Nikiwa form two nilienda gheto kwa boyfriend wangu,sikumkuta nikamkuta rafiki yake.Mvua kubwa ikaanza sijui hata ilivyokuwa nilijikuta nshatiwa.Hatukuonana tena hadi mwaka jana bada ya miaka 24,kaja chuo ni mwanafuzi wangu.
Inaitwa "Moment for life" kuna mda ukitafakari unaona kama picha ivi lakuigiza unalitazama.
 
Ukisema umejua yote..dunia inakudhangaza na lingine[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Dadeq wallah dah!
 
Tulipo ni mbali Ila tunapoenda sio poa [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Nipe namba yake
 
Huu Uzi ni wakijinga ..unahamasisha zinaaa na uzinzi plus kujilipua kwa goli la mkono a.k.a Puli au jina rasmi Punyere au Punyeto..Ila wacha namimi niweke kihoja changu hapa..

Way back to miaka ya balahe..na ubarubaru mwiingii..unajua kwa sisi madingili marijali...ukidamka asubuhi mkuyenge unakuwa wake wake...sa nyaki hizo nimepanga kagheto kangu hapahpa maeneo ya daslamu ...nilikuwa nadamka early morng kwenda toi..huku mkongojo ukiwa umefura kinoma..nakutana na masister du wanajipanga kwenda kuoga ..askari sina story nawapa hi..Naingia toi naacha vya kuacha huko..natoka..sa hii katabia Kakawa kanamstimuleti sisteri mmoja..by that time siku najua maskini kwamba bi mdada wa watu Kila nikitoka gheto nikienda toi anadata na mkuyenge wangu...siku ya siku jioni nimekaa ..mara naskia kuitwa kwa sauti laini..Kaka..nanii..unaweza kutengezeaa simu...maana simu yangu inastaki staki Kila nikiplay video au wimbo .nikwambie emu lete ..wakati naikagua ..salaleeeh..nikaita ile simu kaweka video za pilau kama zote chachee Sana ndio zilikuwa za kawida..ahhh..weee..kidume nikajiongeza nikaona huyu mbona kama anataka vinavyotakwa gizani..nikamwambia sikia bi dada..hili tudeal nalo mida..ishu ndogo Sana hio..sikuwa na no yake nikachukua..mida ya night kalee..dunia imetulia tukawakiana simunin..demu katimba gheto..kilichofuata ni bingilibingili mpaka siku dem akahama mkoa kikazi...

Story ziko mingi Sana aisee..Ila huu Uzi unatutia Sana majaribuni kwa story zake
 
Mwandiko mmbaya na mtiririko wako wa hadithi ovyo
 
Uzi Unatia majaribuni kwa sababu watu wanamtiririko mzuri unaoeleweka...sasa wote walipue kama wew huu uzi usingekua na mvuto...
 
Hii kitu huwa inanitafakarisha sana.

Sent from my SM-A207F using JamiiForums mobile app
 
[emoji2][emoji3][emoji3][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23][emoji23][emoji2][emoji2]we kweli mpembawis...sheenzyyy wapemba ukikuta wahuni hawabahatishi aseehh!wanakua wahuni kwelii kwelii!
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…