Mwana kaelezea vizur kilichotokea hospital ya mkoa varangat lililokuepo, sas mfano me ndo ningekua miongon mwa hao wagonjw wanne nngeunganisha nikajua, mliwajwi akisoma hii 100% anajijua[emoji1787][emoji1787]
Wakisha jua watafanyaje??? Jamaa hajaweka code wazi saana.
 
asante mwandishi!
 
Baba G Kodi imeniishia uje unipangie kilomita 70 kutokea kwako[emoji1]
 
Kama Hukumuamini mwana FA nimiamini mimi..

Wakati nahamia kwenye hii nyumba niliizindua kwa staili ya aina yake. Kwani siku hiyo hiyo nilitakiwa kusafiri kwenda wilaya jirani kupiga kazi. So baada ya kuweka vyombo vyangu nilisepa hata sikujuana na wenyeji wa pale zaidi ya mama mwenye nyumba. Hao wengine tulionana tu ingawa sikuwakariri mi nilikua nawaza kwenda kuchakarika wilaya x. Uzuri wa ile nyumba ilikua na wapangaji wawili tena wote ni wadada ambao hawashindi home hadi jioni ndo hurudi. Basi mi nikaaga kiaina na kusepa.

Baada ya kupiga kazi wilaya X kama wiki mbili nikarudi sasa maghetoni kumbuka sikuwahi hata kulala hili ghetto jipya maana nilipohamia tu nilisafiri. Sasa Kuna mdogo wake na mama mwenye nyumba alikua mcheshi sana ila mimi sikupenda mazoea nae. Nikiwa room asubuhi ya siku ilifuata nikawa nasikia anpiga stori na demu mwingine ambaye nilogundua ni rafiki yake. Stori zao kwa asilimia kubwa zilikua n za x[emoji16]. Nikaanza kupandwa na nyeege mjengoni. Ni kasema mi ndo wakipekee ngoja uone navomaliza mchezo nikatoka ghetto nikaenda dukani kununua mkate na maziwa, nilivorudi nikamuita yule manzi mwenyeji, akaja nikaanza kumpa stori za uongo na kweli akawa anachekacheka tu na kunionea aibu coz hakunizoea b4 sasa angalau akaanza kunizoea nikamchana buku tano nikamwambia niitie rafiki yako nataka kuongea nae nimempenda.! We akakataa eti huyo rafiki yake anataka kuolewa. Nikauliza anolewa lini akasema tr19 hapo ilikua kama tr 4 hivi dah.. Nikakaza we muite kama hataki basi akasema poa mi nikazama ghetto nikapika chai. Nimekaa kama dakika tano kule nje sauti za vicheko zikawa kama zimekata hivi. Kwa mbali nikawa nasikia minong'ono tu. Ah nikasema potelea mbali hamna hasara kama kakataa.

Sasa mi nipo bize nasoma nyuzi mbalimbali za JF mara nkasikia mlango unagongwa.. Sikuamini ukagongwa tena. Mapigo yangu ya moyo yakaanza kudunda hivi ni kweli kaja au ni binti mwenyeji analeta taarifa kua imeshimdikana. Nikajongea mlangoni..! Kudadeki kumbe ni bibi harusi mtarajiwa, aisee nilipagawa kama nimepigwa shoti ila nikajikaza nikamwambia karibu, dizaiini kama anataka kugoma ila nikamsihi aingie tu coz tukiongelea hapo nje haitakua fair.. Fair?! Aingie ndani aliwe kimasihara ndo fair yenyewe au[emoji1787]? Ushawishi wangu ukawa mkubwa akazama ghetto malaika wa shetani wakashangilia kwa furaha ikawa shangwe kila kona utazani lulu ametoka jela..[emoji3]

