke makwao, kisha nije nimpeleke yeye.

Nimewapeleka wale wengine, nliporudi nkapitia pakti ya kondomu kaunta. Nkaingia room, nkakuta mtu kalala. Nkamwamsha, na kumwambia nimerudi. Akaomba nimpeleke, akainuka na ulevi ulevi wake, anayumba kiasi. Nkaona hapa ntakosa tunda.

Nlipofika mlangoni, kabla sijaufungua nkamgeukia. In a flash, nkamkumbatia na kupeleka mdomo mdomoni kwake, kisha nkapeleka sikioni. Kumbe ndo mashetani yalikolala. Akaanza kubadili uhemaji. Na zile pombe alizokunywa haukumchukua muda, tuko bed tunakipiga.

Round ya kwanza haikua ndefu sana, ya pili tukaila polepole. Sikumbuki tulilala saa ngapi. Ila saa 11 nashtuka mtu anauchezea ukuni ulipo, nkamtania ulikua ukiukimbia huu, jibu ni hakujua kama ilikua tamu.
Ile asubuhi nkampeleka hosp, akapata ED ya mchongo akatuma kazini, tukarudi kuendelea kula raha ilotoa watu bustani ya Edeni.
 
Bestie wa bestie, Marashi ya Pwani

Katika maisha yangu, nimewahi pata demu tunaoshabikia wote wekundu wa Msimbazi mara 2 tu, mmoja akiwa ni mke dada na mpare mmoja huko ughaibuni. Wengine wote hua ni timu pinzani wazee wa vyura.

Nmetoka zenji naingia chuga, demu wangu, akaniambia ana rafiki zake wengi huko. Hata sikuhangaika kumuuliza sana maana sikua na muda wa kutafta demu mpya. Niko Arusha nikawa nnakaa moja ya hotels mida ya jioni nkipata kahawa na kusubiri kiza nkatafte ice cream.

Hey, mambo... Nlimwambia huyu bibie ambae nlikua namfananisha. Alinishangaa, nkawa natabasamu, nkaendelea kumwambia hata rafiki zako huwajui in person?! Akawa interested.

A bit of history, alikua ni best wa dem wangu, na fb tulikua linked. Kwenye profile yake kuna picha, ila akaunti yangu haikua na picha, na nahisi rafiki yake hakuwahi mtumia picha yangu.

Baada ya kumkumbusha akaanza kuwa na amani, akabaki anacheka. Akasema ntamwambia dada (best ake kuwa kaniona leo). Ile jioni kweli nkaulizwa umemuona so and so, nkajibu ndio, ikafuatiwa na ugomvi mwepesi ambao niliumudu.

Baada ya wiki Yanga walikua wakicheza Arusha, siku moja kabla nkanunua jezi mpya ya upinzani ili nkawacheke watani.

Siku ya game nko home sijatoka nkapokea simu ya yule binti, hapo nna wiki sijamtafta. Maana nliona ntaua relationship iliyo serious kwa upuuzi wa salamu. Nikamwambia nko home nataka kwenda mpirani, akaomba twende wote, nkamuelekeza nilipo aje twende.

Alikuja kavaa baibui lake likiwa na dashdash nzuri, ndani ana jeans na T-shirt matata (nliiona baadae) na raba flani all-star kali. Kiufupi aliwaka, na kale ka rangi kake. Aliponiona na jezi pinzani akawa kama kanuna vile, akasema niache jezi maana yeye hana. Nikamwambia ningekupa lakini kabla hatujafika uwanjani siri ishatoka, akasema nkimpa ya Yanga hasemi.

Ndani nlikua na jezi moja nliivai mara moja tu, nkaenda itoa, ilikua kubwa kwake ila akataka aivae. Nkamtania, ukiivaa hapa hatutoki tunaanza mechi hapahapa, kimaskhara nkamfuata, nkashika ile nguo alotaka ivaa, nkawa namwambia hii ni adhabu ya kutoa siri huku nkimshika kiuno.

Akaanza badilika, ghafla... Namuona aibu zimeanza mwingia. Baada ya uchokozi kidogo na nyege kuanza mpanda akawa free, nkamsaula nkianza juu, nkakutana na vititi havijaguswa guswa, nlivokipeleka mdomoni akaruka kwa raha, moja mdomoni moja mkononi. Wazimu ukampanda, akafungua mic box, akatoa mic, akaikoki akaacha ichezea, aisee ilinyonywa mpaka kwenge pumbu, nusura risasi zipigwe hewani.

