Hapa mkuu naona tu bora wazungu watutengenezee ving'amuzi kisha serikali na bunge lake tukufu watengeneze sheria ya kuturuhusu kuwafunga ving'amuzi wenza wetu. Inauma sana wewe unatoka jasho kuhudumia kisha bararia.mmoja anakula mbususu kirahisi kisa tu kamuonyesha lodge ya kulala akiwa mkoa.mwengine kikazi. Tena sio siku moja anajipigia siku zote atakazo kaa huko.

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
Miaka 20 iliyopita 2002 vocha ya jero? Mwanafunzi na Simu?
Umetisha jombaa hii supu naenda kununua chapati 2
 
Mbona Kama wanawake wameonekana Kam wanakosa akati hao wanao wakula wana madem zao uko

Au ndo mwanaume n mwanaume tu
"All in all izi nyuzi zinafanya watu wakose Iman kwa wapenz wao hata Kama hawafanyi hivi

Sent from my Infinix X657 using JamiiForums mobile app
 
Mkuu tuendelee kuomba dua tu, wife anasafiri kesho, nawaza akikutana na akina mpembawise sidhani kama atasalimika k*mamaee
 
Unajua mkuu, watu wanavyotoa visa vyao humu unaweza ukatekeneza picha kulingana na movement za dem wako.

Hapo hapo mwanaume tuna ile kuonyesha udume wetu so anaeingia kwenye line lazima aliwe bila kujali ni dem au mke wa mtu. Hapo ndio watu tunakosa imani na ukizingania wanawake ni dhaifu anaweza akaingia mtegoni kwa kitu kidogo sana.

Sent from my SM-A107F using JamiiForums mobile app
 
Miaka 20 iliyopita 2002 vocha ya jero? Mwanafunzi na Simu?
Umetisha jombaa hii supu naenda kununua chapati 2
Mkuu 2002 vocha zilikuwa buzz Voda na Celtel. Nakumbuka nilinunua simu na line kisha vocha nikaja kununua mwezi uliofuata zilikuwa zinaitwa dola 3 na dola 5. Ilikuwa imefungwa vizuri na kurembwa kama dola. Achana na haya makaratasi ya siku hizi. Sasa huyu Mwaisa hiyo vocha ya jero 2002 sijui aliitoa wapi?
 
Na mimi ni mwathirika mpaka demu wangu anasema sijiamini
 
Yani wiki ya tano kuruti MNADINDISHA NA KUPIGANA MITI ..HILO LITAKUWA JESHI LA MKONGE...
 
We jamaa una matukio aisee[emoji847][emoji119][emoji119]
 
Kwahiyo mkuu tuogee sabuni gani? Maana binafsi natumia kleesoft ya kipande

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaah [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Kwani wewe unaogea nini mkuu?
 
Akhui mie hao binam ndio nimewala sana asee.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…