Basi akazama ndani bahati mbaya kwake nzuri kwangu akakaa kitandani.. Nikamsogelea na kuanza utundu, mi naitwa wakipekee sijui we nani mwenzangu?. Naitwa Anna ndivo alivojitambulisha. Baada ya stori mbili tatu ukimya ukapita tukaanza kuongea kwa macho. Du hizo chuchu kifuani sasa ni balaa tupu mbaya zaidi hataki kuniangalia. Ni kasema we ngoja hapa ni vitendo dhidi ya maneno. Nikaweka mkono kiunoni, mtoto katulia tu nikaupandisha hadi mgongoni mara nikashika titi. Daa dadeki mbooo ikatuna kwa sipindi ya TK master.! Nikamshika nywele zake kisha nikamuegemea kwa ishara kua alale.. Yelewiiiii yaani kama ngamia aliyesomewa dua. Akalala japo miguu ilikua imekanyaga chini nikamlalia kwa juu nikaanza kumnyonya mate. Mtoto anaulimi wa moto kinoma, nikapandisha blauzi yake bahati nzuri hakuwa amevaa sidiria nikaanza kunyonya matiti yalivokua yamesimama na vile viupelepele kuzunguka kale kanyonyo ndo nkapagawa zaidi. Mara nikamtoa brauzi mara sketi oho fasta na mimi nikachojoa nguo zangu. Nikamnyanyua na kumlaza kitandani. Mchezo wa kunyonyana ndimi ukaendelea taratibu huku miguno kama mtu anaetolewa mwiba ikiendelea. Nikipitisha kidole ikulu ya chamwino aloo! Mtoto kajaa Maji mwenye papuchi. Nikaitafuta g spot wereeee akaanza kujikunjakunja kama nyoka aliyepigwa jiwe.. Na mimi sikua na haraka nikzidisha mautundu mara uvumilivu ukamshinda akaishika mbooo akataka kuizalimisha kisimani mi nikanyanyua kiuno ili isizame, akaniramba Kofi la mgongo kumaanisha niache us*nge nimt*mbe. Nikaona hauna haja ya kumtesa mtoto mzuri kama huyu kwanza nipo naiba Mali za watu. Pale pale nikakanyagia haloo ogopa sana pale unapokua unakula vitu vya wizi ni tamu balaa. Nikawa napiga fasta ili nimwage atoke fasta kumbe ndo najidanganya bao likawa mbali kinoma hadi nilipolisikia nikapiga goli la kideo pyaaaaaaaaa...! Nikaruka toka kifuani mtoto full aibu hataki hata kuniona akavaa nguo zake chapu na kusepa mwenyewe nikaona hii sasa ni balaa. Ikabidi nisafiri kurudi kazini..

Jumapili njema wadau.. Siku nyingine tena.
 
Boss huyo Mkeo kwao mabinti wa kike wameisha na Mimi nikaoe huko?

Maana sio Siri una wife material Kali Sana aisee.
 
Unajisifu kula malaya
 

Pole mkuu japo hayo yote ulijitakia mwenyewe... Na unaposema huo mchepuko ulitaka kukuharibia ndoa yako unakosea, wewe mwenyewe ndo ulitaka kujiharibia ndoa yako kwa mikono yako mwenyewe...
Mwisho lakini si kwa umuhimu mkeo is one in a million lose her hutokuja kupata mtu Kama huyo ever in your life....
 

Hivi hii kitaalam ipo vipi? Unapiga deki mbususu kwa ulimi halafu wakati wa ku sex unavaa condom!!!

Hakuna chances za kupata unachokikimbia mpaka ukavaa condom? Au watu wanavaa condom kuzuia kuwatungisha mimba?
 
Ulifanya la maana sana.....michepuko hua Haina adabu

Sent from my Infinix PR652B using JamiiForums mobile app
 

Kwa experience nliopata kwa manesi na madokta wa kike nliochakata wanaotupa tips kua kwa mparange sio kuzuri chakushangaza wao wanaucheza tena ki pro kabisa . Hongera man.
 
Chai
 
Utakuwa ulikula Clinical officer ila sio MD, kwa jinsi niwajuavyo hawa watu kukuxshobokea mpaka kutoa mzigo labda uwe na cheo kikubwa serikalini au ni mfanyabiashara una pesa za maana pia muonekano wako uwe wa kipedeshee, tofauti na hapo hii ni chai.
 
Utakuwa ulikula Clinical officer ila sio MD, kwa jinsi niwajuavyo hawa watu kukuxshobokea mpaka kutoa mzigo labda uwe na cheo kikubwa serikalini au ni mfanyabiashara una pesa za maana pia muonekano wako uwe wa kipedeshee, tofauti na hapo hii ni chai.
Mimi nimekula MD
Sema akikupenda mwenyewe tu

Sent from my Infinix X657B using JamiiForums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…