Kimbembe ikaja hataki kutiwa maana hajawahi kutiwa, hapa ndo ile tuweke kichwa tu ikatumika. Nikamwambia asogeze mafuta, nkamnyoa papa taratibu, kisha nkamtia mafuta, nkamtanua miguu, nkaeka ukuni mlango, mdomo ukarudi kwenye matiti, mkono mmoja ukibaki takoni.

Ikaanza kuguswa huku akinyonywa, alikuja kushtuka na kupiga ukunga anaikuta imo ndani, anauliza imeingia vipi hajui. Kumbe huku juu nlikua nampumbaza.

Yanga alishinda, na mimi nlishinda. Siri ile haikutoka 😂🤣
 
"Njoo room nkutie, uje bila chupi, ingia kimya kimya"

Hii siku nlijivika bomu, nyege ni hatari, na nlivozoea ikipita siku moja ya pili lazima nipate. Ishakua km ulevi sasa.

Msg ilivoenda, nkakaa nkiwaza, je itasomwa na mhusika? je simu yuko nayo wakati huo? kama hataki? Kiufupi maswali mia yalikua yanazunguka kichwani, ikabaki kidogo nijilaumu na niifuate ile msg 😂😂. Lakini sikuwaza sana maana yule nmemuandikia ni mtu mzima na akili zake.

Hii siku ilikua tumeendq pahala na marafiki, na siku tunafika wenyeji wetu wakatupokea vizuri sana. Binti wa mwenyeji alikua hajaolewa bado japo kafikia huo umri, na mzee wake ni Sultani sana. Alivyotupokea, nlichukua namba yake na kumwambia ikitokea tumepata shida ntamwambia.

Chumba nlichopewa nlilala na mmoja wa vijana wa yule mzee, ila siku ya pili yule kijana akawa katoka nje ya mji na hakurudi. Baada ya kutulia nkajiona mpweke sana, nkakumbuka hata huyu binti ana kishimo.

Ndipo nkatuma msg ya kuomba uchi in a plain way possible, maana sikuwa na muda wa kupoteza.

Kama yako yako tu, ilipita masaa2, nasikia mlango ukifunguliwa taratibu, yule binti kaingia, kisha anauliza umelala? Nikamwambia mimi nmelala ukuni bado. Basi akaingia bed, ntaka mtoa dera akazuia akasema hana muda, amewakimbia wenziwe.

Romance ikawa fupi sana, within few minutes nko ndani, binti ana chombo safi na nyege alfu kilo. Anatiwa huku anasikiliza nje, nkapeleka mdogo sikioni, nikamwambia kojoa uende, nakuhesabia hadi 5 uwe ushakojoa. Aisee ni kama nliharibu bomba, maana ukuni ilikatikiwa, namaliza 5 mtu yu hoi.

Nkafutwa kwa dera, kisha akaondoka. Asubuhi watu wanaoga nkapata msg, bby ya uvuguvugu wahi kaoge kabla hawajaingia watu, ikawa jioni nafichiwa samaki wa kukaanga, mapenzi yakanoga, ikawa ile alfajiri akiamka kabla hajaandaa wadogo zake kwenda skuli basi anapigwa kimoja saafi, maana lodge haikuwezekana kumpeleka. Nlivorudi Dar akaalikwa rasmi, na libeneke likawa la haja.
 
Unawaumiza watu hapa madomo zege
 
Kweli inauma sana mkuu, sema mimi nikioa wife lazima nifanye juu chini nifunge gps kwenye simu yake + gari yake na vitu kama mkoba, sababu mimi tabia ya kuchepuka sina, yani nitulie zangu halafu yeye agegedwe kizembe zembe hapana sina huo ujinga, bora nijue ukweli niumie nimtimue kuliko kupigiwa tena magonjwa kibao bado case za kulea mtoto asiye wako
 
Ushauri mzuri huu shukrani mkuu
 
Mwanaume mwenzio nakushauri sana, USIJARIBU USIJARIBU USIJARIBU. Kwenda rahisi, kurudi ni shughuli
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…